เมษายน 24, 2024, 06:40:50 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามหน่อยครับ ในนี้มีใครมี doll silicon เป็นตัวบ้างไหมครับ  (อ่าน 2966 ครั้ง)
willow
เหลนไฟใจสยิว
*

« เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2014, 04:33:39 PM »

ไม่ทราบว่าในนี้ใครมี doll silicone ที่เป็นตัวบ้าง ซื้อจากไหน แล้วราคาเท่าไหร่
ผมว่าจะมีซักตัวครับ
  ขอบอกก่อนนะครับ ว่า มีแฟนมาหลายคนก็เลิกกัน เพราะชอบกินเหล้า สูบบุรี่ ช่วงหลังอายุเริ่มเยอะ จีบหญิงหมดไปเกือบครื่งแสนก็ยังไม่ได้อี๊บซะที ไปเที่ยวทีเดือนละสามสี่พันบาท(ไม่รวมจีบพาหญิงไปกินข้าว ดูหนัง) จนเสียดายเงิน
  อยากมีซักตัว ตอนนี้สนใจ หมวยน่ารัก ราคา สามหมื่นเก้า กำลังเก็บเงินอยู่
   ใครมีเก็บไว้ รุ่นอื่นๆ รบกวนแนะนำ แหล่ง ราคา หรือแชร์ความคุ้มแบ่งกันบ้างนะครับ
   ขอบคุณมากครับ
medehan
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2014, 04:43:27 PM »

ผมก็ไม่มีหรอกครับ (เพราะงบไม่พอฮ่าๆ Grin) แต่เคยเห็นกะทู้มีคนรีวิวอยู่อะคับ http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=180079.0 เห็นเค้าว่า เล่นท่าได้น้อย คือถ้าเอาเยอะๆมันต้องเป็นตุ๊กตาแบบปรับท่าได้นะคับเหมือนจะแพงเหมือนกันไม่แน่ใจว่าหมวยน่ารักที่จขกท.บอกนั้นมันจะปรับท่าได้ป่าว
Joker Hunter
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2014, 04:44:40 PM »

คุณเที่ยวเดือนละสามสี่พัน สี่หมื่นคุณมีตังค์ไปเที่ยวได้ทั้งปี แต่ถ้าซื้อตัวนี้คุณใช้ได้ไม่ถึงปีก็เบื่อครับ ตุ๊กตาแพงๆพวกนี้มันสำหรับคนตังค์เหลือหรือพวกที่ไม่สามารถมีอะไรกับผู้หญิงจริงๆได้ครับ เพื่อนผมมี มันบอกเบื่อเร็วไม่คุ้ม
willow
*

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2014, 04:53:17 PM »

คุณ medehan ครับ กระทู้ที่ลิงค์มาคืนกระทู้ผมเองครับ ฮิๆ คือผมเล่นตัวนั้นมา ผมว่าได้อารมณ์ผูหญิงดี ปิดไฟซั้ม บีบนม ได้ฟิวส์
เลยคิดการใหญ่ เลยแบบแพงอีกนิด เป็นตัวเลย กะจะปิดไฟ จิบเบียร์ แต่งตัวให้น้อง เหมือนไปเที่ยวอาบ อบ นวดน่ะ
  น้องหมวยน่ารัก เป็นซิลิโคน มีกระดูด สามารถจัดท่าได้ เป็นของฮ่องกง เลยราคาถูกมาหน่อย เลยอยากทราบว่าในนี้มีคนที่อยู่ในครอบครองบ้างหรือเปล่า เป็นตระกูลอื่นก็ได้ครับ  ขอบคุณ คุณ medehan อีกครั้งครับ
willow
*

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2014, 04:59:33 PM »

ขอบคุณ คุณJoker Hunter ด้วยครับ ที่ช่วยแบ่งปั่น
medehan
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2014, 05:35:48 PM »

กำๆ55โทษครับ ผมอ่านทู้นี้แล้วจำได้ว่ามีทู้นั้น เลยไปหาๆตามgoogleแล้วแปะเลยไม่ได้เช็กอะไรก่อนเลย กำเอามะพร้าวห้าวมาขายสวนซะงั้นเรา อิอิ  Grin
willow
*

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2014, 05:56:35 PM »

แสดงว่าคุณมีน้ำใจครับคุณ medehan  Wink
spwan
AV Distributor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2014, 07:48:54 PM »

ใครมีก็ถ่ายรูปมาให้ดูหน่อยดิคับ อย่าเห็นรีวิวดิบๆจากผู้ใช้ ไม่ใช่ถ่ายโฆษณาแบบจัดแสงให้ดูดีอ่ะ

เอวีแปลไทย
javsubtitle.uni.me/
หน้า: [1] พิมพ์