เมษายน 19, 2024, 10:37:34 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยหลงรัก หรือจีบผู้หญิงอย่างว่า แบบจริงจังมั่ง  (อ่าน 3232 ครั้ง)
medusakung
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2014, 12:04:44 AM »

ผู้หญิงอย่างว่า  =   กะหรี่ปัจจุบัน   กะหรี่วางมือแล้ว   ผู้หญิงลัลล้าาา  พวกเนี้ย
    ที่ถามคือ ตอนนี้ผมแอบปลื้มน้องที่ทำงานอยู่คนนึง แต่เค้ามีแฟนแล้ว   ถามว่าเค้าเป็นกะหรี่ไหม อันนี้ผมไม้ทราบ แต่เคยรูปน้องเห็นเค้าใน face โคโยตี้เมื่อหลายเดือน   ซึ่งนิสัยเค้าก้อน่าจะใช่  และดูว่าจะชอบsex พอดู การพูดจา การยั่วยวน สุดยิดเลย  จูบกับผัวในเวลางานเลยอ้ะ    ไม่เคยคิดว่าก่อนว่าจะโดนใจกับสาวประเภทนี้  น้องเค้าน่ารักนะ คุยง่าย อย่างอื่นก็น่าจะง่าย บ้าๆบอๆ พอๆกะผม  แต่อายุน่าจะต่างกัน 5-7 ปี

ถ้าจะจีบน้องเค้าผมคงต้องใช้เงินเยอะพอตัว  และต้องหน้าตาดี   ซึ่งในความเปนจิงแล้ว.... 5555   หน้าตาผมมันไม่ต่างจากส้นตรีนเท่าไหร่    อายุปาไปเลข 3  ไม่มีงานทำ  เพราะช่วยกิจการที่บ้านมา 3 ปี (ภาษาราชการ เรียก กินเงินเดือนพ่อแม่ เอิ๊กๆ )   เงินเดือน8000 กินฟรี อยู่ฟรี  แต่คงเลี้ยงใครไม่ไหว  ไปปี้กะหรี่ที  สงสัยกินมาม่าเป็นเดือน)  แต่น้องเค้าก้อไม่ได้สวยนะ ดั้งแหมบแบบดูดี  เขียนตาแล้วสวย ลบมาทีกูแทบจำไม่ได้     หูยยยยย   แต่ชอบอ้ะ   เลิกกะผัวมะไหร่นะเมิงง

แชร์ประสบการณ์หน่อยครับ ทำไงถึงจะใช้ชีวิตกับคนแบบนี้อยู่หมัด  ทั้ง ญ ทั้ง ช เลยครับ   2 มุมมอง   
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 15, 2014, 12:15:57 AM โดย medusakung » บันทึกการเข้า

medusakung

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2014, 10:48:29 AM »

เอิ๊กๆ  ลูกจ้างเราเอง  มันรู้บ้านเรา เหอๆๆ 

STB6312
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2014, 11:24:01 AM »

ผมเคยอยู่กินกับ คุณหมอ ออน.อยู่พักใหญ่ ๆ ตอนหนุ่ม ๆ ง่ะ แต่เลิกกันไปเพราะหลายสาเหตุ...
huadoor2
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2014, 11:16:02 PM »

เอาสั้นๆ ง่ายๆ เลยนะคุณ อย่าริอ่านไปคว้ากระหรี่มาทำเมีย
คิดให้ยาวๆ คิดให้ไกลๆ คิดถึงวันข้างหน้าเหอะครับ อย่าคิดเพียงแค่
เอาแก้หงี่ไปวันๆ เลยครับ เชื่อผม !! Lips Sealed

ข้านี่แหล่ะ......ยอดนักเย็ด 7 ตำนาน!!
medusakung

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2014, 11:24:45 PM »

จะรับฟังคร้าบ  T T   เศร้าว่ะ

แมวเมี้ยวๆ
**

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2014, 09:42:08 AM »

เหตุผลข้อเดียว "เขามีแฟนอยู่แล้ว" เราก็ไม่ควรไปยุ่งแล้วละครับ

เพราะคุณก็ไม่ทราบว่าเขาจะเลิกกันหรือไม่ ถ้าเลิก..จะเลิกกันเมื่อใด ผู้หญิงยังมีอีกเยอะครับ (แต่ละวังหญิงเทียมนะครับ )
moo699
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2014, 03:13:26 PM »

เป้าหมายมีไว้พุ่งชน
jenza99
AV Devotor (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2014, 04:43:49 PM »

ใส่ร้ายป้ายสีเดี๋ยวก้เลิกกัน  อันนี้ไม่ดีออกแนวนิสัยเสีย  แต่ผมเคยทำสำเร็จนะ อิอิอิอิ Grinอิ
krissadapong1
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2014, 04:59:34 PM »

เอาสั้นๆ ง่ายๆ เลยนะคุณ อย่าริอ่านไปคว้ากระหรี่มาทำเมีย
คิดให้ยาวๆ คิดให้ไกลๆ คิดถึงวันข้างหน้าเหอะครับ อย่าคิดเพียงแค่
เอาแก้หงี่ไปวันๆ เลยครับ เชื่อผม !! Lips Sealed

โดนใจอะไรเช่นนี้

สำหรับผมคนที่จะมาเป็นมาของลูกได้ ต้องขยัน  ทำงานบ้านได้ โดยไม่เกียจคร้าน

เพราะลูกเราจะเป็นอย่างไรผมคิดว่าอยู่ที่พ่อแม่ด้วยครับ
หน้า: [1] พิมพ์