เมษายน 24, 2024, 09:05:25 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำจิ๋มเทียมแบบดารากับการ์ตูนแตกต่างกันยังไงครับ คนเคยใช้ช่วยแนะนำทีครับ  (อ่าน 5167 ครั้ง)
ไซตามะ
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2014, 08:53:39 PM »

แบบว่าใครเคยใช่ ความรู้สึกมันเหมือนจริงรึป่าวครับ แบบไหนน่าลองกว่ากัน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 15, 2014, 08:56:48 PM โดย Slurpee77 » บันทึกการเข้า
>> CrUsADeR <<
A V C - Y A K U Z A !!!
AV Columnist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

Dimitri Mikhailov

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2014, 09:03:58 PM »

ถ้าอยากรู้ต้องลองครัช

แต่ผมลองมาสองแบบที่ว่าแล้ว ไม่ฟินเลย ไม่ค่อยเหมือนเท่าไร

ยิ่งแบบซิลิโคนรูปล่างนี้แย่มากเลยถ้าจู๋คุณ 6 นิ้วขึ้นนี้ไม่แนะนำเลย เพราะมันเล็กไปเหมือนผลิตมาให้เด็กเล่นเลย

หรือของ ผช ญี่ปุ่นมันเล็กก็ไม่รู้ อีกอย่างกลิ่นน้ำมันแรงมาก

ถ้าจะเอาแบบดีๆคุ้มราคา แนะนำ Tenga แบบที่ใช้แล้วล้างได้ เป็นเงินไทยพันกว่าบาท ฟินที่สุดแล้วตั้งแต่ลองเล่นมา

ไซตามะ

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2014, 09:07:11 PM »

ขอบคุณครับผมก็ดูๆอยู่ อยากลองเล่น เห็น Tenga อยู่แต่ไม่มั่นใจอันไหนฟินกว่ากัน
 Tenga แบบล้างได้ก็น่าสนใจครับ ขอบคุณครับผม
toonmanga
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2014, 09:20:53 PM »

เคยลองละ คุณภาพเข้าขั้นแย่ ซิลิโคนก็ห่วย แถมแย่ที่สุดคือเจาะรูมาเบี้ยว ไอ้พวกกล่องหน้า av อย่าไปซื้อมาเด็ดขาด
ponningeak
AV Donator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2014, 10:28:24 PM »

ผมใช้ TENGA Flip Hole สีขาวอยู่ครับ
ราคา คุณภาพ ใช้ได้นาน สมราคาครับ ที่สำคัญดูแลรักษาง่าย
เสียว เอาเรื่องครับ
T-fa
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2014, 02:01:12 AM »

ผมเคยลองมานานแล้วครับ ซื้อจากร้านไหนผมก็จำไม่ได้
แล้วก็ไม่ค่อยเสียวเท่าใหร่  ถ้าเทียบกับ  Tenga flip hole
อีกอย่าง flip hole ล้างง่าย คุ้มดีครับ ใช้นานด้วย เด็ดเลยตัวนี้
แต่ flip hole ผมซื้อมาจาก zapcondom ครับ เป็นสปอนเซอร์ของเว็บด้วย
bever
ปลิงน้อย

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2014, 12:28:14 AM »

ผมลองของร้านผู้สนับสนุนครับ(เรียกงี้มั้ยหว่า)

ใช้แบบดาราครับ Cheesy
ครั้งแรก ไม่รุ้จะเสร็จไวไปไหน แหะๆๆๆๆ
(แต่ผมชอบนะ มันนุ่มนิ่มดี Cheesy)
nana319
*

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2014, 02:42:11 PM »

เว็บเฮียจืดใช้ได้แล้วนะครับ หายไปนาน
www.jimijung2.com ครับ

ขอบคุณครับ

ปล.แบบดาราต้องดูด้วยนะครับ ว่าซิลิโคนเนื้อแบบไหน จำลองจริงหรือจำลองมโนน่ะครับผม

ส่วนของ ที่เป็นโลลิ ก็มีแยกแบบ จำลองจริง กะจำลองมโนครับ

จำลองมโน พวกซิลิโคนแข็ง ราคาถูกๆ จะเสียวมากครับ แต่ไม่เหมือนจริง

จิ๋มเทียม จิ๋มกระป๋อง เซ็กทอย ต้องลอง www.jimijung365.com
nana319
*

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2014, 02:58:40 PM »

เว็บเฮียจืดใช้ได้แล้วนะครับ หายไปนาน
www.jimijung2.com ครับ

ขอบคุณครับ

ปล.แบบดาราต้องดูด้วยนะครับ ว่าซิลิโคนเนื้อแบบไหน จำลองจริงหรือจำลองมโนน่ะครับผม

ส่วนของ ที่เป็นโลลิ ก็มีแยกแบบ จำลองจริง กะจำลองมโนครับ

จำลองมโน พวกซิลิโคนแข็ง ราคาถูกๆ จะเสียวมากครับ แต่ไม่เหมือนจริง

จิ๋มเทียม จิ๋มกระป๋อง เซ็กทอย ต้องลอง www.jimijung365.com
medehan
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2014, 08:21:52 PM »

โอ้ว เว็บกลับมาแล้วสินะครับ กำลังคิดอยู่เลยว่าหายไปนานจริง ไม่รู้ไอ้พวกระยำที่ไหนมันไปแจ้ง แล้วฝั่งไอ้คนได้รับแจ้งก็เสือกต่อมดัดจริตทำงานกะทันหันอีก
หน้า: [1] พิมพ์