เมษายน 19, 2024, 03:30:28 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เดี๋ยวนี้ictบล็อคเวบโป๊เยอะจัง  (อ่าน 4076 ครั้ง)
timered
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2014, 10:18:19 PM »

ทั้งเวบขายหนัง เวบโป๊ เจอแต่บล็อค สงสัยพวกศีลธรรมดีไปฟ้อง มีใครมีความเห็นอย่างไรบอกบ้างครับ
D.Devil
AV Dedicator (VIP)
นักสะสมเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2014, 10:42:29 PM »

ยิ่งปิดก็ยิ่งทำให้เด็กอยากรู้ ปิดไปก็เท่านั้น
ปล.ใช้web proxy ดูก้ได้นะ อิอิ Grin
กัปตันซึบาสะ
ผู้ครอบครองหนู Airi Suzumura
AV Distinctive (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ผมรักTsubasa Amami

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2014, 11:28:23 PM »

ช่วงนี้เกิดจะมาเป็นคนดีอะไรไม่ทราบเหมือนกันครับ
เวปดูหนังออนไลน์ดีๆก็โดน
เวปซีรีย์ก็โดน
เวปการพนันก็โดนแต่ส่วนมากเป็นเวปนอก อันนี้ผมเข้าใจ ผมก็เคยเล่น มันไม่ดีหรอกถ้าควบคุมตัวเองไม่ได้  บล๊อกๆไปเถอะ) แต่ถึงอย่างไรก็กวาดไม่หมดหรอก

คนจะเล่น มันมีที่ มีแหล่ง ให้เล่นสารพัด

A PinK
beatmax
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2014, 12:14:34 AM »

ขยันแบบเหี้ยๆไม่เข้าเรื่องเลยอ่ะ ไอ้พวกที่มีหน้าที่บล็อกเวปพวกนี้ถือว่า ยังกระจอกและอ่อนหัดอยู่มาก เพราะเวปแรงๆกว่านี้ยังมีอยู่อีกเยอะแยะ บล็อกได้แค่นี้ ถือว่า กระเจี๊ยวมากๆเลยครับ

ที่พวกเวปหมิ่นต่างๆ แม่มไม่เห็นพวกห่าลากนี่ตามไปบล็อกสักที เห็นแล้วจี๊ดจริงๆนะ
jarodmainia
ปลิงควาย
*

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2014, 12:20:58 AM »

หลังจากมีข่าวแอบถ่ายนางเอกนั่งฉี่น่ะ
shared
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2014, 12:59:59 AM »

ใกล้ AEC แล้วหรือป่าว เดา

boremons
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2014, 01:11:45 AM »

มันเป็นพักๆนะ อย่างเว็บบิทที่เราอยู่ประจำ สักพักนึงเขาจะเปลี่ยนลิ้งเข้าเว็บใหม่ แล้วช่วงนั้นเว็บโป๊ เว็บอะไรที่อยู่ในเซิฟเวอร์ไทยก็จะหายไปรัวๆ

เข้ามาเสพ แล้วก็จาก
danya
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2014, 02:20:17 AM »

เว็บบิดในตำนาน ห้ามเอ่ยชื่อ เปลี่ยน URL เป็นว่าเล่น Cheesy
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2014, 08:14:20 AM »

ปิดก็ดีเเล้วคับ  งานเขา น่าจะปิดเวบหมิ่นเบื้องสูงด้วย  ผมจ้างให้ไปทำงาน ไม่ได้จ้างไปเอาใจคนทำเวบขายหยังโป็

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2014, 08:16:34 AM »

ผมดูเเล้วเห็นมันปิดได้ไม่ถึง 10 เปอร์เซ็นด้วยซ้ำ เพราะคนศีลธรรมต่ำมันเยอะ   ผมกูเกิลเฉยๆยังขึ้นให้ดูจนดูไม่ทัน  เยอะจริงๆ  รายได้มันดี   

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
หน้า: [1] 2 พิมพ์