เมษายน 20, 2024, 09:48:11 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สปอย : Kaori Maeda : Raped in Husband Presence  (อ่าน 33340 ครั้ง)
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« เมื่อ: มิถุนายน 04, 2014, 07:46:30 AM »

สปอย : Kaori Maeda : Raped in Husband Presence

สวัสดีครับกลับมาพบกันอีกครั้ง เนื่องจากมีเรื่องที่เราโหวตค้างคากันไว้เยอะ ขอไปอย่างไวเลยนะครับ สำหรับเรื่องนี้ ได้ Kaori maeda ดาราเอวีสาวสวย
มาเป็นนางเอก บางท่านเคย ติ ว่าเธอ หน้าอกเล็ก แต่กับผมเล็กใหญ่ไม่สำคัญ ไม่สนใจครับ สนแต่หน้าตากับบทบาทในเรื่องนั้นๆ ก็พอ ถึงนมจะเล็ก แต่หน้าสวย
ดูหนังเอวี เห็นหน้ากะ นมก็พอใจแล้วครับ

ซีรี่ย์นี้ จริงๆ เมื่อก่อนนี้เห็นแต่ของ attackers แต่พอ ideapocket มาทำมั่ง แหม มันรู้สึกดีครับ เนื่องจาก ดาราที่มาเล่นแต่ละคน สำหรับผมถือว่า
ระดับ S Rank ทั้งนั้น และดูเหมือนสไตล์การแต่งหน้าของทั้ง 2 ค่ายก็ไม่เหมือนกันด้วย ค่าย A เค้าเหมือนตั้งใจแต่งให้ดูเหมือนอยู่บ้าน แต่ค่ายนี้
เค้าแต่งสวยอย่างเดียว ก็ดีครับไม่ซ้ำแบบกันดี

เมนู

Kaori นางเอกของเรา อาศัยอยู่กับ สามี ฐานะดีในบ้านหลังใหญ่โตหลังหนึ่ง

ชีวิตครอบครัวก็มีความสุขดีครับ

วันหนึ่งครับ มีไอ้โจรหื่นคนนึง มา แอบ มอง ครับ

ดูเหมือนว่ามันจะหมายตา นางเอกของเราไว้
มันจึงคอยติดตาม ดูพฤติกรรม ของ kaori ทุกวัน

จนวันนึงสบโอกาส ก็มาจัดเตรียมอุปกรณ์ ครับ
ดูอุปกรณ์พี่แก อย่างโหด...

มาถึงก็เอาขวานจามลูกบิดประตูซะ โหดมาก

ตรงดิ่งเข้ามาหานางเอกเราทันที

ขู่เล็กน้อยแต่พองาม

ก่อนลงมือ ขืนใจ นางเอกเราทันทีครับ ฉากนี้มันดูรีบๆ ไงไม่รู้นะครับ
เหมือนสักแต่เอาๆ แม่งให้เสร็จๆไป

ซึ่งก็เสร็จจริงๆครับ เต็มหน้า......

Kaori ได้แต่เก็บไว้ไม่กล้าบอกคุณสามี

ต่อมาครับ พี่แกย่ามใจหนักขึ้น
บุกมาหากลางวันแสกๆ

บังคับให้โม้คให้ครับ

จนแตกคาปาก

ยังไม่พอครับ เงี่ยนไม่ดูเวร่ำเวลา ดึกๆแบบนี้

เข้ามากวักมือเรียกถึงในห้องนอน

นางเอกเราพยายาม ปฏิเสธ

พี่แกเลยชักมีดมาขู่

จำใจต้องทำตามครับ ลงไปที่ครัว

โม้คให้ก่อน

คราวนี้พี่หื่น yet ไม่ยั้งครับ

จนน้ำแตกคารู จิ๊มิ

ต่อมา พี่หื่น ยังแวะเวียนมาหาเรื่อยๆ แบบเลือกเวลา อย่างตอนนี้ครับ มาตอนทำความสะอาดบ้าน
คงกะจะ เซอร์ไพรส์

ระหว่างปฏิบัติ กามกิจ อยู่ ก็มีคนมาหาที่บ้านครับ
Kaori ต้องต่อ อินเตอร์คอมฯ ออกไปคุย ทั้งที่ยังโดน yet อยู่อย่างนั้น

เสร็จไปอีกรอบ

หลังจากนั้นพี่แกก็หมั่นแวะเวียนมาหา kaori บ่อยขึ้นครับ

อันนี้ฉากอมตะครับ มีแม่งทุกเรื่อง

Kaori เริ่มเป็น Professional

โม้คให้อย่างบรรจง

และเคลิบเคลิ้มไปกับ ความสุขที่พี่หื่นปรนเปรอให้

แม้จะรู้สึกผิดอยู่บ้าง

แต่เธอก็ห้ามตัวเองไม่ได้ครับ
ทุกวันเธอจะแต่งตัวสวย รอการมา  ของ มัน

มาถึงครับ พี่หื่น แสนจะประทับใจ

เลยให้รางวัลเป็น xวย แข็งๆ ให้อมเล่น

ก่อนพาขึ้นเตียงไปเสพย์สุขกันต่อ

ปรนเปรอความสุขให้ Kaori อย่างถึงพริกถึงขิง

ตั้งแต่เช้า

ยันค่ำ

แต่วันนี้ สนุกจนลืมเวลาไปหน่อยครับ
ตกค่ำสามีเธอกลับมา

Kaori. ตกใจมาก

คุณสามีเข้ามาถึงก็มาเห็นภาพบาดตาเข้า

เลยโดนพี่หื่น จับมัดไว้ครับ

Kaori อยากช่วยแต่ก็ช่วยไม่ได้

เรียบร้อยแล้ว พี่หื่น ก็ย่างสามขุม เข้ามาหา kaori อีกครั้งครับ
ตอนนี้ แม้นางเอกเรา จะพยายามอ้อนวอน ให้หยุด แต่ไม่มีประโยชน์ครับ

พี่แกจับจูบอย่างดูดดื่ม

ต่อหน้าต่อตาคุณสามีที่ถูกมัดไว้

ก่อนจับเสียบอีกครั้ง อย่างเมามันส์

บางครั้งก็ให้ kaori ขึ้นเองครับ

แม้เธอจะไม่เต็มใจนัก แต่โดนทั้งซอย ทั้งบี้หัวนม ทำให้ Kaori ต้องขย่มต่อไปอย่างหมดอาย
เพราะจำนนต่อความเสียว

กระหน่ำ yet ไปหลากหลายท่า มากมาย

จนแตกใส่หน้าไป

เรียบร้อยแล้วก็ทิ้งไว้ครับ แต่เรื่องยังไม่จบเท่านี้ครับ
เพราะ....

เช้าวันรุ่งขึ้น

Kaori ยังคงโดนพี่หื่น กระหน่ำ yet อย่างต่อเนื่อง

คราบน้ำกาม บนร่างของเธอ บ่งบอกถึง การผ่านศึกมาอย่างโชกโชนตลอดคืน
และเธอจะยังคงถูกมันทำต่อไป.....

จบครับ

เรื่องนี้ ผมรู้สึกว่า kaori สวยมากครับ หนังเรื่องแรกของเธอที่ผมดู น่าเป็นของค่าย SOD ก็ว่าน่ารักดีอยู่แล้ว พอย้ายมาอยู่ Ideapocket ยิ่งสวยน่ารักกว่าเดิม
หวังว่าจะถูกใจเพื่อนๆ นะครับ หลังจากนี้จะทยอยอัพเรื่องที่โหวตค้างกันไว้ อย่างเร็วนะครับ เนื่องจาก มีหนังน่าดู น่าทำรีวิวเก็บไว้หลายอยู่ คอยติดตามนะครับ

ปล. ช่วงนี้กลางวันร้อนมากกลางคืนก็ฝนตก รักษาสุขภาพกันด้วย

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
แมวเมี้ยวๆ
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2014, 09:24:39 AM »

ขอบคุณที่มารีวิวให้ได้รับชมครับท่าน

ผมว่าก็น่ารักดีจริงๆนะครับ แต่ไอ้พี่หื่นนี่แกไม่เหนื่อยบ้างเรอะ!!
lonelybig
เหลือบไร
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2014, 08:58:38 PM »

ต้องเม้นยอมรับครับ

เสียวไป พอถึงจังหวะ บอกฉากอมตะ มีแม่งทุกเรื่องนี่ฮาลั่น
mhudom
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2014, 10:30:44 PM »

ขอบคุณที่มารีวิวให้ได้รับชมครับท่าน

ผมว่าก็น่ารักดีจริงๆนะครับ แต่ไอ้พี่หื่นนี่แกไม่เหนื่อยบ้างเรอะ!!

นั่นสินะครับ ตามหลักการมันก็น่าจะต้องเหนื่อยมั่ง ใครมันถะหลั่งได้ทั้งคืน  ซึ่งมันก็เป็นคำถามย้อนกลับมาถามตัวเราเหมือนกันนะครับ ถ้าเป็นเราบ้าง เจอสาวสวยอย่างนี้ เราจะตั้งเด่ ได้ทั้งคืนอ๊ะป่าว ซอยกันทั้งคืนอย่างนี้  ทั้ง ju ทั้ง jim คง  ชา จนไม่รู้สึกรู้เสียว อะไรแล้วล่ะครับ แบบ เสียแรงเปล่า

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
แมวเมี้ยวๆ
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2014, 08:41:06 AM »

ต้องเม้นยอมรับครับ

เสียวไป พอถึงจังหวะ บอกฉากอมตะ มีแม่งทุกเรื่องนี่ฮาลั่น

แต่มันได้อารมณ์มากๆจริงๆเลยนะครับผมว่า ตัวเปียกๆทั้งคู่โดยเฉพาะเวลาผู้หญิงเปียกเนี่ยผมละโคตรชอบเลย Grin

นั่นสินะครับ ตามหลักการมันก็น่าจะต้องเหนื่อยมั่ง ใครมันถะหลั่งได้ทั้งคืน  ซึ่งมันก็เป็นคำถามย้อนกลับมาถามตัวเราเหมือนกันนะครับ ถ้าเป็นเราบ้าง เจอสาวสวยอย่างนี้ เราจะตั้งเด่ ได้ทั้งคืนอ๊ะป่าว ซอยกันทั้งคืนอย่างนี้  ทั้ง ju ทั้ง jim คง  ชา จนไม่รู้สึกรู้เสียว อะไรแล้วล่ะครับ แบบ เสียแรงเปล่า

ถ้าเสร็จแล้วนอนพักสักนิด มันก็พอต่อได้นะครับผมว่า

แต่เสร็จแล้วต่อเลยจนน้ำพี่แกเต็มตัวหญิงสาวแบบนั้น ผมว่ามันเหมือนผู้ชายหลายๆคนรุมฝ่ายหญิงเลยนะนั่น
mhudom
*

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2014, 06:19:37 PM »

ทีมสร้างเค้าคงตั้งใจให้หนังมันดูเถื่อนๆ หน่อยน่ะครับ ผมว่า แบบโดนเอาทั้งคืนไม่ได้พักไม่ได้ผ่อน แตกแล้วแตกอีกจนเต็มตัว อารมณ์แบบพวก นสพ. ชอบพาดหัวข่าว ว่า komขืน  มาราธอน  อะไรประมาณนั้น

movi
หื่นไร้ศิลปะ
*

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2014, 03:08:12 AM »

ขอบคุณมากครับ 

สนุกมาก กว่าดุหนังอีก 55 ขอค้นเอามาดุอีกรอบแป๊ป
mormor1973

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2014, 10:50:35 AM »

งามมากๆ ครับ

เชิญชม รวมลิงค์ โพสภาพเซ็กซี่ ชอบกดไลค์ให้ด้วย
http://www.facebook.com/pages/Mormor-1973CMX/139564422777496?sk=wall

ลงทะเบียนผู้โฆษณากับลาซาด้า ลองดูนะครับ
https://s.lazada.co.th/s.ici64

สนใจ อาวุธลับ สำหรับท่านชาย สมุนไพร
อึดทนนาน คลิ๊กเลือกสินค้าเลยครับ
keemkpn
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #8 เมื่อ: กันยายน 04, 2014, 07:14:21 AM »

piyawatps
AV Dedicator (VIP)
ปลิงกิติมศักดิ์

« ตอบ #9 เมื่อ: กันยายน 04, 2014, 12:53:26 PM »

สนุกจิงจิงคับ.  สุดจะบรรยาย
หน้า: [1] 2 พิมพ์