เมษายน 20, 2024, 11:37:32 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ryushare จะ comeback คุ้มค่ารอคอยไหม  (อ่าน 1903 ครั้ง)
medusakung
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2014, 11:49:20 PM »

เห็นพยายามกู้ข้อมูลยกใหญ่ แปลข้อความหน้าเวป(12-5-57) ได้ประมาณว่า ขอเวลา1-2 วัน จะกลับมา     ...  แต่ตอนนี้(14-5-57)  เน่าอีกละ - -error อะไรมะรุ้ 

ในความคิดผมนะ ถ้าจะกลับมาต้องกู้ไฟล์ใน javakiba.com ให้หมด อย่างน้อย90%  ไม่งั้นผมมะเอา ผมเติมพรีเมี่ยม4เดือนติด ไล่โหลดหนัง hd censor วันละ 10g บางวัน15g+    โหลดจากหน้าท้ายๆ(หน้า600จนถึง520)    เพราะกัวว่าไฟลจะเก่าแล้วโดนลบ (ซึ่งต่อมามันก้อโดนลบจิงๆ ลบแบบหมดทั้งเว็ปเลย 555)

สรุปคือ ถ้า comebackมา  แล้วเริ่มอัพแต่ไฟล์ใหม่ๆ ผมไม่เอาละ โหลดbitเอาดีก่า  ยื่งถ้าเกิดท่านประธานมือทอง hot สุดๆ  crack  ได้ password เว็ปดังๆ อย่าง passionhd   1pon caribbeancom  s1  kawaii sod    มาละก้อ ผมลงทุนหยุดงานสูบเลย ทั้งวัน  คุ้มกว่าเยอะ   

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 14, 2014, 11:51:15 PM โดย medusakung » บันทึกการเข้า

huadoor2
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2014, 11:21:21 PM »

รู้สึกว่าคุณจะเข้าใจผิดไปเยอะเลยนะสำหรับเว็ป ryushare เจ้าของเว็ปเค้าไม่ได้ปิดชั่วคราวเพราะ Back Up
ข้อมูลหรอกนะคุณ แต่เจ้าของเว็ปโดนหิ้วโดยตำรวจตามมาลากคอถึงบ้านเลยต่างหากล่ะครับ เว็ป ryushare
ปิดตัวลงเป็นการถาวรแล้ว เนื่องจากเจ้าของเว็ปโดนข้อหาละเมิดลิขสิทธิ์ไฟล์หนังโป๊จากค่ายต่างๆ อ่ะครับ

ข้านี่แหล่ะ......ยอดนักเย็ด 7 ตำนาน!!
medusakung
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2014, 11:20:27 PM »

อั๊ยย๊ะะ    เข้าได้แล้วแหะ   แต่.........

หน้า: [1] พิมพ์