เมษายน 25, 2024, 08:26:24 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยสมัคร paypal กันบ้าง  (อ่าน 3411 ครั้ง)
papayapok92
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2014, 08:40:24 PM »

paypal

1.ดีไหม

2.มีปัญหาไหม

3.สมัครยังไง

แนะนำเว็บนี้ http://javakiba.org
spwan
AV Distributor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2014, 09:10:17 PM »

ไม่ยากครับ รองรับภาษาไทยด้วย แต่ต้องสมัครบัตร k-web ของกสิกรก่อน

เอวีแปลไทย
javsubtitle.uni.me/
danya
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2014, 09:14:16 PM »

เว็บนั้น มันไม่ไช่สำหรับผม

เพราะโหลดเสร็จ ต้องซื้อ Pass จากเจ้าของเว็บอีก 55+

มี Paypal แทบจะเป็นเรื่องง่ายหมดในการซื้อสินค้าออนไลน์ครับ
spwan
AV Distributor

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2014, 09:32:59 PM »

เว็บนั้นเคยใช้สั่งซื้อหนังจาก dmm ครับ จ่ายเป็น paypal แล้วเจ้าของเว็บจะอัพแล้วส่งมาให้เราโหลด
ตอนหลังช้ k-web ซื้อจาก dmm ได้โดยตรงเลย

เอวีแปลไทย
javsubtitle.uni.me/
papayapok92
*

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2014, 11:05:16 PM »

เว็บนั้น มันไม่ไช่สำหรับผม

เพราะโหลดเสร็จ ต้องซื้อ Pass จากเจ้าของเว็บอีก 55+

มี Paypal แทบจะเป็นเรื่องง่ายหมดในการซื้อสินค้าออนไลน์ครับ

นั้นสิเสียค่า pass ประมาณ 200 บาท เรื่องนี้อะ http://javakiba.org/?p=28058 ใครมีบอกพาสมาหน่อย
ahhhhhhhh
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2014, 12:24:04 AM »

ยืนยันอีกเสียงว่ามี paypal ซื้อสินค้าออนไลน์สะดวกสบายมากๆ
ปัญหาจาก paypal อันนี้ยังไม่เคยเจอนะครับ
วิธีสมัครเข้าไปดูในเวปของ paypal ได้เลย รองรับภาษาไทยด้วย
แต่อย่าลืมว่าต้องมีบัตรธนาคารที่สามารถชำระเงินออนไลน์ได้ด้วยนะครับ ของผมใช้ของ ธ.กรุงเทพ
ริว จิตสำส่อน

ผู้ดูแลบอร์ดย่อย ASK HER NAME

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2014, 08:58:37 AM »

ดีนะ แจ่มอยู่ ตอนแรกที่สมัครก็ งง ไม่ค่อยมีข้อมมูล สมัครด้วยตัวเอง

ไม่มีปัญหา เวลาซื้อของ ของที่ซื้อ หรือไม่ได้ รับ สามารถดึงเงินคืนได้  แต่ถ้าเป็นผู้ขาย ต้องรอสักระยะถึงจะถอนเงินได้

สมัครโดยใช้ บัตรเครดิตร หรือ Kweb ของกสิกร เดบิตร ของ กรุงเทพก็ใช้ได้นะ แต่เวลา ขอระหัสยืนยัน ต้องโทรไปถาม คอลเซนเตอร์  แต่ถ้าเป็นบัตรเครดิตร จะมาตามใบแจ้งหนี้ ขั้นตอนนี้ ผมงงมากกว่าจะได้

แนะนำเป็นบัตรเดบิตสมัคร เพราะเวลามีปัญหาจะง่ายครับ ถ้าเป็นบัตรเครดิตร เวลาขอเงินคืน อะไรแบบนี้น่าจะยุ่งยากนิดนึงครับ

Kiboom7
AV DecadonoR++ (VIP)
*

I love Bukkake

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2014, 09:41:41 AM »

มี account แต่ใช้ไม่เป็นครับ อยากลงขายของใน Ebay  Cry Cry
x-huato
หื่นไร้ศิลปะ
*

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2014, 12:43:10 PM »

ผมใช้อยู่ครับสะดวกดีในการซื้อของออนไลน์ ผูกกับบัญชี k-web shopping card ของกสิกร

เว็บที่บอกมาผมก็เคยซื้อใช้ paypal จ่าย (จะซื้อเเต่หนังที่หาโหลดไม่ได้เท่านั้น)
papayapok92
*

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2014, 01:15:58 PM »

ผมใช้อยู่ครับสะดวกดีในการซื้อของออนไลน์ ผูกกับบัญชี k-web shopping card ของกสิกร

เว็บที่บอกมาผมก็เคยซื้อใช้ paypal จ่าย (จะซื้อเเต่หนังที่หาโหลดไม่ได้เท่านั้น)

แนะนำเรื่องนี้คับ โหลดมาแล้ว แต่แตกไฟล์ไม่ได้ มันติดพาส  (เรื่องนี้หาโหลดไม่ได้แล้ว)

http://javakiba.org//?s=shkd-240

รบกวน ใจดีขอพาสหน่อย
หน้า: [1] 2 พิมพ์