มีนาคม 28, 2024, 03:42:39 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Kaede Fuyutsuki : Please Love Me More  (อ่าน 33598 ครั้ง)
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« เมื่อ: มิถุนายน 09, 2014, 07:46:47 AM »

Kaede Fuyutsuki : Please Love Me More

สวัสดีครับ กลับมาพบกันอีกครั้งนะครับ คราวนี้เป็นเรื่องที่ผม แสนจะภูมิใจนำเสนอ เพราะนอกจากเนื้อเรื่องจะดราม่า เร้าอารมณ์ แล้ว เรายังได้ นางเอกสาว ขวัญใจปวงชน อย่าง kaede fuyutsuki มานำแสดงอีกด้วย ซึ่งในเรื่องนี้ เป็นผลงาน ลำดับที่ 3 ของ kaede ตอนที่อยู่ค่าย attackers ครับ
ที่สำคัญก็คือ มันหายาก ครับ กว่าจะได้มาไว้ในกำมือ  ซึ่งก็ไม่ผิดหวังครับ เธอยังคงร้อนแรง เล่นได้ดีไม่มีเสื่อมคลาย ที่สำคัญคือ สวยครับ โดยเฉพาะ ลุคตอนอยู่บ้านที่ รวบผมไว้เนี่ย โดนจริงๆ

จริงๆ ตอนแรก กะจะอัพเรื่องของ shou nishino ที่โหวตกันไว้ แต่พอมาอ่านเองดูรู้สึกเหมือนยังค่อยเสร็จดีเท่าไหร่ น่าจะแก้อีกหน่อย แต่เรื่องนี้ ค่อนข้างมั่นใจ ว่าเสร็จดีแล้ว
ไม่น่าจะมีจุดไหนต้องแก้แล้วล่ะ เลยลัดคิวมาลงให้ก่อน ต้อนรับเปิดงานวันจันทร์ ให้เพื่อนๆ เอาไปดูให้ใจมันชุ่มฉ่ำ  ซาบซ่าน จะได้มีแรงสู้กันต่อไปในช่วงต้นสัปดาห์นี้กันครับ ( หรือจะหมดแรงกันก่อน ไม่รู้ )

ปกจ้า...ปก....

Menu นะจิ๊

หนังก็เริ่มต้นอย่างเคยครับ kaede เป็นแม่บ้านสาวแสนสวย อาศัยอยู่กับสามี
ส่วนคุณสามีเป็นหนุ่มออฟฟิศ ที่กำลังมองหาความก้าวหน้าในอาชีพการงาน

ทั้งคู่ครองรักกันอย่างมีความสุข

จนกระทั่ง วันแห่งชะตากรรม มาถึง

ท่านประธานบริษัท มาเยี่ยมที่บ้าน เข้าใจว่าคุณสามีกะลังอยู่ในช่วงมีลุ้นเลื่อนขั้น

แต่คุยกันไปซักพัก ดันมีลูกค้า VIP มาครับ

ท่าน ปธ. เลยให้ไปรับลูกค้าครับ ส่วนตัวเองอยู่รอดูผลงานที่นี่ก่อน

ลุยครับ เต็มที่

ว่าแล้ว ก็ต้องร่ำลากันหน่อย

อืมมมม กำลังงี้ใจเต็มเปี่ยม ดูหน้าแกสิครับ happy แค่ไหน อย่างว่า คนมันมีเมียสวย

บ๊ายบาย....

เมื่อคุณสามีออกไปแล้ว ทีนี้ก็เหลือแค่ kaede กะท่าน ปธ. ล่ะครับ

น้ำร้อนเดือดพล่าน เหมือนเป็น สัญญาณ บ่งบอกอะไรซักอย่าง

และแล้ว ท่านประธานก็...
ปิ๊ง!!!

ฉากนี้ ตอนแรกผมนึกว่าจะมี ยกสอง แต่ผิดคาดครับ

พอตกเย็นคุณสามีซึ่งไม่รู้เรื่องอะไร ก็มาขอโทษ kaede เรื่องปล่อยให้อยู่คนเดียวในวันหยุดครับ
แหม...ซึ่งมันเล็กน้อยมากกก ถ้าเทียบกับสิ่งที่เธอเจอในวันนี้ นะครับ

Kaede ก็ได้แต่ ทำตัวปกติเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น แต่พอลับหลังก็....

ต่อมาครับ เข้าใจว่าคุณสามีได้เลื่อนตำแหน่งเรียบร้อย วันนึงท่าน ปธ. ก็เรียกไปคุย

ท่าน ปธ. ก็เริ่มร่ายเหตุผล

เล่นเอาตะลึงครับ แต่คุณสามีก็ยังไม่ได้ปฏิเสธอะไร ( ตามสไตล์ของหนังแนวนี้ )
ซึ่งจริงๆ มันน่าจะต้องมีเหตุผลที่พอฟังได้ และต้องดราม่าหน่อยๆด้วย นะครับ ผมว่า คนดูถึงจะรู้สึกร่วม
แต่พอดีผมฟังไม่ออก เลยขอ เมค เองละกัน ( แต่ไอ้เรื่องขอให้ชักว่าวเนี่ย ผมว่า ชัวร์ ครับ )

ว่าแล้ว คุณสามีที่คิดไม่ตก ด้านนึงก็ภรรยาอันเป็นที่รัก ( แถมสวย ) อีกด้านก็หน้าที่การงาน ที่กะลังไปได้ดี
แกเลยไปเมาหัวราน้ำ จน kaede เห็นถึงความผิดปกติ

ว่าแล้วก็ปรึกษากันครับ คุณสามีคิดไม่ตก เลยว่าจะลาออกเพื่อตัดปัญหา ซึ่ง kaede ก็เห็นดีด้วย ทว่า...

ดูเหมือนคุณสามี จะยังอาลัยอาวรณ์หน้าที่การงานอยู่ เลยไปนั่งซึมต่อในห้องน้ำ

ซึ่งนางเอกเราก็สังเกตเห็นครับ

นางเอกเราเลยเสียสละตัวเองครับ เพื่อความดราม่าของหนัง

ด้วยความคิดอันใสซื่อ ว่าแค่นั้นเอง บ่ เป็นหยังดอก

แต่ จริงๆ แล้ว นางเอกเรากล้ำกลืน พอสมควรครับ

ต่อมา

ลุ้นกันตัวเกร็งครับ ว่าจะเจออะไรบ้าง

ท่านประธานก็ ปากปราศัยน้ำใจเชือดคอ ครับ ทำเป็นพูดดี แต่แอบทวงบุญคุณนิดๆ

คุณสามีก็ได้แต่นิ่งครับ แต่ในใจคงแอบด่า

Kaede ก็ ชักให้แบบ ฝืนๆ ครับ ซึ่งมันช่างจืดชืด  ไร้รสชาติ สำหรับ ท่าน ปธ. สิ้นดี

*Credit: ท่าน myron

จนคุณสามี ทนไม่ไหวครับ

เล่นเอา Kaede ถึงกับใจเสีย

แต่ก็ทำอะไรไม่ได้ครับ ท่านประธาน ก็ยังคงหน้าด้าน รบเร้าต่อไป

ซักพักเมื่อ คุณสามีไม่กลับเข้ามา ก็ถือว่าเข้าทาง ท่านประธานจอมหื่นครับ
แกเลยใช้ฝีปาก อันคมกริบ กล่อม kaede จนอยู่หมัด

เริ่ม รุกล้ำ เข้าไปเรื่อยๆ

คุณสามีก็ไปนั่งชีช้ำ อยู่ข้างนอกโดยไม่รู้ว่าอะไรเกิดขึ้น

ข้างในครับ ท่านประธาน ยังคงลุกอย่างต่อเนื่อง

จนได้ลิ้มรสความหอมหวานจากท่อนล่างที่ไม่ค่อยได้ใช้งานของ kaede

โดนกระตุ้นหนักๆ เข้า เล่นเอา นางเอกของเราถึงกับแฉะ แต่เธอยังทำท่าเหนียมอาย ซึ่งได้ ฟิล มากกกกก

จนได้ที่ ครับ ท่านประธานเลยจับยัดปากซะ

ดูเหมือนเธอจะดูดได้อย่างสุดยอด

เลยโดนจับเสียบซะ

กดมิดจนด้าม

แถมซอยซะหนัก

จนแตกกันไปครับ

ผ่านพ้นเหตุการณ์ร้ายๆ ไป ครับแต่ ทั้งคู่ มองหน้ากันไม่ติด ไประยะหนึ่ง

แต่บางอย่าง กลับก่อตัวขึ้น ในใจของ kaede อย่างเงียบๆ

หลายวันต่อมา คุณสามี ทนเป็นห่วงไม่ไหว ต้องมาคุยด้วยครับ ก็สอบถามกันไป ทำนองว่า โดนทำอะไรอ๊ะป่าว
Kaede ก็แก้ตัวไปแบบน้ำขุ่นๆ เหนียวๆ

แน่นอนว่าคุณสามีก็เชื่อครับ จริงๆ เค้าก็รักเมียนะครับ แต่สถานการณ์มันพาไป ต้องเข้าใจเค้านะครับ

หลายวันต่อมา ขณะ kaede ทำงานบ้านอยู่

ท่านปธ. ซึ่งติดใจในรสชาติ ของkaede ก็มาเยือนอีกครับ
มาถึงก็ ขี้ประธาน นปช. ( ขี้ตู่ ) ก่อนเลย

Kaede ก็แนว สองจิตสองใจ ครับ แต่มันมีเหตุผลสนับสนุนให้ ยอมครับ กลัวสามีตกงาน + เงี่ยน

ว่าแล้วก็ถูกจับพาขึ้นเตียงทันที

จับดูดนมก่อน

ส่วนนี้นี่ คงจะหอมหวาน ถูกใจท่านประธานมาก

โดน yet หนักๆ จนแตกใส่หน้าไป

ความสุขสมที่เกิดขึ้น ทำให้ kaede รู้สึกผิดอยู่บ้างครับ

แต่กระนั้น ท่านประธาน ก็ยังแวะเวียนมาหา อย่างสม่ำเสมอ
อย่างวันนี้ มาจัดหนักฉากคลาสสิคให้

แม้จะรู้สึกผิด แต่ความสุขเฉพาะหน้า สำคัญกว่าครับ เธอจึงจัดเต็ม

อิ่มเอมไปกับความสุขที่ได้รับ

บางวัน คุณสามีที่รู้สึกเป็นห่วง ก็จะโทรหา

แต่จริงๆ โดนท่านประธาน มุดหมีอยู่

เสร็จแล้วท่านประธานก็ เริ่ม รุกเข้าจับจองพื้นที่

ฉากนี้ครับ ได้ ฟิลมาก โม้คไป ทำหน้าแบ๊วไป

โดนจัดท่า 69 ดูสีหน้า ของเธอครับ

มุมนี้ผมชอบมากครับ ก้นสวยจริงๆ

ดูลีลาการโยกแบบ ควงสว่าน ของเธอ ครับ ไม่แข็งให้มันรู้ไป

ส่วนอันนี้ครับ เลียตั้งแต่โคน จนสุด ปลาย ใช้ลิ้นเก่งมากกกก

ส่วนนี่ครับ ผมว่า มันคือ ฉากที่หื่นที่สุด ในเรื่อง
ดูอย่างนี้ท่านอาจไม่รู้อะไร แต่มันไม่ใช่การที่เอา ju ไปถูกะ ร่อง อก  นะครับแต่มันเป็นอารมณ์แบบ หื่นถึงขีดสุดแล้ว
ประมาณว่าอยากเสียบเต็มแก่แล้ว พี่แก ก็เลยแทงมั่วไปหมด โดนตรงนั้นบ้างตรงนี้บ้าง เหมือนขอให้ ju ได้สัมผัสกะอะไรบ้าง ก็พอใจแล้ว
ซึ่งในที่นี้คือ บริเวณ nom และร่างกายท่อนบนของนางเอก อยากรู้ว่าเป็นไงต้องไปดูครับ

แต่ นางเอกเรา เทิร์นโปรแล้วครับ เธอจึงรับสถานการณ์ด้วยความใจเย็น

ว่าแล้ว ก็ ถ่างขา แหก HEE ออก รอรับ xวย แข็งๆ ( ว้าย!! พูดจาหยาบคาย )

ดูสีหน้า ท่านประธานครับ จริงจังกับการ yet มาก

ป้าปหนักเข้า หนักเข้า

จนแตก

หลังจากนั้นครับ ทุกวัน kaede จะแต่งตัวสวย

เธอพร้อมพลีกาย เพื่อสามี ( ทั้ง 2 คน )

ณ ออฟฟิศ

[/url]Thanks: เกมส์ ฟังวิทยุออนไลน์

ว่ากันว่า ความสำเร็จของ ผู้ชายคนนึง จะมีผู้หญิงคนนึง อยู่เบื้องหลังเสมอ
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
และนี่คือ
.
.
.
.
.
.
.
.
เบื้องหลังความสำเร็จ ของคุณสามี ( และความสบายของท่านประธาน )

เวลาโม้คไป มองหน้าไปเนี่ยน้าาาาา มันช่าง....

เธอ บรรจง โม้คให้อย่างประณีต

ทำหน้าแบ๊ว

ดูกันชัดๆ เวลาที่เธอ มอง...

จบจ้า....

แถมครับ
มุมแบ๊วๆ ของ kaede
ผมล่ะชอบจริงๆ เวลาเธอทำหน้าแบ๊ว

แบ๊ว ไปทุกมุมมอง

จะแบ๊วมุมไหนก็สวย

สมชื่อ kaede

เรื่องต่อๆ ไปที่เก็บ stock ไว้ รับรองมันส์ ครับ รับประกันความโรคจิต ไว้มาอัพปกให้ดูอีกที ว่ากั๊ก เรื่องอะไรไว้มั่ง

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
BERMUDA
ปลิงควาย
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2014, 08:16:33 AM »

ขอบคุณครับ
taitaita
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2014, 11:00:00 AM »

รีวิวสนุกมากครับ ขอบคุณครับ
redefine
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2014, 03:28:18 PM »

ชอบ Kaede เหมือนกันเลยครับ Grin
ปกติผมไม่ชอบแนวข่มขืนแม่บ้านนะ แต่เรื่องนี้สุดๆจริงๆ
ตอนนี้รอดู Kaede เหงื่อท่วม 120% ของ Prestige อย่างจู๋จดจู๋จ่อครับ
Eternity
AV Dedicator (VIP)
ตะกวดไซเบอร์

'You will never LOAD alone'

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2014, 03:42:52 PM »

มุขนี้ทำให้นึกถึงตาลุงจักรยานจริง ๆ เหมือนที่ท่านว่าเลย  Cool
joey888
AV Dedicator (VIP)
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2014, 11:09:56 PM »

ขอบคุณสำหรับรีวิวดีๆครับ  อ่านเสร็จอยากเป็นท่านประธานสักวันสองวัน  Tongue
Dogxxx
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2014, 11:57:29 PM »

สุดยอดจริงๆน้องคาเอเดะ แสดงแต่ละเรื่องนี่เน้นจิตๆทั้งนั้นโดนใจจริงๆ สวยหวานสุดๆเหมาะกับบทบาทแบบนี้จริงๆ สุดยอดครับ
labrado
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2014, 07:41:20 AM »

ขอบคุณครับ
smart-hit
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2014, 09:38:08 AM »

่น่ารักสุดๆอ่ะ ขอบคุนคับ Grin Grin
totyy
AV Donator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #9 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2014, 07:24:07 PM »

สนุกมากครับ ท่าน ขอบคุณครับ
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์