เมษายน 20, 2024, 02:48:41 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมีแฟนอมเก่งๆแบบดาราavมั้ง  (อ่าน 3368 ครั้ง)
yeskawi
พยาธิตัวเหงียน
*

« เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2014, 02:27:28 PM »

แค่เคยโดนก็ได้ อมแบบเซียน เร็วๆรู้จังหวะ
ขั้นเทพเลยอะ ส่วนตัวยังไม่เคยอยากรู้มันเป็นไงอะครับ

เห็นในหนังavเจอคนอมเก่งๆนี้ มันดูเสียวกว่า ตอนเอากันอีก

ขอแฟนก็ไม่กล้า อายด้วยครับยังไม่เคยเลยอิจฉาTT
เขาคงไม่ยอมทำอะ
Lumia
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2014, 06:01:48 PM »

แค่เคยโดนก็ได้ อมแบบเซียน เร็วๆรู้จังหวะ
ขั้นเทพเลยอะ ส่วนตัวยังไม่เคยอยากรู้มันเป็นไงอะครับ

เห็นในหนังavเจอคนอมเก่งๆนี้ มันดูเสียวกว่า ตอนเอากันอีก

ขอแฟนก็ไม่กล้า อายด้วยครับยังไม่เคยเลยอิจฉาTT
เขาคงไม่ยอมทำอะ

แฟนผมที่ผ่านทั้งสามคน ก็อมให้ทุกคนครับ ก็เสียวคนละแบบ ส่วนใหญ่เธอจะถามเราว่าชอบไหม แบบนี้

ส่วนที่แฟนคุณไม่อมให้
ผมแนะนำให้ครับ
เริ่มแรกคุณต้องกล้าทำให้เธอก่อน เช่น เลียตรงนั้นของเธอทำบ่อยๆ ทุกๆครั้งที่มีเซ็กส์ แล้วเธอจะเกรงใจคุณ
แล้วเธอจะกล้าทำให้คุณเอง
ให้เธอดูหนัง AV ที่เน้นฉาก อมเยอะๆ แล้วเธอจะเริ่มกล้ามากขึ้น
สุดท้าย ลองขอดูครับ ผมทำสำเร็จมาหมดละใช้วิธีนี้ล่ะ
แถมหลังๆ ผมแตกใส่หน้าเธอได้ด้วย แล้วดูดน้ำผมอีก ผมล่ะเพลีย...... Undecided
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 09, 2014, 06:05:26 PM โดย Lumia » บันทึกการเข้า
ขุ่นแม่ยูกิริน
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2014, 01:32:08 AM »

แฟนผม แรกๆอมไม่เป็นหรอก พอเปิดหนังให้ดู เอาไปซะสุดคอหอยเลย ยังกะโดนดูดลงก้นทะเล  Grin

จริงๆแล้ว อวัยวะเพศ สะอาดกว่าปากอีกครับ นี่พูดเลย

Kiboom7
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

I love Bukkake

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2014, 09:48:45 AM »

เลียให้แฟนก่อนที่จะให้แฟนอมให้ เพื่อแสดงว่าเราไม่รังเกียจตรงนั้นเค้าครับ ผมใช้สูตรนี้ได้ผลจริงๆครับ  Grin Grin
หน้า: [1] พิมพ์