เมษายน 18, 2024, 03:01:09 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าเน็ตโดนบล๊อคตาม เคเบิล โทรทัศน์ วิทยุ แล้วเราจะโหลดหนังโป๊ได้จากทางไหนมั่ง  (อ่าน 3527 ครั้ง)
neverdire
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2014, 02:22:29 AM »

Cryคือว่าไอ่เรานี่ไม่สนหรอกการเมือง กลัวไม่ได้โหลดหนังมากกว่า
แมวเมี้ยวๆ
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2014, 02:29:17 AM »

ถ้าโดนตัดเน็ตแล้วจะโหลดได้ไงละครับท่าน ก็รีบๆโหลดไว้สิครับแหม่ ตุนใส่เครื่องเอาไว้เยอะๆ

แต่เน็ตไม่โดนตัด(น่าจะ)แน่นอนนะครับ เพราะเห็นมีตัววิ่งๆในโทรทัศน์(บวกกับแหล่งข่าวใน Social Network ที่เชื่อถือได้)

ว่าเป็นแค่ข่าวลือครับ Wink
neverdire

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2014, 02:41:53 AM »

ถ้าโดนตัดเน็ตแล้วจะโหลดได้ไงละครับท่าน ก็รีบๆโหลดไว้สิครับแหม่ ตุนใส่เครื่องเอาไว้เยอะๆ

แต่เน็ตไม่โดนตัด(น่าจะ)แน่นอนนะครับ เพราะเห็นมีตัววิ่งๆในโทรทัศน์(บวกกับแหล่งข่าวใน Social Network ที่เชื่อถือได้)

ว่าเป็นแค่ข่าวลือครับ Wink
ผมรู้ท่าน โหลดทิ้งไว้ผมพอได้ แต่ถ้ามันล่อตัดเป็นอาทิตย์ หรือเป็นเดือนนี่ก็ไม่ไหวง่ะ เว็ปมีหนังใหม่ๆมาอัพเดททุกวัน ไอ่เรานี่ได้ลงแดงตายแน่ๆ คิคิ Cry   ข่าวลือหรือไม่ผมว่ามีเปอเซ็นต์สูงที่จะโดนตัด เพราะสื่ออินเตอร์เน็ตมันไวมากถ้าคนเสนอเรื่องการเมือง ผมกลัวตรงนี้ง่ะ ไม่ได้เกี่ยวไรกะการเมืองเค้าเล๊ยยย ดันโดนพ่วงไปดด้วยนี่ มัน T T
แมวเมี้ยวๆ
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2014, 03:10:20 AM »

มันเป็นไปได้อยู่แล้วครับในทางทฤษฎี แต่ตอนนี้ คสช. กำลังได้ใจชาว Social network อยู่ คงไม่มาฆ่าตัวตาย

ด้วยการปิดกั้นช่องทางทางอินเทอร์เน็ตหรอกนะผมว่า กำลังเป็นเหมือน Hero ของคนไทยแท้ๆจะมายอมตกม้าตายเลยรึ

แค่นี้ก็ฟังเพลงปลุกใจในโทรทัศน์จนจะร้องตามได้แทบทุกเพลงแล้วนะเนี่ย ขอให้พวกเราได้มีอะไรทำบ้างเถอะครับท่าน

ปล. เป็นความคิดเห็นของผมนะครับ ถ้าไม่ใช่อย่างที่ผมคิดก็ขอประทานอภัยด้วย
jakkajee
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2014, 07:32:37 AM »

ด้วยการปิดกั้นช่องทางทางอินเทอร์เน็ตหรอกนะผมว่า กำลังเป็นเหมือน Hero ของคนไทยแท้ๆจะมายอมตกม้าตายเลยรึ

ถ้าคนไทยยังเห็นการปฏิวัติเป็นฮีโร่มาแก้ปัญหาประเทศชาติ ก็แสดงว่าคนไทยไม่เคยโต ก็สมควรแล้วที่จะโดนปฏิวัติบ่อยๆ

8-9 ปีก่อน คนไทยก็เฮมาทีแล้วไม่ใช่เหรอที่มีการปฏิวัติ เห็นเอาดอกไม้ไปให้กันใหญ่ เสร็จแล้วมันแก้ปัญหาอะไรได้บ้าง..

Kiboom7
*

I love Bukkake

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2014, 07:57:05 AM »

คงไม่กี่วันหรอกม้าง ดูหนังในเครื่องที่โหลดมาแล้วไม่มีเวลาดูเพลาๆไปก่อนครับ  Grin Grin

ปล.เกรงว่ากระทู้นี้จะโยงไปเรื่องการเมือง ระวังโดนท่านประธาน ปฏิวัตินะครับ ฮาๆ อยากให้กระทู้นี้ไม่คุยประเด็นการเมืองที่สร้างความแตกแยกนะครับ อย่าลืมนะครับนี่คือบอร์ดหนัง AV ไม่ใช่การเมืองนะฮ๊าฟ แยกแยะๆ Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 23, 2014, 08:16:37 AM โดย Kiboom7 » บันทึกการเข้า
neverdire

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2014, 08:44:04 AM »

คงไม่กี่วันหรอกม้าง ดูหนังในเครื่องที่โหลดมาแล้วไม่มีเวลาดูเพลาๆไปก่อนครับ  Grin Grin

ปล.เกรงว่ากระทู้นี้จะโยงไปเรื่องการเมือง ระวังโดนท่านประธาน ปฏิวัตินะครับ ฮาๆ อยากให้กระทู้นี้ไม่คุยประเด็นการเมืองที่สร้างความแตกแยกนะครับ อย่าลืมนะครับนี่คือบอร์ดหนัง AV ไม่ใช่การเมืองนะฮ๊าฟ แยกแยะๆ Grin Grin
ผมว่าท่านประธานคงมีความเป็นประชาธิปไตยพอนาครับ เพราะผมแค่กลัวจะโหลดโป๊ไม่ได้สนการเมืองเลยสักนิดน่ะท่าน Grin
nainaemak

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2014, 10:14:44 AM »

เก็บๆหน่อยก็ได้พี่น้อง อยากการเมืองไปเสรีไทยหรือบ้านราดก็ได้

มีการศึกษาใช่ว่ามึงจะไปเหยียบย่ำกบาลคนที่ต่ำต้อยกว่าตามอำเภอใจได้
Bang
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2014, 02:24:28 PM »

เค้าไม่ตัดสัญญาณอินเตอร์เน็ตหรอกครับเพราะคนใช้เยอะ ถ้าไม่ได้โหลดช่วงนี้ลองไปดูหนังเก่าๆที่โหลดมา ผมมั่นใจว่าหนังเก่าๆคงจะมากพอที่จะทำให้น้ำแตกได้
Kiboom7
*

I love Bukkake

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2014, 02:35:36 PM »

ผมว่าท่านประธานคงมีความเป็นประชาธิปไตยพอนาครับ เพราะผมแค่กลัวจะโหลดโป๊ไม่ได้สนการเมืองเลยสักนิดน่ะท่าน Grin

ฮาๆ กระทู้ท่านไม่เกี่ยวหรอกครับ แต่ผมเกรงคนตอบเสนอความเห็นมากกว่าครับ Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 23, 2014, 02:37:15 PM โดย Kiboom7 » บันทึกการเข้า
หน้า: [1] 2 พิมพ์