เมษายน 26, 2024, 04:30:45 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ถามจริง ใครเคยสวิงบ้างคับ  (อ่าน 6430 ครั้ง)
take44
AV Devotor (VIP)
ปลิงน้อย

« เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2014, 09:14:21 PM »

ถามจริง ใครเคยสวิงบ้างคับ ?
somsom
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2014, 10:50:18 PM »

ไม่เคยครับ ส่วนมากผู้หญิงจะไม่ชอบ
Oteotto
หื่นไร้ศิลปะ
*

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2014, 10:51:23 PM »

ส่วนตัวไม่เคย แต่เคยอยู่ร่วมในเหตุการณ์ ไปนั่งคาเฟ่ เปิดห้องวีร้องเพลงกันกับเพื่อน 3 คน เพื่อนมันไปล้วงไปควักกับน้องท่าไหนไม่รุ จะเอากันตั้งแต่ในห้องวีแระ พอดีร้านปิด เลยชวนน้องไปต่อน้องก็ไป คือตกลงกันบนรถเลยว่า 3-1 นะไปเปิดโรงแรม น้องแม่งโอเค ถามว่าทำไมยอม น้องบอกเพื่อนหนูเห็นหนูขึ้นรถพี่ (รถเพื่อน) ก็อิจฉาจะตายแล้ว แค่ เหยดดดด ตัดมาที่ห้อง น้องอาบน้ำผมเข้าไปนัวในห้องน้ำ ออกมาเพื่อนเปิด แม่งอย่างกะหนังเอวี คนนึงซอยจิ๋มคนนึงซอยปาก เรารักแฟนไม่เอา นั่งเล่นนมน้องไป นั่งเฉยก็กระไรอยู่เอาโทรสับมาถ่ายคลิป เป็นที่สนุกสนาน เช้าขึ้นมาได้สติ แม่งรีบลบกันใหญ่ 5555555 จำได้ว่าเสร็จงานไปส่งน้องชักให้น้อง 400 เป็นค่าน้ำใจ น้องไม่เอา แต่บอกน้องว่าถือเป็นค่านมลูก
ปล. น้องแม่งช้างน้ำครับ เอากันเพราะเมา ผมมีสติหน่อยเอาไม่ลง แต่ยังไม่ล้วงๆคลำๆ ถือเป็นตราบาปในชีวิตของพวกเพื่อนผม ทั้งสองคนครับ
ASUKIRA
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2014, 11:36:16 PM »

ส่วนตัวไม่เคย แต่เคยอยู่ร่วมในเหตุการณ์ ไปนั่งคาเฟ่ เปิดห้องวีร้องเพลงกันกับเพื่อน 3 คน เพื่อนมันไปล้วงไปควักกับน้องท่าไหนไม่รุ จะเอากันตั้งแต่ในห้องวีแระ พอดีร้านปิด เลยชวนน้องไปต่อน้องก็ไป คือตกลงกันบนรถเลยว่า 3-1 นะไปเปิดโรงแรม น้องแม่งโอเค ถามว่าทำไมยอม น้องบอกเพื่อนหนูเห็นหนูขึ้นรถพี่ (รถเพื่อน) ก็อิจฉาจะตายแล้ว แค่ เหยดดดด ตัดมาที่ห้อง น้องอาบน้ำผมเข้าไปนัวในห้องน้ำ ออกมาเพื่อนเปิด แม่งอย่างกะหนังเอวี คนนึงซอยจิ๋มคนนึงซอยปาก เรารักแฟนไม่เอา นั่งเล่นนมน้องไป นั่งเฉยก็กระไรอยู่เอาโทรสับมาถ่ายคลิป เป็นที่สนุกสนาน เช้าขึ้นมาได้สติ แม่งรีบลบกันใหญ่ 5555555 จำได้ว่าเสร็จงานไปส่งน้องชักให้น้อง 400 เป็นค่าน้ำใจ น้องไม่เอา แต่บอกน้องว่าถือเป็นค่านมลูก
ปล. น้องแม่งช้างน้ำครับ เอากันเพราะเมา ผมมีสติหน่อยเอาไม่ลง แต่ยังไม่ล้วงๆคลำๆ ถือเป็นตราบาปในชีวิตของพวกเพื่อนผม ทั้งสองคนครับ

อ่านแล้วไม่รู้จะหื่นจะฮาหรือจะอะไรดี เหอๆ

We Watch AV Page

น่มน้มและมิตรภาพแห่ง AVC
แมวเมี้ยวๆ
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2014, 09:48:27 AM »

ดีนะครับที่ท่านยังมีสติ 

//ส่วนตัวผมไม่เคยครับ และคงไม่เอาด้วย 
helloezzo
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2014, 03:56:22 PM »

อยากลองดูเหมือนกันนะ แต่ยังหาเพื่อนร่วมอุดมการณ์ ผญ หน้าตาดีๆ หุ่นดีๆ ไม่ได้
Vice President AVC

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2014, 06:11:19 PM »

เข้ามาสุ่มครับ
ASUKIRA
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2014, 10:54:31 PM »

เคยพยายามครั้งนึงครับ ไปเที่ยวผับโคโยตี้กับเพื่อนๆ ลองถามหลายคนว่าขอแบบหลายคนได้มั้ย ไม่มีใครเอาเลย เหอๆ

We Watch AV Page

น่มน้มและมิตรภาพแห่ง AVC
bluecat16
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2014, 03:20:16 PM »

เคยแบบไปรุม สาวพาณิชยกับเพื่อนสนิทอะคับแบบ 2-1 มันดี
gazebosky
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2014, 04:37:04 PM »

นานมาแล้วเคยสวิงแบบไม่ตั้งใจ 2-1 ตอนนั้นเมากันมาก เพื่อนผมเปิดก่อนอุ้มซอยน้องร้องลั่นเลย สุดท้ายมาจบที่เตียงเพื่อนก็ซอยไป ผมก็จูบน้องเขา ดูดนม เล่นนมไป เพลินน้องเขาเป็นคนสวยด้วย พอเพื่อนผมเสร็จก็มาใส่ปากตามสเต็ป ส่วนผมก็ซอยต่อแต่เพราะความเมาเลยไปไวมาก จะต่อก็ไม่แข็งแล้ว แต่น้องเขายังว้อนท์มาก แต่ก็ต้องหยุดเพราะเมากันมากทุกคน

ต่อมา อารมณ์ไม่จบก็เลยพาน้องเขามา 1-1 ก็มันส์ดี แต่ก็ตอน 2-1 ก็อีกแบบเลย น้องเขาเซ็กส์จัดครับ แบบผมตอบสนองน้องเขาไม่ค่อยพอ..

ตอนนั้นไม่รู้คิดทำไปได้ไง ส่วนตัวผมไม่ค่อยโชคดีเรื่องผู้หญิงนะ คือเที่ยวบ่อย (แต่ไม่ใช่แบบคนเทพๆ เขาเที่ยวน่ะ ได้ก็ดี) เพื่อผมมักจะคาบไปก่อน แบบนัวเนียจะคร่อมกันอยู่แล้วผมเลยต้องกลับก่อนแทบทุกครั้ง หลังๆ แค่กินเหล้า ร้องเพลงไปก็มีความสุขแล้ว
หน้า: [1] 2 พิมพ์