เมษายน 20, 2024, 02:49:14 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ผมไม่ได้ลบหลู่ใคร แต่สงสัยมากๆๆครับ  (อ่าน 5422 ครั้ง)
somsom
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2014, 10:52:48 PM »

จินตนาการไม่ออกเลย เหอะๆ

อย่าจินตนาการเลยครับ 

ผมเห็นด้วยเลยครับ

5555 ผมก็ว่าอย่างนั้นแหละครับ
ASUKIRA
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2014, 11:40:12 PM »

เพื่อนผมคนนึงเป็นกระเทย ผมเคยถามว่าเวลาโดนเหยดมึงรู้สึกดีมั้ย แล้วมึงเสร็จยังไงวะ โดนเหยดไปชักเองไปด้วยเหรอ? มันบอกไม่ใช่ทั้งนั้น มันบอกมันเสร็จทางใจ พอมันเห็นผู้ชายเสร็จมันก็รู้สึกเสร็จไปด้วย --"

We Watch AV Page

น่มน้มและมิตรภาพแห่ง AVC
vifa
AV Dedicator (VIP)
นักสะสมเอวี

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2014, 11:45:52 AM »

ได้ความรู้หลากหลายมากครับ อยากลอง555
ขุ่นแม่ยูกิริน
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2014, 01:34:10 AM »

กระทู้นี้ทำให้ผมนึกถึงอดีต10กว่าปีที่แล้วครับ (ผมขออนุญาติใช้ภาษาเขียนแบบชาวบ้านครับ) ผมเคยเป็นฝีอยู่ใกล้ๆรูตูด การรักษาต้องผ่าอย่างเดียวครับ วันหนึ่งก่อนจะผ่า หมอก็ทำการตรวจหารากของฝีโดยการนำนิ้วมือล้วงเข้าไปในรูตูด(ผมจำภาพได้ว่าเป็นนิ้วชี้เพราะตอนที่ล้วงเสร็จหมอยกนิ้วที่สวมถุงมือดูหรือให้ผมดูก็ไม่ทราบครับ) ความรู้สึกที่ถูกล้วงตอนแรกเจ็บ แต่พอล้วงลึกไปแล้วผมรู้สึกดีแบบบอกไม่ถูก ใช้เวลาล้วงแล้วใช้นิ้วตวัดไม่นานมาก ล้วงเสร็จหมอยกนิ้วชี้ขึ้นมา ผมเห็นสีเหลืองๆ เละๆ ผมมองแล้วตกใจ!ว่าสิ่งนั้นไม่ใช่ทุเรียนที่สุกเป็นปลาร้า..แต่..เป็นขี้....นีหน่า.. ทำให้ผมสงสัยอีกครั้งว่าผู้ชายกับผู้ชายเวลาเขามีอะไรกัน ฝ่ายรุกต้องซอยถี่ยิปทั้งกระแทกแล้วยังใช้เวลานานมากกว่าที่ผมไปผ่าตัดซะอีก ฝ่ายตั้งรับโดนรุนแรงแบบนี้..ขี้ไม่ออกมาจนหมดใส้หมดพุงหรือครับ 555

วงการนี้เค้ามีเทคนิคเฉพาะครับ คือการทำแท้ง ระบายกากออกให้หมดลำใส้ก่อนแล้วค่อยเสียบ

หน้า: 1 [2] พิมพ์