มีนาคม 29, 2024, 03:28:14 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Kaede Fuyutsuki : Raped in Husband Presence  (อ่าน 38336 ครั้ง)
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2014, 10:03:08 PM »

Kaede Fuyutsuki : Raped in Husband Presence

สวัสดีครับทุกท่าน กลับมาพบกันอีกแล้ว กับการ สปอย หนังเอวีแบบถึงลูกถึงคน คราวนี้มาต่อกันที่ kaede fuyutsuki นะครับ
สำหรับเรื่องนี้ ได้รับการโหวต มาเป็นอันดับหนึ่ง ต่อจากเรื่องที่แล้วของ น้อง ayaka นะครับ
ในส่วนของเนื้อเรื่องก็แนวเดิมๆ ครับ แม่บ้านคนสวย โดน yet ต่อหน้าสามี ช่างเป็นอะไรที่ เร้าใจจริงๆครับ แต่บางฉากนางเอกเราก็มีแอบเงี่ยนๆบางเล็กน้อย
ทำให้ดูขัดกันอย่างลงตัวครับ ถ้าพร้อมแล้วไปชมกันเลยครับ

ปกจ้า

เมนูครับ

เริ่มเรื่องที่ วันหนึ่ง kaede ไปซื้อของกลับมาครับ

ระหว่างทางก็มาเจอชายคนนึง ท่าทางไม่น่าไว้ใจ นั่งกินเครป อยู่ในสวนสาธารณะ

พอพี่แกเห็น kaede เข้านั้นครับ มองตามตาเป็นมัน
แหม...กระโปรงสั้น โชว์ขา ขาวเนียนขนาดนี้

ระหว่างนั้น kaede ก็เผลอสบตาเข้าให้

สายตาที่ไม่น่าไว้ใจทำให้เธอกลัวครับ รีบเดินอย่างเร็ว

ชำเลือง อีกที ยังมองอยู่เลย

คราวนี้ วิ่งเลยครับ

หนีมาไกลพอควร เธอก็คิดว่าปลอดภัยแล้วครับ

แต่พี่แกยังแอบมองอยู่ห่างๆ

จนมาถึงบ้านครับ แต่เธอยังรู้สึกไม่ปลอดภัย

เข้าบ้าน ล็อคประตูซะ

เฮ้อ...รอดซะที

ตกเย็นครับ เธอทำอาหาร รอสามีกลับบ้าน
วันนี้ ทำแกงกะหรี่ ซะด้วย มีนัยยะอะไรอ๊ะป่าว....

ซักพัก คุณสามีกลับมาครับ เธอก็ออกมา เปิดประตู พร้อมรอยยิ้ม

โอ๊ะ!!!

โชคชะตา นำพาเขาและเธอมาเจอกันอีกครั้ง

หนีไม่พ้นนะจ๊ะ

ที่แท้ ชายคนนี้เป็น คนรู้จักของสามีเธอครับ มาจากบ้านนอกมาหางานทำ

ด้วยความใจดี คุณสามีก็ให้ อาศัยอยู่ด้วยกันไปก่อนครับ

แม้ kaede จะไม่ค่อยสบายใจนัก แต่ ก็ไม่อยากขัด พี่แว่นครับ

และแล้ว คืนนั้น

แค่นี้ก็ทำเอาเธอกลัวจนต้องคลุมโปงหนีครับ

เช้าวันรุ่งขึ้น พี่แว่น ก็ออกไปทำงานครับ มีจูบลา หนึ่งที แหม....ช่างน่าอิจฉาพี่แว่น

หลังจากนั้น kaede ก็กลับมาทำงานบ้านตามปกติ แต่ระหว่างนั้น

พี่แก ก็ปรากฎตัวขึ้นครับ

และตรงเข้าจู่โจม นางเอกของเราทันที

นางเอกเราก็ดิ้นสู้ครับ แต่หนีไปจนมุมที่ โซฟา

กระฉากเสื้อผ้าออกอย่างหื่นกาม

โดน ป้าบๆ ด้วยความรวดเร็ว

แล้วแตกใส่หน้ากันไป

คืนนั้นครับ พี่แว่น สังเกตุเห็นความผิดปกติ เลยถามดู
แน่นอนครับว่า นางเอกเราย่อมต้องปฏิเสธครับ

โอ๊ะ รูปนี้มันช่าง.....

ขอโทษนะที่รัก

วันต่อมาครับ ขณะ kaede กำลังเข้าห้องน้ำ จะฉี่ ครับพี่แกก็ตามเข้ามา

จับ xวย ยัดปากนางเอกเราทันทีครับ ขนาดจะฉี่ ยังไม่เว้น

จนแตกคาปากไปครับ

ตรงนี้ครับ ถ้าท่านได้ดูหนัง จะได้ยินเสียงฉี่ครับ แบบ อั้นไว้ตอนโม้คครับ พอเสร็จปุ๊ป ฉี่ออกทันที
คือมันเป็นอารมณ์แบบเหนื่อยๆ ช่างน่าสงสาร

ต่อมาครับ เช้าวันรุ่งขึ้น พี่แว่นจู่ๆ เกิดฟิต อยากออกไปจ๊อกกิ้งขึ้นมาครับ

Kaede เหมือนจะรู้ตัวครับ ว่าถ้า สามีเธอออกไปนี่ โดนแน่ๆ

และเธอก็คิดไม่ผิดครับ

รูปนี้ kaede น่าสงสาร มาก ดูเหมือน คนกำลัง จนมุม

แต่ พี่หื่นแก ไม่คิดเหมือนเราครับ จนมุมอย่างนี้ ก็เข้าทางพี่แกครับ ควัก door ออกมายัดปากซะ!!

ยังไม่หนำใจครับ ลากขึ้นไปฟาดต่อบนห้องนอนครับ

เหมือนจะร้อง ว่า อย่า! อย่า! แต่มีเหรอจะรอด

พี่แกจับซอยไม่ยั้งครับ มือก็ขย้ำ นม ไป

เปลี่ยนท่าบ่าง อะไรบ้าง

อื้อหือ รูปนี้

ส่งสายตา วิงวอน ตอนใกล้เสร็จ เหมือนจะขอไม่ให้แตกใน

จัดให้ครับ แตกใส่หน้าซะเลย

หลังจากนั้นครับ พี่แกจะหาโอกาส ย่ำยีนางเอกเราเสมอๆ แม้แต่เวลาตากผ้า out door แบบนี้ยังไม่เว้น

บางครั้งก็ลากไปฟาดในห้องน้ำ

ฉากคลาสสิค อมตะตลอดกาล ของซีรี่ย์นี้

แต่นางเอกเราครับ โดนบ่อยๆเข้า จากที่เคยรู้สึกว่าโดนข่มเหง
กลายเป็นความสุขสมครับ

สีหน้าที่บ่งบอกถึงสุขสม

อิ่มเอมไปกับ ความสุขแบบเถื่อนๆ ที่พี่หื่น ทั้งยัดเยียดและประเคนให้

สีหน้าอันสุขสมของเธอครับ

ช็อตนี้ผมโคตรชอบเลยครับ ดูมีความสุขมาก ดูเงี่ยนมาก

ดูกันชัดๆ อีกซักรูป

แต่ถึงจะมีความสุขแค่ไหนเธอก็ รู้สึกผิดอยู่เหมือนกันครับ

ต่อมาครับ วันนึง สามีเธอก็นั่งกินเบียร์ กับพี่หื่น

Kaede เองก็รู้ครับว่า พี่แว่นคออ่อน เล็งๆอยู่ว่าถ้า สลบนี่ เจออีกแน่นอน

ไม่เน้นกินครับ เสิร์ฟอย่างเดียว

ฮึๆ เสร็จ ku แน่

เรียบร้อยครับ ตามคาด....

และแล้ว

เหมือน kaede จะขัดขืนเหมือนกัน เมื่ออยู่ใกล้ๆ สามีแบบนี้

แต่มีหรือจะรอด ลากไปโซฟาครับ ซึ่งไอ้โซฟานี่ มันก็อยู่ด้านหลังพี่แว่นนี่เอง

ไม่ต้องพล่ามให้มากความครับ จับเลีย hee ทันที

โดนไปทีนี่ ถึงกับอ่อนระทวย

แบ่งปันความสุขให้กันและกันบ้าง

เรียบร้อยแล้วก็ต้อง โดน yet ครับ

เจอท่านี้เข้าไป

ก่อนจะลงไปนอนอย่างขี้เกียจ ปล่อยให้ kaede ขึ้นมาขย่มมั่ง

กำลังล่อกันมันส์ๆครับ พี่แว่นตื่นมาเห็น ดูท่า ตกใจ แบบสุดฤทธิ์สุดเดชของแก

Kaede ก็ตกใจน่าดูครับ เธอพยายามจะหยุด และ อธิบายครับ

แต่ภาพมันฟ้อง

แถมพี่หื่นยังซอยไม่ยอมหยุดครับ

พี่แว่นแกก็ รับไม่ได้กับภาพที่เห็น

ภาพที่ xวยแข็งๆ ของพี่หื่น ซอยเข้าซอยออก รู hee ของ kaede ผู้เป็นที่รัก

มันช่างบาดตาบาดใจพี่แว่น เสียนี่กระไร

แถมพี่หื่น ยังไม่ยอมหยุดแค่นั้นครับ มีการให้ kaede ขึ้นมาโยกเองในบางจังหวะ
ลีลาการโยกของเธอมันช่างไม่ธรรมดา

จนพี่หื่นทนเสียวไม่ไหวครับ ต้องลุกขึ้นมาควบเองในจังหวะสุดท้าย

ก่อนแตกใส่หน้า kaede ไป

จบครับ

หลังจากดูจบไป นะครับ ผมชอบ kaede ในเรื่องนี้มากครับ ทั้งสวยทั้งน่ารัก แถมแอบเงี่ยนอีกด้วย โดยเฉพาะไอ้ฉากอาบน้ำนี่ สุดติ่งจริงๆครับ  เพื่อนๆ
ดูแล้วรู้สึกยังไง บอกกล่าวกันด้วยนะครับ

ปล. สำหรับเรื่องต่อไป ท่านยังคงโหวตกันเข้ามาได้ตามปกติครับ

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
earth410
Urara Kanon supporter!
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

うららりぼん🎀

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2014, 01:24:12 AM »

ืรีวิวดีมากเลยครับ

ติดตามน้อง Urara Kanon สาววัยใสหัวใจ vegan ได้ที่
https://twitter.com/kanon_ura2_life

nimea
AV Distinctive (VIP)
สหายร่วมหื่น

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2014, 01:36:47 AM »

สุดๆ Grin
VioletcIvy
หื่นมีศิลปะ

Sleep

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2014, 02:04:30 AM »

เยี่ยมมากครับ ได้อารมณ์ ดีจริงๆ เป็นกำลังใจครับ ขอบคุณครับ

แมวเมี้ยวๆ
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2014, 03:41:40 AM »

ฉากอาบน้ำนี่ ผมดูจากภาพก็ชอบครับ ขอบคุณสำหรับรีวิวครับ
espressoman
AV Devotor (VIP)
ปลิงน้อย

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2014, 09:42:06 AM »

ทำเอาอยากดูขึ้นมาเลยครับ สุดยอดๆ
แมวเหมียว
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

ผู้ชมที่แสนดีนะจ๊ะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2014, 12:10:16 PM »

สนุกมากมายเลยครับ

หนทางนักแสวงหาแห่งสยามประเทศ เพื่อเสพกามญี่ปุ่น
labrado
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2014, 02:16:01 PM »

ขอบคุณครับ
Macky_C
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2014, 03:34:23 AM »

ชอบ ชอบ

เอาอีก เอาอีก

Grin Grin Grin
boyfm1111
AV Devotor (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2014, 01:55:39 PM »

ขอบคุณครับผม
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์