เมษายน 26, 2024, 03:54:53 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยมีประสบการณ์ใช้บริการ sexphone โชว์วิวหวิวบ้างครับ แชร์ประสบการณ์กันหน่อย  (อ่าน 1393 ครั้ง)
xsundark
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« เมื่อ: เมษายน 25, 2014, 12:06:44 AM »

ใครเคยมีประสบการณ์ใช้บริการ sexphone โชว์วิวหวิวบ้างครับ แชร์ประสบการณ์กันหน่อย

sexphone นี่ผมเคยครั้งนึง แต่รู้สึกเฟคๆแกล้งทำ เลยไม่ค่อยติดใจ
โชว์วิวหวิวนี่นานแล้วสมัย MSN 555 เสียวกว่า sexphone หน่อยเพราะเห็นภาพ ตอนนี้รู้สึกจะขยับขายเป็น skype กันแล้ว

ของผมส่วนใหญ่ก็เสริชในเน็ตหาตามเว็บบอร์ดอะครับ ต้องดูดีๆ พวกหลอกลวงก็มี
เดี๋ยวนี้เสริชหาไม่ค่อยเจอแล้ว ไม่รู้ไปไหนหมด ใครมีเด็ดๆบอกได้ครับ

ป.ล.เหมือนส่วนใหญ่ที่เห็นโชว์ๆกัน จะโชว์ตาม camfrog ปะครับ
ผมไม่ได้เล่น camfrog ใครมีประสบการณ์รบกวนแชร์หน่อยครับ อิอิ

หน้า: [1] พิมพ์