มีนาคม 28, 2024, 11:02:45 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: คนที่ไม่มีเมียเวลามีอารมณ์ไประบายที่ไหนกัน  (อ่าน 7840 ครั้ง)
krissadapong1
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #20 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2014, 04:52:20 PM »

ก็คิดเรื่อง งานครับ  เน้นทำงาน จะได้ไม่ไปคิดเรื่องนั้นมากเกินไป

ทนไม่ไหวก็ชักว่าว

พอเบื่อหน่อยมีเงิน ก็ไปเที่ยวสาวครับ ชิลๆ จะตายไป
 Cheesy
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2014, 04:55:47 PM »

ตูดเพื่อน อร่อยครับ เพื่อนหญิงนะครับ
[/quote]

โดนใจมากครับ

แต่ส่วนตัวผมไม่เอาเพื่อนครับ เห็นหน้าแล้วไม่มีอารมณ์ฮะ

แต่ผมก็เคยคบกับเพื่อน แล้วสักพักมาเป็นแฟนอยู่นะ  :Smiley

แต่เลิกไปแล้ว  ด้วยทัศนคติบางอย่างที่เข้ากันไม่ได้

ก็เลย โสดเหมือนเดิม เป็นสัจธรรม ตามลิ้งค์นี้ครับ

http://www.youtube.com/watch?v=8ELnhjGw4Zs
Maratiraj
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #22 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2014, 06:59:08 PM »

เปิดคอมดูหนังโป๊ครับ
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2014, 11:17:25 PM »

ข้างบน

โดนใจ
sompoat
AV Professor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #24 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2014, 04:25:06 AM »

ตีหม้อตามกำลังทรัพย์ ตั้งแต่ 500-3500 แล้วแต่โอกาส

เด็ดสุด สดๆ ต้องสก๊อยย่านตรงข้าม สน.ลุมพินี
(แต่ต้องจับอาบน้ำก่อน) เอ๊าะ สดพอสมควร
(แม้ช่วงก่อนหน้านี้จะโดนพี่ๆ การ์ดเหมากันยาวเป็นหลายเดือนเลย)
ที่สำคัญคือมีหน้าใหม่สม่ำเสมอ ส่วนมากยังเรียนอยู่ แต่โดนผัวแว๊นมาบังคับขาย
อาศัยชอบด้วย เลยต้องมายืนข้างทาง....
พอไปจัดที่โรงแรมม่านรูดตรงร่วมฤดีนั่นแหละ ใกล้ดี ห้องสะอาดใช้ได้
สังเกตว่าจะมีแมงดาแว๊นตามมาประกบรอหน้าโรงแรมเลย

ครั้งนึงเคยชวนน้องค้างคืน แต่แกว่าผัวหนุไม่ยอมค่ะ มันรอเอางเินซื้อยาอยู่.....

บุคคลทั่วไป
« ตอบ #25 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2014, 04:19:19 PM »

ขอบคุณที่แนะนำครับ Grin
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์