เมษายน 24, 2024, 10:29:17 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Virgin Snow White and 4 Black Cocks [Reiko Kobayakawa]  (อ่าน 40229 ครั้ง)
BooBooBaBa
AV Dedicator (VIP)
หื่นมีศิลปะ

« เมื่อ: มิถุนายน 09, 2014, 12:46:44 AM »

หมายเหตุ : รีวิวนี้มีตัวหนังสือเยอะหน่อยนะครับ อาจจะไม่ได้รีวิวกันแบบหื่นๆอย่างเดียว เพื่ออรรถรสของการรับชมนะครับ
 สำหรับเรื่องที่รีวิวครั้งนี้ก็คือ BDD-31 เป็นแนวพี่มืดครับ

เริ่มกันเลยดีกว่า

Reiko อาศัยอยู่คนเดียวมาตลอด  แม้ว่าอายุของเธอจะล่วงผ่านวัยสาวมานานหลายปี  แต่เธอก็ไม่เคยลิ้มลองรสสวาทจากชายใดเลย  และเลวร้ายที่สุด เธออาจจะยังไม่เคยพบพานความรักเลยด้วยซ้ำ 

เช้านี้เธอตื่นนอนด้วยสีหน้ากังวลผิดปกติ  เมื่อคืนคงเป็นคืนที่ไม่ดีนัก เธออาจจะฝันร้าย (ลางบอกเหตุชัดๆ)

Reiko จำใจลุกจากเตียง  ดูเหมือนมีธุระสำคัญบางอย่างที่ทำให้เธอต้องออกไปนอกบ้าน พร้อมกับชุดตัวโปรดของเธอ ชุดสีเดียวกับเจ้าหญิงสโนไวท์...ความฝันในวัยเด็ก (อย่าลืมดูรูปร่าง เธอตอนนี้นะครับ เด็ดเชียว)

เธอเดินไปตามทางที่คุ้นเคย  แต่ดูเหมือนมีบางอย่างที่ผิดแปลกไป

มีชายแปลกหน้าผิวดำเข้ามาคุยกับเธอ  Reiko พยายามเดินหนี แต่เขาไม่ยอม  จนเมื่อสบโอกาส ชายคนนั้นก็ฉกกระเป๋าของเธอวิ่งหนีไป
ไม่นะ! อย่าตามปายยยยย แจ้งตำรวจเห๊อะ (แต่ถ้าไม่ตามไปก็ไม่เสียวสิ = =) แล้วนางสโนไวท์ผู้ไร้เดียงสาก็ตามไปจนได้ ...โถ

เธอตามเข้าไปในตึกแห่งหนึ่ง  ข้างในทั้งมืดและอึดอัด  Reiko พบชายอีกคน เขาเข้ามาเล้าหลือเธออีกแล้ว (โอออ วัฒนธรรมองค์กรชัดๆ)  สุดท้ายเธอก็ถูกฉุดกระชากไปยังที่แห่งหนึ่ง

ผ่างงงง !! นี่คือแหล่งกบดานของเหล่าจุตรเมพแห่งแก๊งจู๋ดำ  (แต่ละคนแม่งเท่ชิบหาย โพสต์ท่ายังกะบอยแบนด์)  เห็นฉากนี้ใครก็รู้ครับว่าโดนชัวร์  ขาถ่างแน่ๆ

แต่...สโนไวท์ของเราแม่งไม่รู้ครับ...ยังนั่ง งงเป็นขี้อยู่เลย

ระหว่างที่สโนไวท์ยังแอ๊บใสอยู่ ชาวแก๊งก็จับนู่นจับนี่กันมันมือทีเดียว คว้านมบ้าง ตีบั้นท้ายบ้าง สุดท้ายก็ใส่ปลอกคอพาเดินรอบห้องซะเลย

สนุกกันเต็มที่แล้วก็ได้เวลาที่สโนไวท์ต้องช่วยคนแคระทำงานบ้านครับ (เหมือนด้ามไม้กวาดจะใหญ่กว่าปกตินะ > <)  (หน้าตานี่ดูขยะแขยงเต็มที่ แต่มือนี่กำแน่นเชียวนะครับ แหม่...)

sex ที่เกิดจากความรักละมุ่นต่างหากที่เธอต้องการ ไม่ใช่แบบนี้!! แต่ความกระหายในตัวมันเต้นระรัวจนเธอควบคุมตัวเองไม่ได้  ปากกรีดร้อง หน้าตาทรมาน แต่เธอก็ไม่เคยเบือนหน้าหนีท่อนเอ็นนั่นเลย  มิหนำซ้ำยังอ้าปากรอรับอีก! ไปๆมาๆ มือก็พาลไปรูดท่อนอื่นด้วย!! (เห้ยยย สโนไวท์แม่งไม่ใสว่ะ! แม่งมาๆ)

อย่างงี้ก็เข้าทางแก๊งจู๋ดำสิครับ  มันช่วยกัน “ปลดเปลื้อง” และ “ฉีก” เปลือกความบริสุทธิ์ของสโนไวท์ออก เผยให้เห็นเนินอกและใบหน้าที่กำลังดูดท่อนเอ็นอย่างเมามัน  (ฉากนี้เป็นฉากที่ผมชอบมาก  ผู้กำกับเค้าคิดมาแล้ว ถึงจะไม่อาร์ตเท่าหนัง R แต่ก็ถือว่าทำได้ดีครับ)

หลังจากนี้ก็เข้าสู่โหมดเอากันลุ่นๆแล้วครับ เริ่มด้วยน้องสโนไวท์ขึ้นควบเองก่อนเลย

แล้วก็โดนถ่างขาจนได้ (ฉากนี้ก็เป็นอีกฉากที่สวยครับ เพราะจะเห็นรูปร่างของReiko ทั้งหมด ทั้งหน้าอกยอดชูชัน หน้าท้องเนียน แบนราบ สะโพกและต้นขาที่กลมกลึง รวมถึงเรียวขายาวๆด้วย หืมมมม มันน่านัก..)

โชว์ส่วนหลังบ้าง

เยิ้มเบยยย

จบด้วยท่าเบสิก  เบ็ดเสร็จแล้วสโนไวท์ของเราโดนไปประมาณ 4-5 น้ำครับ ตัวขาวเลยทีเดียว

ภาพตัดมาที่ Reiko ในชุดสีแดง 
ไม่รู้ว่าเธอหนีออกมาจากที่นั่นยังไง แต่ดูเหมือนว่าตอนนี้เธอกำลังสับสนมาก ๆ  สิ่งที่เธอทำไปเมื่อครู่มันขัดกับสามัญสำนึกของเธอสุดๆ แต่ก็ดูเหมือนสัญชาติญาณในตัวมันเรียกร้อง (ขนาดเห็นก๊อกน้ำยังเผลอแลบลิ้นออกมาจนแทบดึงกลับไม่ทัน)
(ฉากนี้เป็นซีนอารมณ์ที่ต้องดูนะครับ เพราะเธอแสดงได้ดีมาก ทั้งสีหน้าท่าทาง ถึงจะไม่มีฉาก x เลยแต่ก็ทำให้เรื่องราวดูมีปม น่าติดตามครับ ชุดแดงในฉากนี้ทำให้ผมนึกถึงฉากแม่มดเอาแอปเปิ้ลมาให้สโนไวท์เลยครับ แต่ต่างกันที่ว่าสโนไวท์ในเรื่องไม่ได้โดนยาพิษจนสลบ แต่จะเป็นยังไงโปรดติดตาม ) 

Reiko ทอดอารมณ์ไปรอบๆห้อง จนสุดท้ายเธอก็พบบางอย่างที่เธอเก็บซ่อนมันไว้มานาน นั่นคือ ชุดหนังสีดำซึ่งเปรียบเสมือนสัญชาตญาณกระหายเซ็กซ์อันดำมืดของเธอ

เธอกลับไปหาแก๊งจู๋ดำอีกครั้ง แต่คราวนี้ไม่เหมือนครั้งก่อน เธอไม่ได้สิ้นหวังขนาดจะยอมไปเป็นติ่งสวาทของบอยแบนด์พวกนี้  ครั้งนี้ เธอกลับไปเพื่อล้างแค้น!! (ดูตูดดิ แหม่...)

ผมขอไม่รีวิวนะครับว่าเธอล้างแค้นเจ้าพวกนี้ยังไงบ้าง เพราะมีตั้ง 2 ฉากใหญ่ๆ แน่ะ เดี๋ยวจะยาวเกินไป แต่เอาเป็นว่า เธอได้สนองสัญชาตญาณของเธอโดยที่ชาวแก๊งไม่ได้เอาเปรียบเธอเหมือนครั้งก่อน แต่เธอต่างหากที่เป็นฝ่ายรุก (ซึ่งถือว่าทำได้ดีและสมจริงครับ ไม่เหมือนเรื่องอื่นๆ ที่เหมือน ญ จะเป็นฝ่ายรุกแต่สุดท้ายก็โดนสอยจนร้องไม่เป็นภาษาอยู่ดี)
เอาเป็นว่าดูหน้าเธอเองแล้วกันนะครับว่าฟินขนาดไหน

หลังจากผ่านเหตุการณ์ร้ายๆมาแล้ว ดูเหมือนเธอจะมีความสุขกับชีวิตมากขึ้น เธอเปิดรับโอกาสใหม่ๆที่เข้ามา ไม่ปิดกั้นและฝังตัวเองอยู่กับอดีตร้ายๆ 
ในที่สุด สโนไวท์ของเราก็ได้พบเจ้าชาย(ตัวดำ)ขี่ม้าขาวผู้มาจุมพิตให้เธอตื่นจากฝันร้ายครับ  ไม่รู้จะเป็นสมาชิกแก๊งจู๋ดำรึเปล่า แต่เขาก็ทำให้เธอยิ้มและหัวเราะเหมือนสมัยสาวๆได้อีกครั้ง (ช่วงนี้เธอยิ้มได้น่ารักและเป็นธรรมชาติมากๆครับ ดูเด็กลงหลายปีเลย)

ฉากสุดท้ายนี้ก็เลยซอฟท์ลงไปหน่อย ถ้าใครไม่ชอบแนวรุมๆ ก็ดูฉากนี้ได้ครับ มีการเล้าโลมกันจริงจัง ทั้ง อมดุ้น ดูดไข่ ไซร้คอ Reiko เองก็ดูมีความสุขดี (ถึงจะต้องเจอของใหญ่) ทำให้เราก็พลอยยินดีไปกับเธอด้วย 55555 (อินๆ)

กว่าจะเอาเข้าได้ก็เล่นเอาตัวเกร็งไปเลย

คราวนี้ขย่มเอง ไม่มีสลิง

ถึงจะเสร็จไปน้ำนึงแล้ว แต่เธอก็ยังแอ่นตูดขออีก (สงสัยจะดีจริง) พี่แกเลยจัดให้อีกดอกแบบมิดด้าม

หน้าตา Reiko นี่คือไปถึงดาวอังคารแล้วอะ  (ชอบท่านี้ตรงที่พี่แกเอื้อมมือมาคว้าตูดนี่แหละ 5555)

ฉากนี้ก็สวยอีกแล้ว น้ำขาวๆบนหน้าท้องเนียนๆ

สำหรับ Reiko นี่ต้องออกตัวเลยครับว่า หลายๆท่านอาจจะไม่ชอบ เพราะเธอไม่ใช่ดาราพิมพ์นิยม แต่เป็นแนวป้าๆ โหดๆ ลีลาดุดัน ร้องดังฟังชัด แต่ผมว่าเอาเข้าจริงแล้วเธอก็มีบางมุมที่น่ารักเหมือนกัน เวลายิ้ม หัวเราะแบบเป็นธรรมชาติ นี่ก็น่ารักมากเลยทีเดียว เสียดายที่เล่นแต่บทโหดๆ แล้วก็แนวสาวแก่ แต่งหน้าจัดๆ ซะส่วนใหญ่ 

จบแล้วครับสำหรับรีวิวครั้งนี้ (ใช้เวลานานมากๆๆ หนังมันมีอะไรเยอะจริงๆ กดข้ามแทบไม่ได้เลย) ไม่รู้ว่าจะถูกใจชาว AVC รึเปล่า เพราะอาจจะเขียนเยอะไปหน่อย แต่ก็ต้องยอมรับจริงๆครับ AV บางเรื่องมันไม่ได้มีแค่ฉากXXX กัน มันมีศิลปะที่ซ่อนอยู่ข้างในมากกว่าที่เราคิดครับ  ชอบไม่ชอบก็ติชมกันได้นะครับ

สุดท้ายก็ขอปิดท้ายด้วยหน้าฟินๆของ Reiko ครับ <3

ดูออนไลน์ได้ที่ http://www.javinn.com/watch-glamorous-body-reiko-kobayakawa-black-huge-mara-vs-wonder/
ผมไม่รู้ว่าจะหาโหลดได้ที่ไหนนะครับ ใครรู้รบกวนบอกที อยากเก็บเหมือนกันครับ

ผลงานชิ้นก่อนๆครับ

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=143695.0
http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=169954.0
http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=153585.0
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 09, 2014, 12:55:27 AM โดย Babor » บันทึกการเข้า
somboons
i hope some day you join us.... get duck
AV Donator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

born to be army of the avc

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2014, 02:14:39 AM »

ขอบพระคุณครับ
ความคิดเห็นสำหรับเรื่องนี้  ไม่ชอบใจเนื้อเรื่อง  แต่ประทับใจมากกับการนำเสนอ
และขอเป็นอีกหนึ่งกำลังใจในการทำงานเพื่อสังคมของพวกเราต่อไปนะครับ

someboons.... sameboons.
tony99
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2014, 02:34:18 PM »

นี่ล่ะขวัญใจผมเลยล่ะ
มีหนังเทอเป็นสิบๆเรืีอง
totyy
AV Donator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2014, 07:19:30 PM »

ขอบคุณมากครับ รีวิวเสร็จมี link ให้ดูด้วยสุดยอดครับ Wink Wink
แมวเมี้ยวๆ
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2014, 09:43:09 AM »

ขอบคุณสำรับการรีวิวให้ได้รับชมครับ แจ่มจริงๆแบบนี้ Wink
bean1
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2014, 10:08:22 AM »

ชอบมากคนนี้ ขอบคุณครับ
11dome11
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2014, 10:00:37 PM »

ขอบคุณครับ
nazaaa
ปลิงควาย
*

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2014, 11:21:14 PM »

Grin Grin Grin
PP_Island
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2014, 11:08:54 AM »

ขอบคุณครับ  Grin
nazaaa
ปลิงควาย
*

« ตอบ #9 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2014, 11:12:56 PM »

Grin Grin Grin Grin
หน้า: [1] 2 พิมพ์