เมษายน 26, 2024, 06:31:34 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขนาดอวัยวะเพศชาย สำคัญขนาดไหน  (อ่าน 6327 ครั้ง)
ASUKIRA
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2014, 10:52:26 PM »

พูดถึงเรื่องขนาดแล้วทำให้นึกถึงตอนมีอะไรกับรุ่นน้องคนนึง ผมอยู่ปีสี่ น้องเค้าอยู่ปีหนึ่ง ขาวๆผมสั้นๆตัวเล็กน่ารัก เกิดมาเพิ่งเคยได้เยิบผู้หญิงที่ดูเป็นแนวโลลิแบบนี้ เขินและประหม่ามาก อยากเยิบมากแต่เจี๊ยวไม่ค่อยแข็ง เลยตัดสินใจใช้เจลแล้วใส่เข้าไปทั้งๆที่ยังไม่แข็งนั่นแหละ พอเข้าไปแล้วมันก็แข็ง จนน้องเค้าถามว่า "พี่ใส่ถุงยางกี่ชั้น?" 5555 ไอ้เราก็นึกในใจ ปกติมันมีคนใส่หลายชั้นด้วยเหรอฟะ

We Watch AV Page

น่มน้มและมิตรภาพแห่ง AVC
euro2016
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2014, 04:09:34 PM »

ใหญ่  เล็ก  สั้น  ยาว
ไม่สำคัญ

อยู่ที่  ลีลาเเละเทคนิค  ครับ
jenza99
AV Devotor (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #12 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2014, 04:40:47 PM »

ไม่รุ้ครับ  ผมเล้กป่าวไม่รุ้นะ ความยาวเท่าไม้โปรพอดี  ความใหญ่  ใหย่กว่าขวดโคโลญนะ  แต่ใส่ถุงยางไซต์ 52 และมันแน่นเกิน
ใส่52.5 พอดีเคยครับ  Wink
Maratiraj
โอตาคุเอวี

« ตอบ #13 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2014, 03:54:24 PM »

ยาว ใหญ่ เป็นแค่ความสุขของผู้ชายครับ
krissadapong1
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2014, 04:08:37 PM »

ผมคิดว่า ที่เพศชายไทย มีอวัยวะ ใหญ่มากขึ้นกว่าคนรุ่นก่อน ก็เพราะว่า คนยุคปัจจุบัน  กินอาหารพวกเนิ้อนมไข่ มากขึ้นตามตะวันตก จึงส่งผลให้ฮอร์โมนทำงานมากขึ้น  เลยส่งผลให้องคชาตใหญ่ขึ้นกว่าเดิมได้  ส่วนคนไทยสมัยก่อน เน้นกินผักกับเนื้อ จึงไม่ส่งผลต่อ ฮอร์โมนมาก ทำให้องคชาติ มีขนาด เล็ก

ความเห็นส่วนตัวนะครับ  Smiley Wink
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 04, 2014, 04:10:51 PM โดย krissadapong1 » บันทึกการเข้า
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2014, 04:10:13 PM »

ยาว ใหญ่ เป็นแค่ความสุขของผู้ชายครับ

เมื่อก่อนผมคิดว่า สุขทั้งคู่  พอเห็นพวกผุ้หญิงหากินบ่นในเว็บไซต์ ตอนนี้ผมก็เลยคิดเหมือนคุณละ คงไม่ไปเพิ่มขนาดองคชาตแล้ว  หรือไม่ผมก็อาจจะขยาย นิดหน่อย ไม่มาก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 04, 2014, 06:00:25 PM โดย krissadapong1 » บันทึกการเข้า
Maratiraj
โอตาคุเอวี

« ตอบ #16 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2014, 04:25:36 PM »

ผมคิดว่า ที่เพศชายไทย มีอวัยวะ ใหญ่มากขึ้นกว่าคนรุ่นก่อน ก็เพราะว่า คนยุคปัจจุบัน  กินอาหารพวกเนิ้อนมไข่ มากขึ้นตามตะวันตก จึงส่งผลให้ฮอร์โมนทำงานมากขึ้น  เลยส่งผลให้องคชาตใหญ่ขึ้นกว่าเดิมได้  ส่วนคนไทยสมัยก่อน เน้นกินผักกับเนื้อ จึงไม่ส่งผลต่อ ฮอร์โมนมาก ทำให้องคชาติ มีขนาด เล็ก

ความเห็นส่วนตัวนะครับ  Smiley Wink

เคยมีหมอ ทางเดินปัสสะวะ ชื่อคนหนึ่งบอกผมว่า
ถ้าอยากกระปู๋ใหญ่ โดยธรรมชาติ ต้องดูและตนเองให้ดีตั่งแต่ตอนอายุ 13-15 ครับ
เช่น กินอาหารที่มีประโยชน์ ออกกำลังกายให้สุขภาพแข็งแรง นอนหลับให้สนิทช่วงหัวค่ำในที่มืด(หลับให้สนิทก่อน4ทุ่ม)
ฮอร์โมนที่เกี่ยวข้องกับการเจริญเติบโตจำทำหน้าที่ของมันเอง โดยการทำให้ร่างกายเติบโตจากเด็กชายเป็นวัยรุ่นตามธรรมชาติ
ซึ่งขนาดกระปู๋ของเราก็จะได้รับผลจากสิ่งนี้ด้วย

แต่ถ้าหลุดจากช่วงเวลานี้ไปแล้ว ฮอร์โมนดังกล่าวจะมีอัตราที่ลดลง ตามอายุที่เพิ่มขึ้นของเราเองครับ
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2014, 05:58:09 PM »

เคยมีหมอ ทางเดินปัสสะวะ ชื่อคนหนึ่งบอกผมว่า
ถ้าอยากกระปู๋ใหญ่ โดยธรรมชาติ ต้องดูและตนเองให้ดีตั่งแต่ตอนอายุ 13-15 ครับ
เช่น กินอาหารที่มีประโยชน์ ออกกำลังกายให้สุขภาพแข็งแรง นอนหลับให้สนิทช่วงหัวค่ำในที่มืด(หลับให้สนิทก่อน4ทุ่ม)
ฮอร์โมนที่เกี่ยวข้องกับการเจริญเติบโตจำทำหน้าที่ของมันเอง โดยการทำให้ร่างกายเติบโตจากเด็กชายเป็นวัยรุ่นตามธรรมชาติ
ซึ่งขนาดกระปู๋ของเราก็จะได้รับผลจากสิ่งนี้ด้วย

แต่ถ้าหลุดจากช่วงเวลานี้ไปแล้ว ฮอร์โมนดังกล่าวจะมีอัตราที่ลดลง ตามอายุที่เพิ่มขึ้นของเราเองครับ

เห็นด้วยครับ   สงสัยเพื่อนผม  มันกล้ามใหญ่ มีซิกแพ็ค หำคงใหญ่น่าดู 555

ขอบคุณในความรู้นะครับ  ผมก็ว่าไปตามที่ผมคิด อาจถูกบ้างผิดบ้าง  ขออภัยด้วยนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 04, 2014, 06:01:00 PM โดย krissadapong1 » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 [2] พิมพ์