มีนาคม 29, 2024, 08:55:46 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนผู้รู้ พวกจิ๋มกระป๋องมีขายแถวคลองถมไหม หรือซื้อที่ไหนดีใน กทม  (อ่าน 4520 ครั้ง)
HAISE
AV Dedicator (VIP)
นักสะสมเอวี

« เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2014, 09:04:16 PM »

หรือซื้อตามเวบดีคับ ช่วยแนะนำหน่อยคับ
spwan
AV Distributor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2014, 09:21:45 PM »

ตามเว็บถูกกว่าเยอะ คลองถมมีแต่มาเฟีย

เอวีแปลไทย
javsubtitle.uni.me/
HAISE
นักสะสมเอวี

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2014, 09:27:11 PM »

ตามเว็บถูกกว่าเยอะ คลองถมมีแต่มาเฟีย
เวบไหนดีคับ แล้วมีแบบเกบเงินปลายทางไหมคับ
T-fa
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2014, 12:45:49 AM »

zapcondom ก็ได้ครับผมเคยซื้อ แบบเก็บเงินปลายทางก็มีครับ
ponningeak
AV Donator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2014, 01:14:48 PM »

เวบ สปอนเซอร์ของเวบเรา เชื่อถือได้ครับ
jart
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2014, 02:31:46 PM »

Grin ซื้อตามเว็บดีกว่า
ผมว่าเดินหาซื้อแบบเจอหน้ากัน
มันดูไม่ดี เพราะว่าคนขายก็ไม่รู้จักกัน จะไว้ใจเชื่อใจก็ยังบอกไม่ได้
ซื้อตามเว็บ ก็ต้องดูด้วยว่า เว็บนั้นขายของเป็นยังไง
เพราะผมเคยสั่ง บางเว็บส่งจริง ค่อนข้างเชื่อถือได้
ลองเสิรชคำว่า sex toy จิ๋มเทียม เจอหลายเว็บเลย
แต่บางเว็บตอนนี้โดนไอซีทีปิดไปแล้ว เข้าไม่ได้
 Tongue
HAISE
นักสะสมเอวี

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2014, 10:08:33 PM »

zapcondom ก็ได้ครับผมเคยซื้อ แบบเก็บเงินปลายทางก็มีครับ
ขอบคุณทุกความคิดเหนคับ อิอิ ว่าจะจัด tenga flip hole
nana319
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2014, 02:49:41 PM »

สั่งซื้อทางเน็ต ดีที่สุดครับผม ในสปอนเซอร์ของเว็บนี้ เชื่อถือได้ทุกร้านครับ:-)

เล่าตามประสบการณ์นะครับ
ผมเคยเอาไปวางขายคลองถม พวกจิ๋มเทียมเนี่ยครับ เป็นแบบ โลลิ สีชมพูสดใส น่ารัก

คนที่เข้ามาถามเยอะสุดจะเป็น "ผู้หญิง" เพราะโดนสีชมพูล่อเข้ามา
แล้วก็มาถามว่า อะไรอ่ะคะ... ตอบลำบากมาก พูดเบาๆในลำคอ อิ๋มกระป๋องครับ ลุกหนีกันเป็นแถบ

มีลุงคนนึงเดินเข้ามา ถามมั่ง นี่อะไร ก็ตอบไป จิ๋มกระป๋องครับ
ลุงถามต่อ เอาไว้ทำอะไร

ผมล่ะงง กะคำถาม จิ๋ม เอาไว้เย็ดครับ ลุง ..สุดท้ายลุงก็เดินไป

วันนี้ขายได้ 500 บาท เป็นครั้งแรกและครั้งเดียวที่ไป สุดท้ายมาขายในเว็บตามเดิม กลัวโดนจับ กลัวโดนกระทืบจากเจ้าถิ่น -*-

ฝากเว็บเฮียจืดไว้ด้วยนะครับผม www.jimijung2.com ครับ
ขอบคุณครับ

จิ๋มเทียม จิ๋มกระป๋อง เซ็กทอย ต้องลอง www.jimijung365.com
หน้า: [1] พิมพ์