เมษายน 19, 2024, 09:20:49 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สปอย : Ayaka Tomoda - Kidnapped Gangbang Rape College Girl  (อ่าน 29540 ครั้ง)
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« เมื่อ: เมษายน 26, 2014, 07:33:39 AM »

สปอย : Ayaka Tomoda - Kidnapped Gangbang Rape College Girl

สวัสดีครับ กลับมาพบกันอีกครั้ง คราวนี้  ได้ นางเอก เอวี สุดแจ่ม ที่ผมไม่เคย เอาหนังของเธอมาอัพเลย คราวนี้ได้ฤกษ์ เปิดซิง  ครับ
กับ ayaka tomoda 1 ในดาราเอวี จอมพุ่ง ( ก๊วนเดียวกะ พวก haruki sato , hibiki otsuki ) แต่เรื่องนี้ กลับไม่ค่อยมีพุ่งเท่าไหร่ สงสัยเป็นช่วงที่ยังไม่ได้ level up
สำหรับเรื่องนี้ ตอนแรกๆ ผมก็มองผ่านไปครับ มองเผินๆ นึกว่าพวกแนวสมัครเล่น ไม่ก็ ดารา no name ที่เราไม่ค่อยรู้จักกัน มารู้ตัวทีหลังก็ แหม....
เกือบพลาดของดีไปอีกแล้ว สำหรับเนื้อเรื่องนั้น ก็ ทั่วไปครับ มีโอกาสเกิดขึ้นได้ ในชีวิตประจำวัน แต่สำหรับเราๆท่านๆ ให้มันจบแค่ในหนังก็พอนะครับ
อย่าไปเลยเถิดในชีวิตจริง มันไม่ดีครับ ฮุๆ

การสปอยในครั้งนี้ มาจากการร่วมสนุกของเพื่อนๆ ในเว๊บบอร์ด ที่มาโหวตให้ ซึ่งเรื่องนี้ มาแรงแซงหน้าทุกเรื่อง ผมเลยพยายาม หาจุดไม่ค่อยดีไปแก้หลายครั้ง จนออกมาเป็นอย่างที่เห็น หวังว่าคงถูกใจและไม่ทำให้ผิดหวังกัลลล นะครัช

ปกจ้า.....
อย่างที่บอกครับ ถ้าท่านไม่ใช่เซียนเอวี ที่ผ่านการดูหนังเอวีมาแล้วอย่างช่ำชอง หรือเป็นแฟนพันธุ์แท้น้อง ayaka ผมว่า ปกที่ นางเอกทำหลบหน้าหลบตาแบบนี้คงทำให้ท่านมองข้ามไปได้ เหมือนผม
ใครเห็นด้วยยยย ยกมือขึ้นนนนนนน!!!!!

Menu

แนะนำตัวละครกันหน่อย

Ayaka Tomoda นางเอกของเรื่อง เป็นสาวปากไวใจกล้า พูดจาไม่ค่อยไว้หน้าใคร แต่ความปากกล้าของเธอ นำภัยมาสู่ตัว

ไอ้หนุ่มข้างห้อง อาศัยอยู่ข้างห้องน้อง ayaka ทักทายเธอเสมอ แต่มักโดนตอกกลับ จนหน้าหงายเสมอด้วยเช่นกัน

พี่เสื้อขาว เป็นรุ่นพี่ของไอ้ข้างห้อง เป็นคนไม่ยอมใคร เป็นเดือดเป็นร้อนแทนรุ่นน้องเสมอ

ไอ้เสื้อดำ เพื่อนไอ้หนุ่มข้างห้อง มักโผล่มาแจม เวลามีกิจกรรมดีๆเสมอ

มิสเตอร์ เซ็นเซอร์
ไม่ทราบที่มา และบทบาทที่แน่ชัด อีกทั้งไม่ทราบเหตุผลว่าทำไมต้องโดนเซ็นเซอร์หน้า แต่คาดว่าน่าจะเป็นแฟนน้อง ayaka 
ซึ่งแกไม่ค่อยมีบทบาทเท่าไหร่ แค่โผล่มาให้น้องayaka โม้ค xวยให้ตอนท้ายๆเรื่องแค่นั้น

เรื่องมันมีอยู่ว่า น้อง ayaka นางเอกของเรา เป็นสาวมาดมั่น อาศัยอยู่ตัวคนเดียว ด้วยความหน้าตาดี
ไอ้หนุ่มข้างห้องเห็นก็ทักทายกันไป กะตีซี้

แต่น้อง ayaka ของเราสิครับ นอกจากไม่เล่นด้วยแล้ว ยังปากไม่ดี พูดจา เสียดแทงไอ้หนุ่มซะงั้น

เล่นเอาไอ้หนุ่มถึงกับอึ้งในความปากดี แต่ยังครับ รอบนี้ยังไม่มีอะไรเกิดขึ้น เหมือนพระเจ้ายังให้โอกาส
น้องayaka ได้กลับเนื้อกลับตัว

หลายวันต่อมาครับ คราวนี้ ไอ้หนุ่มข้างห้อง มีรุ่นพี่มาเยี่ยมบ้าน

พอกำลังจะกลับครับ ก็เจอน้อง ayaka อีกรอบ ไอ้หนุ่มก็ไม่เข็ดครับ ทักไปอีกที

เจอน้อง Ayaka สวนกลับด้วยถ้อยคำ ทิ่มแทง เหมือนเดิม แถมลามปามไปโดน ไอ้รุ่นพี่ด้วย

เล่นเอารุ่นพี่ถึงกับยัวะ ฮึๆ เล่นกะใครไม่เล่น

จริงๆ ลำพังไอ้หนุ่มข้างห้องมันไม่เท่าไหร่ครับ เพราะแก ไม่สู้คน แต่เจอไอ้รุ่นพี่เข้าไปนี่ มีได้เสีย
เลยวางแผนสั่งสอน น้อง ayaka ซะ

พอกำลังเผลอๆ จะเปิดประตูห้อง จับลากเข้าห้องซะ

แต่น้อง ayaka นี่สิครับ ขนาดภัยมาถึงตัวแบบนี้ ยังปากดีไม่เลิก จัดชุดผักสุขภาพ ชุดใหญ่ให้ไป

แต่แย่หน่อยครับ คราวนี้เจอของจริง

เอา kra-door ยัดปากซะ ฐานปากเก่ง

จนแตกคาปากไปครับ

แต่ยังครับ ปากเก่งอย่างนี้ เรื่องอะไรจะปล่อยไปง่ายๆ จับมัดเก็บไว้ บำเรอกาม สั่งสอนกันก่อน

ระหว่างนั้นก็มานั่ง กินเบียร์รอแบบ ชิลๆรับ

พอน้อง ayaka. ตื่นขึ้นมาครับ คราวนี้เหมือนจะสำนึกได้ ทำตัวเรียบร้อยขึ้นมาเชียว

แต่สายไปแล้วครับ โดนบังคับให้ช่วยตัวเองให้ดู

จัดอุปกรณ์ ตามให้ไปอีกครับ กลัวน้องเบื่อ จากเล็ก

ไปหา ใหญ่

ซึ่งก็แน่นอนครับ เจออย่างนี้ แค่นั่งดู มันจะไปสนุกอาไร้ เลยจัดของจริงให้น้องซะ
เจออุปกรณ์เข้าไป เข้าใจว่า คงแฉะ พอควร

มาถึง ไคลแม็ก ก็ต้องจับ yet ตามกฎ ครับ

เจอแบบ 2 รุม 1 บ้าง

1:1 บ้าง

จนน้ำแตกกระจุยกันไป

ต่อมาครับ คราวนี้ มีเพื่อนอีกคน มาเที่ยวบ้าน

ไอ้รุ่นพี่ ช่วงนี้ กินอยู่ที่นี่ตลอด เลยโชว์สัตว์เลี้ยงให้ดูซะ

ไอ้นี่เห็นเข้าก็ อยากลองครับ อยากเป็นคนเลี้ยงดูมั่ง เลยขอซะหน่อย

ป้อน บิ๊กไบด์ ให้ สัตว์เลี้ยงแสนสวย

จนแตกไปครับ

แต่....อ๊ะๆ ทำของดีๆ หกเลอะเทอะอย่างนี้ไม่ได้นะจ๊ะ
น้อง ayaka เลยต้องเลียเก็บทุกเม็ดให้สะอาด

เมื่อเห็นควรแก่เวลาแล้ว มันก็ยอมปล่อยเธอไปครับ
ว่าแล้วน้องก็เก็บข้าวของอย่างลนลาน

ก่อนจะวิ่งหนีกลับห้อง อย่างรวดเร็ว

ต่อมาครับ วันนึง น้อง ayaka กำลังรอลิฟต์อยู่

ก็มาเจอไอ้รุ่นพี่อีกครั้งครับ

พี่แกเลยจับ ล้วง jim ซะ

เล่นเอาน้อง ayaka แฉะไปเลยทีเดียว แหม เสี้ยนก็ไม่บอก

กะลังล้วงความลับกันอยู่เพลินๆ

ก็มีคนออกจากห้องมาครับ หยุดแทบไม่ทัน

ใครก็ไม่รุ ต้องเซ็นฯ หน้าด้วย

น้อง ayaka ก็ลนลานเปิดประตูหนีเข้าห้องไปครับ

ต่อมา ไอ้คุณเพื่อนเกิดติดใจอยากลองอีกครับ

เลยพากันไปกะไอ้รุ่นพี่ ไปกดกริ่ง ห้องน้อง ayaka

น้องก็ออกมาเปิดครับ หน้าตาแช่มชื่นมาเชียว เข้าใจว่า คงกะลังรอแฟนอยู่

ห่ะ!!!!

มาถึงก็ไม่รอช้าครับผลักขึ้นเตียงทันที

แล้วความมันส์ ก็บังเกิดอีกรอบครับ

จับแหย่รูซะ

คราวนี้ น้อง ayaka รู้หน้าที่ดีครับ แค่เอา door มาจ่อหน้า แบบนี้

เธอก็รู้ทันทีว่าต้องอะไรบ้าง

โม้คกันมันส์ๆ ซักพัก ก็มีไอ้หมวกคนนึงเข้ามาครับ โดนเซ็นเซอร์หน้าอีกแล้ว ผมมั่วเอาว่าเป็นแฟนน้อง ayaka นะครับ

ไอ้นี่มันก็พยายามจะช่วยน้อง ayaka นะครับแต่ โดนไอ้รุ่นพี่ จับมัดไว้ครับ

แลกลิ้นให้ดูต่อหน้าต่อตา

ก่อนโดนจับ yet ครับ

โดยมีไอ้รุ่นพี่เข้ามาคอยเสริม

ซักพักเข้าใจว่า ไอ้คุณแฟน ปู๋ โด่ครับ
ไอ้รุ่นพี่เลยสงเคราะห์ให้หน่อย แต่ได้แค่แป๊ปเดียวครับ

ก่อนลากกลับมาขึ้นเตียง โดนแบบ 2 รุม 1

ระเบิดความมันส์ใส่หน้า

จบจ้า

หวังว่าจะถูกอกถูกใจ เพื่อนๆ นะครับ

อีกเรื่องครับ หลังจากคราวที่แล้ว ให้เพื่อนๆ ลองโหวตกันเล่นๆ ก็พบว่ามีคนร่วมสนุกกันพอสมควร แต่เนื่องจากคราวที่แล้ว
ให้โหวตกันแบบเรื่อยๆ ไม่มีกติกา อะไร ผลโหวตเลยค่อนข้างห่าง แถมเคว้งคว้างไงไม่รู้ รอบนี้ เลยลองตั้งกติกามาเล่นๆ นะครับ
ขอเชิญพบกับน้อง Harada Akie จัง เธอจะมาอธิบาย กติกาให้ฟังครับ

ครับ ก็อย่างที่ akieจัง บอกไป ไม่ งง นะครับเพื่อนๆ สรุปอีกทีว่า ท่านมีคนละ 5 แต้ม เลือกเท คะแนนให้เรื่องที่ท่านต้องการดู สปอยลำดับต่อไป ตามใจอยาก
อยากให้เรื่องไหนกี่คะแนนก็แล้วแต่ แต่จำกัดจำนวนแค่คนละ 5 คะแนน จัดสรรปันส่วนกันเองนะครับ
คือผมคิดว่า มันน่าจะสนุก กว่า อัพเสร็จแล้วก็เข้ามาดู แล้วก็จบๆ กันไป ไม่มีอะไร เราโหวตกันเล่นๆ รอลุ้นผลสนุกๆ ดีกว่าไม่มีอะไรทำ
แต่ถ้าท่านใด เห็นว่า เฮ้ย ทำอะไรกันวะ ไร้สาระว่ะ ก็ต้องขออภัยไว้ ณ ที่นี้นะครับถ้าทำให้ท่านรู้สึก หงุดหงิด รำคาญใจ ดังนั้น ขอสงวนสิทธิ์ไว้
สำหรับท่านที่อยากมีส่วนร่วมด้วยเท่านั้นนะครับ
ตอนนี้เหลือเท่านี้
แนวแม่บ้านผู้หิวโหย
Shou nishino
rare item เรื่องนึงของผม

Kaede fuyutsuki ผลงานแรกกับค่าย attackers

Yuuna mizumoto

Kaede fuyutsuki โดนต่อหน้าต่อตา สามี เรื่องนี้ โคตรสวย แถมดูคล้ายๆ...

Kaori maeda เหมือนข้างบน

ขอบคุณทุกเม้นต์ และทุกโหวตครับ แล้วเจอกันใหม่เรื่องหน้า เร็วๆ นี้ครับ

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
au2127vs
AV Devotor (VIP)
ปลิงควาย

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 26, 2014, 08:54:24 AM »

คนแรก(อ่ะป่าว หื่นแต่เช้า)

ผมเห็นด้วยกับท่าน mhudom นะครับ การพูดคุยกันมันจะได้เกิดเป็นสังคม

แต่ก่อนจะโหวต คงต้องกล่าวคำว่าขอบคุน ก่อนนะครับสำหรับกระทู้นี้ ปกติผมชอบแบบขาวๆโอโมนะครับ

ยกเว้นน้อง Ayaka ไว้สักคนล่ะกัน น่ารักดีครับ

สุดท้ายนี้ขอโหวตให้กับน้อง Kaede Fuyutsuki ครับ ให้เรื่องละ 2.5 คะแนน แบ่งครึ่งคงไม่ว่ากันนะครับ
Hsentai

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 26, 2014, 09:10:49 AM »

จริงๆ ทำดีนะครับแต่อัพรูปมั่วไปหมดเลยอ่านไม่รู้เรื่อง ไม่รู้จะให้คะเเนนยังไง
Hsentai

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 26, 2014, 09:19:24 AM »

เข้ามาอ่านอีกรอบเป็นปกติละ แต่มะกี้รูปมั่วมากครับไม่รู้เพราะอะไร
ผมให้ ayaka 5คะเเนนเลยครับเพราะชอบคนนี้มากกว่าคนอื่นเทให้หมดหน้าตัก Grin
M555
ปลิงควาย
*

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 26, 2014, 11:50:52 AM »

Kaede fuyutsuki  5 คะแนนครับ
piazzo4
AV Dedicator (VIP)
หื่นไร้ศิลปะ

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 27, 2014, 12:10:35 AM »

aede fuyutsuki โดนต่อหน้าต่อตา สามี เรื่องนี้ โคตรสวย แถมดูคล้ายๆ... 5 แต้ม
okpgvd
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 27, 2014, 04:14:59 PM »

เรื่องที่ 4,5 ครับ
patzaa555
AV Donator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 27, 2014, 09:24:56 PM »

1,4 อย่างละ 2.5 เท่ากันคับ
Dogxxx
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 28, 2014, 01:12:15 AM »

Kaede fuyutsuki เรื่องแรก 2.5
Kaede fuyutsuki เรื่องที่สอง 2.5

สวยจัดๆจริงนู๋ Kaede
paron
AV Dedicator (VIP)
พยาธิตัวเหงียน

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 28, 2014, 01:15:51 AM »

ขอบคุณครับ สำหรับรีวิว นางเอกสวยมากครับ
หน้า: [1] 2 พิมพ์