เมษายน 25, 2024, 03:29:00 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Yuuna mizumoto : Dear, Please Forgive Me  (อ่าน 23203 ครั้ง)
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« เมื่อ: มิถุนายน 06, 2014, 11:13:12 PM »

Yuuna mizumoto : Dear, Please Forgive Me
สวัสดีครับ อัพเดท ตามกันมาติดๆ ครับ กับเรื่องที่เคยโหวตกันไว้ เสร็จจากเรื่องนี้แล้ว ก็เหลืออีกเรื่องเดียวเท่านั้น แล้วเราจะอัพหนังชุดใหม่ทันทีครับ
ท่านใดรอดู kaede fuyutsuki อยู่ อดใจรอกันอีกไม่นานครับ กะลังทำอยู่

ปกครับ

เมนู

เรื่องมันมีอยู่ว่า yuna กะสามี ย้ายบ้านมาอยู่ที่อพาร์เมนต์แห่งหนึ่งครับ

ระหว่างที่กำลังช่วยกันย้ายของอยู่นี่

ก็มีชายคนหนึ่ง เปิดประตูห้องออกมาชนถูกครับ ในเรื่องนี้ผมขอเรียกแกว่า พี่เกรียนแล้วกันนะครับ

พี่เกรียนคือ ชายไม่ค่อยหนุ่มที่อาศัยอยู่ห้องข้างๆ ครับ พอ ออกมาถึงแกก็รีบขอโทษขอโพยเป็นการใหญ่

และพอรู้ว่า เป็นครอบครัวที่ย้ายมาใหม่ แกเลยอาสาช่วยย้ายของให้ ด้วยความมีน้ำใจ (เรื่องนี้ไม่เถื่อน ครับ แต่เรื่องหื่น รับประกัน ยังเหมือนเดิมครับ )

ฉากนี้ โชว์พลังความ อึด ของพี่เกรียนครับ ของที่ว่าหนักๆต้องช่วยกันยกนี่ เจอพี่แกเข้าไป เรียบครับ

เล่นเอาทั้งคู่ถึงกับตะลึง

พอย้ายของกันจนเสร็จเรียบร้อย แกก็ขอตัวกลับครับ

สองสามีภรรยาก็โล่งใจครับ เจอเพื่อนบ้านมีน้ำใจ

วันต่อมา yuna ก็ซื้อของไปฝากพี่เกรียนครับ

แกเลยคะยั้นคะยอ ไปนั่งดื่มชาในห้อง

เข้าไปถึง ปรากฏว่า รกมากกกกก

พี่เกรียนก็ขอเวลาเก็บกวาดซักครู่

พอเก็บกวาดเสร็จ ก็นั่งคุยกันซักครู่

แต่ระหว่างนั้น yuna ดันไปพูดถูก จี้ ถูก จุด ของพี่เกรียนเข้าครับ

แกเลยพรั่งพรู ระบายความอัดอั้นตันใจออกมา ประมาณว่าเคยมีเมียมาก่อน แต่เมียทิ้ง

ด้วยความอยากตอบแทนพี่เกรียน ครับ yuna เลยจัดให้

อาสาทำกับข้าวให้มื้อนึง

พี่เกรียนก็ซาบซึ้งใจครับ แต่มันยิ่งทำให้แกคิดถึงเมียมากขึ้น

และแล้ว....

แล้วหนังมันก็ตัดครับ มาตอนเย็นเลย
Yuna. นั่งกินข้าวกับสามีครับ ทำตัวปกติทุกอย่าง

แต่จริงๆแล้ว

ภาพย้อนอดีต
พี่เกรียนที่ห่างหญิงมานาน เลยไประบายลงที่ yuna ครับ

จัดไปอย่างหนักครับ

ตามประสา คนที่ห่าง hee มานาน

จนแตกไป

หลังจากนั้น yuna จะพยายามหลบหน้าพี่เกรียนเสมอ

เป็นเช่นนี้อยู่เรื่อยๆ

ทว่า ความปราถนานั้นไม่อาจห้ามได้ครับ เข้าใจว่าคุณสามีไม่ค่อยขยันทำการบ้านเท่าไหร่
ความดิบเถื่อนของพี่เกรียนเลยทำให้ yuna นางเอกของเราติดใจครับ

จนวันหนึ่งต้องไปหาพี่เกรียนถึงห้องครับ หลังจากหลบหน้ากันมานาน

ยังเขินๆ อายๆ อยู่ครับ แต่ถึงจะหลบหน้าหลบตาแบบนี้ มือโปรอย่างพี่เกรียน เค้ามอง  ออก ครับ ว่า เงี่ยน

และแล้ว

Yuna  ที่กระหายในน้ำรัก ดูดให้พี่เกรียนอย่างช่ำชอง

และร้องครวญคราญ ตอนโดนพี่เกรียนตะบี้ตะบัน yet

คราวนี้ โดน แตกคารู

หลังจากนั้นครับ พี่เกรียนจะเป็นฝ่ายมาหา yuna เองอย่างสม่ำเสมอ

ปรนเปรอความสุขให้เธออย่างถึงพริกถึงขิง

จนผู้อยู่อาศัยรายอื่น รู้เข้าครับ บางทีก็มีคนมาแอบฟังเสียงครวญคราง

มีเพียงคุณสามีเท่านั้นที่ไม่รู้เรื่อง

แอบฟังมั่ง

แกก็ขำๆครับ โดยที่ไม่รู้เล้ย...ว่าเสียงนั่นคือ เมียตัวเอง

ต่อมาครับ เนื่องจากชาวบ้านเริ่มระแคะระคาย พี่เกรียนเลยหาวิธีใหม่ ไม่ให้ประเจิดประเจ้อ
ฉากนี้ โชว์ความพยายามของพี่เกรียนครับ ยอมเสี่ยงเพื่อ จิ๊มิ ปีนเข้าทางหลังห้อง

ชะแว้บ...มาโผล่ที่ห้องนอนพอดี

ซึ่ง yuna  ก็เปิดให้ครับ และเริ่มบรรเลงเพลงยุทธ์ กันอีกครั้ง

เป้าพี่แกตุงมาซะ....

Yuna เริ่มดูดอย่างช่ำชอง

บรรเลงกันอีกรอบ อย่างเร่าร้อน

ซีนนี้ พี่แก กระแทกมันส์มากกก

สุขสม

จนแตกในไป

ต่อมา เวลาคุณสามีกลับบ้านมา พอเจอชาวบ้านคนอื่น ก็จะทักทายไป

แต่พวกนี้จะไม่กล้าสบตาด้วยครับ แถมหลบหน้าหลบตา

พอเข้าบ้านมา yuna ก็ไม่อยู่ครับ
ซึ่งคุณสามีแกก็ไม่คิดอะไร

แต่ที่จริงแล้ว.....
ไปอยู่ห้องพี่เกรียน ล่อกันอย่างมีความสุข

จบครับ

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
tony99
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2014, 01:22:48 PM »

สนุกดีครับ
ได้อรรถรสในการดูหนังยิ่งขึ้น
somboons
i hope some day you join us.... get duck
AV Donator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

born to be army of the avc

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2014, 12:50:07 AM »

รีวิว ขั้นเทพครับ ขั้นเทพ
ขอบคุณครับ

someboons.... sameboons.
totyy
AV Donator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2014, 08:12:11 PM »

ขอบคุณมากครับ
yaranaika1991
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2014, 08:21:16 PM »

ขอบคุณมากครับ ได้อรรถรส มว๊ากกก
taitaita
*

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2014, 11:17:53 AM »

ขอบคุณครับ รอดูเรื่องต่อไปนะครับ
pdhunt112
AV Distinctive (VIP)
ปลิงน้อย

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2014, 11:50:59 AM »

ขอบคุณครับ Grin Grin
penguinarmy
ปลิงน้อย

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2014, 02:59:24 PM »

รีวิวสุดยอดมากครับ ต้องหามาดูบ้างแล้ว
แมวเหมียว
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

ผู้ชมที่แสนดีนะจ๊ะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2014, 07:00:24 PM »

ขอบคุณครับ Smiley Smiley Smiley

หนทางนักแสวงหาแห่งสยามประเทศ เพื่อเสพกามญี่ปุ่น
taitaita
*

« ตอบ #9 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2014, 10:11:15 AM »

ขอบคุณครับ (รอตอนKAEDAอยู่นะครับ)
หน้า: [1] 2 พิมพ์