เมษายน 19, 2024, 08:12:49 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเรื่องแฟนๆของแต่ละท่านหน่อยครับ - -*  (อ่าน 1880 ครั้ง)
Isidris
ตะกวดไซเบอร์
*

« เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2014, 07:21:56 PM »

คือ แฟนผมเค้าชอบการจูบมาก (ก่อนนอนต้องจูบ) แต่ไอ่เราพอจูบแล้วก็มีอารมณ์อยากจะทำอย่างอื่นต่อ แต่เค้าไม่ยอมซักที
ผมก็ไม่ฝืนใจ แต่เค้ายอมชักว่าวให้ผมบ้าง(นานๆที) ผมควรทำไงดี คือแฟนจะจูบมันก็ขัดไม่ได้กลัวเค้าเสียใจ
แต่พอเค้าจูบเราก็ค้าง - -

แล้วอีกคำถามนะครับ แฟนของทุกท่านชอบถามหรือเปล่าครับว่า "รักเค้ามั้ย" เวลามีเซ็กส์กันหรือทำอะไรอย่างว่าให้กัน เช่น ช่วยอีกฝ่าย Huh?

somsom
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2014, 11:01:09 PM »

คือผู้หญิงจะให้ความสำคัญกับบรรยากาศและความรู้สึกครับ 

ถ้าผู้หญิงเขาเกิดรู้สึกขึ้นมาว่าไม่ได้นะ มันผิด เขาจะไม่เกิดอารมณ์ เขาจะกังวลใจ กลัวท้อง กลัวญาติและครอบครัวรู้ สารพัดจะกลัว

แล้วผู้หญิงดีๆส่วนใหญ่เขาจะมีอะไรกับใครเขาจะต้องมั่นใจว่าเรารักเขาจริงๆ อยากแต่งงานใช้ชีวิตกันจริงๆ ไม่ใช่แค่อยากฟัน แต่ผมก็ไม่ได้โลกสวยนะ ผู้หญิงที่เขาไม่คิด ไม่แคร์ ไม่กังวลก็มี ไม่ใช่ไม่มี

ผู้หญิงชอบจูบ ชอบให้เรากอดครับ เขาชอบความรู้สึกอบอุ่น ชอบบรรยากาศ ต้องพอใจในระดับหนึ่ง

แฟนชักว่าวให้ก็ดีมากแล้วครับ ผู้หญิงบางคนไม่กล้าจับเจ้าโลกด้วยซ้ำ ค่อยๆคบกันไปครับ ไม่ต้องรีบร้อน นึกถึงใจเขาใจเรา ถ้าเรามีน้องสาว พี่สาว หรือมีลูกสาว เราก็ไม่อยากให้ไอ้หนุ่มมาแอบฟันคนในครอบครัวของเราก่อนการสู่ขอ ก่อนการแต่งงาน
ahhhhhhhh
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2014, 06:10:14 AM »

เป็นเรื่องไม่แปลกนะครับ แฟนผมก็ต้องจูบก่อนนอนทุกคืน มีไม่จูบวันไหนล่ะงอนแน่
ไม่รู้ว่าแฟนที่ว่านี้คบกันขนาดไหนแล้ว แต่ถ้าคิดจะแต่งงานกันจริงๆเวลาตัวเองมีอารมณ์แล้วแฟนไม่มีก็เล้าโลมไปเลยครับ
แต่ไม่ใช่กระหน่ำรุก ค่อยจับนี่ คลึงนู้น ตามจุดสำคัญก็ทำให้แฟนมีอารมณ์ได้
ผู้หญิงต้องให้ความรู้สึกใกล้ชิด อบอุ่น ทำให้เค้าไว้ใจเยอะๆ จริงใจกับเค้าเยอะ
รักเค้าจริง ต้องใช้เวลาพิสูจน์ใจกัน เค้าถึงจะยอมให้มีอะไรด้วย อันนี้ไม่ใช่แค่กับคนไทยอย่างเดียวฝรั่งก็เป็นนะครับ
เรื่องที่ว่า "รักเค้ามั้ย" มีเวลามีเซ็กนี้แฟนผมไม่มีนะครับ มีแต่บอกว่ารักแล้วกอดซะนานเลยตอนเสร็จแล้ว
Isidris
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2014, 10:04:34 PM »

โอเคครับ ขอบคุณทุกท่านมากครับ  Wink

หน้า: [1] พิมพ์