เมษายน 27, 2024, 04:24:21 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าโอตาคุมาขอเป็นแฟน  (อ่าน 2452 ครั้ง)
shared
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« เมื่อ: มิถุนายน 11, 2014, 12:10:17 AM »

ต่อจาก ถ้า แกล โซเนะ แชมป์กินจุ มาขอเป็นแฟน เอาป่ะ  Grin

ห้องคงไม่เหลือที่นะครับ แต่ถ้าเป็น 2คนนี้ผมยอม

Kunoichi
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2014, 12:15:34 AM »

ไม่ครับ

( ไม่ปฎิเสธ )  Grin
LEGACY
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2014, 01:55:48 AM »

ผมชอบนะผู้ ญ สไต์แบบนี้คือการใช้ชีวิตไม่ต้องอะไรมากอยู่แต่บ้านๆๆๆ แต่แบบพวกที่ เพื่อนเยอะ ชอบเฮฮา ปาร์ตี้ แบบนี้ผมตามนางไม่ทันครับไม่ค่อยชอบ
ASUKIRA
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2014, 03:37:41 PM »

ผมชอบนะผู้ ญ สไต์แบบนี้คือการใช้ชีวิตไม่ต้องอะไรมากอยู่แต่บ้านๆๆๆ แต่แบบพวกที่ เพื่อนเยอะ ชอบเฮฮา ปาร์ตี้ แบบนี้ผมตามนางไม่ทันครับไม่ค่อยชอบ

นั่นซิครับ สมัยเรียนผมก็ค่อนข้างจะเฮอา เย้วๆหน่อย ชอบนะผู้หญิงนักเที่ยวนักดื่ม เพราะเค้าไม่ค่อยเรื่องมากไม่ค่อยแคร์อะไรด้วย สบายๆ
แต่พอเริ่มทำงาน เริ่มต้องใช้ชีวิตจริงจังขึ้นมานิดนึง ผมเลือกคนที่คบแล้วสบายใจมากกว่า เลือกคบคนทำงาน คนไม่เที่ยว สบายใจกว่าครับ เหอๆ

We Watch AV Page

น่มน้มและมิตรภาพแห่ง AVC
neverdire
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2014, 06:29:03 AM »

ไม่เอา เพราะผมชอบ โอตาคุ รุ่นเดอะมากกว่า  Grin

medusakung
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2014, 11:44:07 PM »

เอานะ พวกติดบ้าน โอเคดี แต่ต้องมีมนุษยสัมพันด้วยนะ ไม่ใช่เล่นแต่เกมส์ ดูแต่กาตูน วันๆ ไม่ทำไรแบบนี้ไม่ไหวครับ   เคยเห็นน้องชายมีแฟนเป็นพวกติดเกมส์ครับ  ไม่ดีเลย มนุษย์สัมพันไม่มี งานบ้านไม่ค่อยอยากทำ(การบ้านก็ไม่รุ้ว่าทำรึเปล่า ไม่เคยถามมัน - -a)   วันๆเป็นแต่"นางห้อง" ออกมานอกห้องเพื่อกรอกน้ำดื่ม กับกินข้าว   อันนี้ไม่ไหวครับ โอตาคุแท้เกินไป

มีเมียเที่ยวเราเหนื่อยครับ มันไปไหน เราไปด้วย เวลาเมาเราปี้มัน มันเมาจะปี้ใคร(มั่ง)วะ  เอิีกๆ
   ส่วนพวกโอตาคุ ขอแบบโอตาคุ 50% ได้ไหมครับ แบบโอตาคุ100%ไม่เอา

Al0i$
limited edition
นักสะสมเอวี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2014, 12:12:09 AM »

ถ้ามีความชอบหลายๆอย่างที่เข้ากันได้และ
ไม่เอาไปเทียบกะ มังงะหรือเมะที่มันดูหรืออ่านก็ OK นะ
เพราะว่า หนูก็เป็นโอตาคุเดส คึคึคึคึคึคึคึคึคึคึคึคึคึคึ

ว่างๆก็ชวนกันไปงานคอสเพลย์ งานการ์ตุนซะเลย ดีแท้เหลา

nothing at all..あぁもうめんどくさいな( ;´Д`)!
just born in this way :3 みづなれい大好き
หน้า: [1] พิมพ์