เมษายน 25, 2024, 10:01:59 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำจิ๋มเทียมให้ที่ครับ  (อ่าน 13929 ครั้ง)
lordkark
ปลิงควาย
*

« เมื่อ: มิถุนายน 14, 2014, 07:44:27 AM »

ผมมีตัว ZXY อยู่ตัวหนึ่งแต่เริ่มเบื่อแล้วเลยอยากจะหาตัวใหม่มาใช้มั่ง ใครพอจะแนะนำได้บางว่าตัวไหนดีกว่าหรือพอกัน แต่ขอควารู้สึกต่างกันเยอะหน่อย จะได้ไม่รู้สึกซ้ำๆ ราคาขอประมาณzxyหรือต่ำกว่า สูงกว่านิดก้อโอเค

ตอนนี้ผมสนใจmagic eye roa rina แต่ไม่รู้ว่าต่างกันยังไงระหว่างทั้ง2ตัว และสู้zxyได้ไหม แล้วใช้ดีป่าว หรือมีตัวไหนดีกว่า

ผมอยากได้แบบสมจริง รัดๆหน่อยก็ดี ช่วยแนะนำให้หน่อยครับ

ส่วนนี้เป็นเวปที่ผมซื้อ ถ้าไงขอให้มีขายในเวปนี้ด้วย

http://www.toydemon.com/
medehan
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2014, 09:59:48 AM »

ส่วนตัวนอกจากzxyผมก็มีมิยาบิ http://www.toydemon.com/meiki-maria-ozawa-masturbator อันนี้รีวิวนอกดีแต่หลายคนในเว็บนี้บอกมันหลวมใช้ไม่ค่อยดี ส่วนผมคิดว่ามันโอเคนะ เสียวแบบนุ่มๆเรื่อยๆดี แต่ผนังบางไปหน่อย ตอนชักแล้วไปบีบ(ให้รู้สึกเหมือนจิมิรัดๆ)ไม่ค่อยได้ บีบแรงไปเจ็บไอ้นั่นอีก แถมใช้ไปใช้มาผนังด้านข้างมันรั่วซะงั้น ตอนฉีดน้ำเข้าไปล้างน้ำไหลออกมาทางด้านข้างเป็นสายๆเล็กๆเลย หรือตอนใส่เจลหล่อลื่นเข้าไปเจลก็ซึมออกมาบางส่วน (แต่รั่วไม่มากนะ ยังใช้ได้อยู่) ที่สำคัญผมว่าเจลที่แถมมาคุณภาพแย่ ไม่ค่อยลื่นแถมแห้งเร็วอีก เลยทนใช้ๆเจลไปจนหมดและตอนนี้กลับมาใช้เจลเอริริกะที่เคยซืื้อมา ดีกว่ากันเยอะ

ส่วนตัวเลยกำลังมองๆอยู่ว่าตัวหน้า จะซื้อ Meiki no OL Rui http://www.toydemon.com/meiki-story-ol-rui-saotome-masturbator (แต่ของผมซื้อจากเว็บเฮียจืดนะ) ดูแล้วผนังหนากว่าพอควร รีวิวเว็บนอกก็บอกโอเค ออกแนวเน้นสมจริงคล้ายมิยาบิด้วย แต่ผนังหนากว่า

ปล. จขกท.ซื้อเว็บนอกแล้วทำไงไม่ให้โดนศุลกากรยึดของอ่ะครับ เพื่อนๆเว็บนี้หลายคนสั่งเว็บไทยเพราะกลัวโดนยึดนี้ล่ะ 555 เห็นบางคนตั้งกระทู้บอกสั่งเว็บนอกโดนยึดหมด เซ็งกันสุดๆ  Undecided
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 14, 2014, 10:05:41 AM โดย medehan » บันทึกการเข้า
lordkark
ปลิงควาย
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2014, 12:12:33 PM »

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะครับ แต่ตอนนี้ขอลองรอคนอื่นๆมาโพสก่อนค่อยตัดสินใจอีกที

พอดีผมอยู่นิวซีแลนนะครับ มันไม่ผิดกฏอะไรเลยสั่งซื้อได้ zxyผมก้อซื้อจากที่นี้ละ สำหรับที่ไทยนี้ผมไม่รู้นะครับคงแนะนำอะไรให้ไม่ได้
insideinin
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2014, 12:06:20 AM »

กำลังดูๆอยู่เช่นเดียวครับ คุณ lordkark

เคยใช้ ZXY มาก่อนเหมือนกันครับ แต่พอดีเนื่องจากมันหมดสภาพขาดหลายจุดมากๆตรงทั้งทางเข้า ทั้งข้างใน ผมต้องยอมตัดใจทิ้งไปครับ มันก็พอใช้ได้ครับ แต่ว่ามันไม่เหมือนช่วงแรกๆเลยจริงๆ

ผมเลยไปมองหาพวกตระกูลอันเล็กๆคล้ายๆ Rina , Roa แต่ไปจบกับตัวนี้ครับ Smooth & Flat Girl's Laboratory soft พอดีในเมืองนอกแนะนำเยอะเหมือนกันถ้าเป็นคนชอบจิ๋มเทียมโลลินิ่มๆ

ตัวที่ผมสั่งมานี่ก็ไม่ผิดหวังครับ แต่ขอบอกว่าดรอปจาก ZXY เยอะมากครับ
- ไม่เสียวเท่าครับ อาจจะเพราะเป็นทางตรงแล้วก็มีแค่คลื่นๆเทียบกับ ZXY แล้วคดโค้ง แถม G spot ใหญ่มาก
- จิ๋มเทียมโลลิจะค่อนข้างสั้นครับ ผมน้องชายไม่ยาวแต่บอกตรงๆว่ายังแทบไม่มิดเลยครับ เพราะพวกนี้มันรูยาวแค่ 10-12cm ครับหรือ 4 นิ้ว อันนี้จะยาวประมาณนี้หมดครับ Rina จะยาวกว่า Roa นิดนึงครับแต่ก็ยังสั้นอยู่ดี ถ้าน้องชายไม่ยาวมากลองดูก็ไม่เสียหายครับ จิ๋มเทียมโลลิเน้นแน่นครับ
- ผมว่าทนกว่า ZXY เยอะครับ ของ NPG ทั้งหมดต้องยอมรับจริงๆว่าคุณภาพไม่ดีสมราคาครับ ทั้งๆที่น้องชายผมก็ปกติแต่ชอบฉีกขาดกันง่ายจัง ZXY นี่ผมซ่อมหลายรอบแล้ว แต่สิ้นท้ายต้อง retire ครับ ยกเว้นว่าได้ราคามาไม่แพงก็โอเคอยู่ครับ

Rina Roa ผมยังไม่เคยลองครับ เลยแนะนำให้ไม่ได้ แต่เท่าที่ผมศึกษามาจะเป็น จิ๋มเทียมโลลิที่ดีที่สุดในระยะราคานี้แล้วครับ แนะนำ Rina ครับ เขาว่าทนกว่า แล้วเป็นรุ่น 2 ด้วยครับ รุ่น 3 ออกมาแล้ว Lolinco แต่เขาว่าไม่ค่อยดีครับ อีกอย่างก็ไม่แพงมาก ราคาจากเมืองนอกโอเคเลยครับผม คุณ larklord อยู่เมืองนอกได้คงราคาดีกว่าในไทยครับ จริงๆผมแนะนำอีกเว็บอื่นแทน Toydemon ครับจะถูกกว่าถ้าส่งไปนิวซีแลนนะครับ

ตอนนี้ผมอยากได้ ZXY อีกตัว แต่ลังเลว่าจะเอาดีหรือเปล่า เสียวจริงแต่อายุสั้น ลองดูพวกตระกูล Venus real, Venus Clone ดูครับ เมืองนอกรีวิวตัวนี้ดีมาก แล้วแข็งแรงมากครับ ไม่พังง่ายๆเลยเทียบกับของ Meiki NPG แต่ผมยังลังเลอยู่เหมือนกัน เพราะกลัวมันจะสู้ ZXY ไม่ได้ แต่จะเอา Meiki NPG มาอีกผมกลัวเสียดายเงินเพราะ Meiki NPG มันพังง่ายกว่าตัวอื่นพอสมควรเลยไม่ค่อยอยากสั่งแม้จะชอบตอนใช้ก็ตามครับ

ตัวที่ผมสนใจอยู่ตอนนี้มี First Sexual Experience(มีใน Toydemon), Venus Real/ Clone, Magic Eye Rina, Wet Meiki Shin(มีใน Toydemon), Meiki 008, Julia+ (มีใน Toydemon)

ผมสั่งจากเมืองนอกเหมือนกันครับ แต่ผมไม่แนะนำให้คุณ landlark สั่ง Meiki เพิ่มอีกสักเท่าไหร่ มันต่างกันก็จริงครับ แต่ลองสัมผัสอะไรที่แตกต่างสุดๆไปเลยน่าจะดีกว่าครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 17, 2014, 12:09:21 AM โดย insideinin » บันทึกการเข้า
shared
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2014, 02:43:07 PM »

มาขอคำแนะนำด้วยคน อยากได้รุ่นที่ทนๆหน่อย ราคาไม่เกิน 3,000

ล่าสุดผมใช้ lolinco ความเสียวนี่ได้เลย
แต่ว่าใช้ไปไม่เท่าไหร่ตรงทางเข้าฉีกละ ข้างในก็ไม่แพ้กัน Huh?

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 17, 2014, 03:00:24 PM โดย shared » บันทึกการเข้า

insideinin
*

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2014, 07:12:39 PM »

มาขอคำแนะนำด้วยคน อยากได้รุ่นที่ทนๆหน่อย ราคาไม่เกิน 3,000

ล่าสุดผมใช้ lolinco ความเสียวนี่ได้เลย
แต่ว่าใช้ไปไม่เท่าไหร่ตรงทางเข้าฉีกละ ข้างในก็ไม่แพ้กัน Huh?

ขาดแบบนี้เกินไปครับ ฉีกกว้างมากก รีบเอาหัวแร้งมาซ่อมครับ ก่อนที่จะลาม Meiki ZXY ก่อนผมทิ้งยังฉีกไม่ขนาดนี้เลยครับ ถ้าขาดมากขนาดนี้แล้วซ่อมไม่หาย ผมจับรีไทร์ไปเรียบร้อยแล้วครับ จิ๋มเทียมโลลิไม่เหมาะกับคนมีขนาดใหญ่ครับ ถ้าคุณ shared น้องชายใหญ่ต้องมองหาจิ๋มเทียมไซส์ปกติหรือใหญ่ดูครับ จิ๋มเทียมโลลิเป็นสิทธิพิเศษของคนน้องชายเล็กครับ 555 ควรจะภูมิใจครับ

ว่าแต่ Lolinco เป็นยังไงบ้างครับผม ผมดูสเปคแล้วดูน่าสนใจดีแต่ หลายๆคนบอกตัวนี้ความรู้สึกคับๆแนวๆเจ็บ อยากลองสั่งมาใช้เหมือนกันครับ
แต่ Lolinco มีรายงานว่ามี defect เยอะเหมือนกันครับทั้งฝรั่งและญี่ปุ่นบอกครับ ผมเลยไม่กล้า แต่ถ้าเจอตัวที่ไม่มี defect ก็โชคดีไปครับผม

ตรงทางเข้าฉีกง่ายครับ ต้องคอยระหวังหล่อลื่นดีๆครับ แต่ส่วนมากจะไม่รอดครับ Meiki ZXY ผมไปตั้งแต่รอบที่สองเลยครับ ทนน้อยกว่าตัวถูกๆผมอีก แต่เสียวจริง ผมว่าตระกูลแพงๆความคงทนก็ไม่ได้ดีมาก ยกเว้นบางตัว
พวก Seventeen Bordeluex ก็ทนครับ แต่จะเป็นแนวแข็งๆ มากกว่านิ่มครับแต่บ้างคนก็ชอบครับเพราะจะมีจุดเด่นตรงปลายสุดจำลองกระแทกมดลูกครับ

คุณ shared ไม่ทราบว่าอยู่ที่ไทยหรือเมืองนอกครับ จะได้แนะนำถูกครับ อีกอย่างของแบบนี้มันหลายอย่างครับ จิ๋มเทียมคนละอันก็เหมือนผู้หญิงคนละคนครับ ไม่มีอันไหนรู้สึกเหมือนกันครับ
สุดท้ายอยู่ที่ความชอบครับว่าชอบแข็ง นิ่ม แน่นๆหรือหลวมๆครับ ผมอ่านคำแนะนำมาเยอะก็จริงแต่สุดท้ายก็สั่งตามใจที่ตัวเองอยากลองอยู่ดีครับ Smiley
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 17, 2014, 07:16:48 PM โดย insideinin » บันทึกการเข้า
medehan
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2014, 08:47:40 PM »

อ่าว ของผมเล็กหรอหรือโชคดีหว่า ไม่ค่อยเจอปัญหากับZXYขนาดที่ว่า ก็ขาดตรงปากนิดๆนะ แต่เหมือนว่ามันเพราะตอนแรกผมไปจับมันพลิกข้างในออกมาล้างน้ำมากกว่า ตอนหลังๆล้างแบบเปิดก๊อกใส่น้ำเข้าข้างในแล้วถูๆ เลยไม่มีปัญหาละ

อีกอย่างอาจเพราะผมใช้น้อยด้วย หลักๆใช้มิยาบิ ใช้ZXYแค่อาทิตย์ละครั้งได้
insideinin
*

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2014, 09:10:32 PM »

อ่าว ของผมเล็กหรอหรือโชคดีหว่า ไม่ค่อยเจอปัญหากับZXYขนาดที่ว่า ก็ขาดตรงปากนิดๆนะ แต่เหมือนว่ามันเพราะตอนแรกผมไปจับมันพลิกข้างในออกมาล้างน้ำมากกว่า ตอนหลังๆล้างแบบเปิดก๊อกใส่น้ำเข้าข้างในแล้วถูๆ เลยไม่มีปัญหาละ

อีกอย่างอาจเพราะผมใช้น้อยด้วย หลักๆใช้มิยาบิ ใช้ZXYแค่อาทิตย์ละครั้งได้

ของคุณ medehan น่าจะพอๆกับของผมครับ ZXY ตรงปากจะขาดนิดๆ และข้างในต้นๆสีชมพูจะขาดนิดหน่อยครับ แต่พอผมใช้ไปนานๆแล้ว ข้างในจะขาดครับ ตอนเอานิ้วล้างแล้วจะรู้ครับเป็นเส้นๆฉีกๆ แล้วแล้วกำแพงมันจะบางลงเรื่อยๆครับ

แต่ผมใช้ไปนานอยู่ครับ สัก 50 รอบได้ครับ แต่เทียบกับราคาแล้วก็ถือว่ายังน่าจะได้เยอะกว่านี้ ของผมปากฉีก ต้นๆฉีก ในๆกลางๆฉีก ผมเลยรีไทร์เลย
lordkark
ปลิงควาย
*

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2014, 09:13:55 PM »

กำลังดูๆอยู่เช่นเดียวครับ คุณ lordkark

เคยใช้ ZXY มาก่อนเหมือนกันครับ แต่พอดีเนื่องจากมันหมดสภาพขาดหลายจุดมากๆตรงทั้งทางเข้า ทั้งข้างใน ผมต้องยอมตัดใจทิ้งไปครับ มันก็พอใช้ได้ครับ แต่ว่ามันไม่เหมือนช่วงแรกๆเลยจริงๆ

ผมเลยไปมองหาพวกตระกูลอันเล็กๆคล้ายๆ Rina , Roa แต่ไปจบกับตัวนี้ครับ Smooth & Flat Girl's Laboratory soft พอดีในเมืองนอกแนะนำเยอะเหมือนกันถ้าเป็นคนชอบจิ๋มเทียมโลลินิ่มๆ

ตัวที่ผมสั่งมานี่ก็ไม่ผิดหวังครับ แต่ขอบอกว่าดรอปจาก ZXY เยอะมากครับ
- ไม่เสียวเท่าครับ อาจจะเพราะเป็นทางตรงแล้วก็มีแค่คลื่นๆเทียบกับ ZXY แล้วคดโค้ง แถม G spot ใหญ่มาก
- จิ๋มเทียมโลลิจะค่อนข้างสั้นครับ ผมน้องชายไม่ยาวแต่บอกตรงๆว่ายังแทบไม่มิดเลยครับ เพราะพวกนี้มันรูยาวแค่ 10-12cm ครับหรือ 4 นิ้ว อันนี้จะยาวประมาณนี้หมดครับ Rina จะยาวกว่า Roa นิดนึงครับแต่ก็ยังสั้นอยู่ดี ถ้าน้องชายไม่ยาวมากลองดูก็ไม่เสียหายครับ จิ๋มเทียมโลลิเน้นแน่นครับ
- ผมว่าทนกว่า ZXY เยอะครับ ของ NPG ทั้งหมดต้องยอมรับจริงๆว่าคุณภาพไม่ดีสมราคาครับ ทั้งๆที่น้องชายผมก็ปกติแต่ชอบฉีกขาดกันง่ายจัง ZXY นี่ผมซ่อมหลายรอบแล้ว แต่สิ้นท้ายต้อง retire ครับ ยกเว้นว่าได้ราคามาไม่แพงก็โอเคอยู่ครับ

Rina Roa ผมยังไม่เคยลองครับ เลยแนะนำให้ไม่ได้ แต่เท่าที่ผมศึกษามาจะเป็น จิ๋มเทียมโลลิที่ดีที่สุดในระยะราคานี้แล้วครับ แนะนำ Rina ครับ เขาว่าทนกว่า แล้วเป็นรุ่น 2 ด้วยครับ รุ่น 3 ออกมาแล้ว Lolinco แต่เขาว่าไม่ค่อยดีครับ อีกอย่างก็ไม่แพงมาก ราคาจากเมืองนอกโอเคเลยครับผม คุณ larklord อยู่เมืองนอกได้คงราคาดีกว่าในไทยครับ จริงๆผมแนะนำอีกเว็บอื่นแทน Toydemon ครับจะถูกกว่าถ้าส่งไปนิวซีแลนนะครับ

ตอนนี้ผมอยากได้ ZXY อีกตัว แต่ลังเลว่าจะเอาดีหรือเปล่า เสียวจริงแต่อายุสั้น ลองดูพวกตระกูล Venus real, Venus Clone ดูครับ เมืองนอกรีวิวตัวนี้ดีมาก แล้วแข็งแรงมากครับ ไม่พังง่ายๆเลยเทียบกับของ Meiki NPG แต่ผมยังลังเลอยู่เหมือนกัน เพราะกลัวมันจะสู้ ZXY ไม่ได้ แต่จะเอา Meiki NPG มาอีกผมกลัวเสียดายเงินเพราะ Meiki NPG มันพังง่ายกว่าตัวอื่นพอสมควรเลยไม่ค่อยอยากสั่งแม้จะชอบตอนใช้ก็ตามครับ

ตัวที่ผมสนใจอยู่ตอนนี้มี First Sexual Experience(มีใน Toydemon), Venus Real/ Clone, Magic Eye Rina, Wet Meiki Shin(มีใน Toydemon), Meiki 008, Julia+ (มีใน Toydemon)

ผมสั่งจากเมืองนอกเหมือนกันครับ แต่ผมไม่แนะนำให้คุณ landlark สั่ง Meiki เพิ่มอีกสักเท่าไหร่ มันต่างกันก็จริงครับ แต่ลองสัมผัสอะไรที่แตกต่างสุดๆไปเลยน่าจะดีกว่าครับ

ขอบคุณนะครับ ว่าแต่เวปที่แนะนำนี้คือเวปอะไรหรอครับ แล้วเชื่อถือได้มากแค่ไหน ส่งแน่นอนไหม เพราะเวปtoydemonนี้ที่ผมสั่งzxyไปเขาส่งจริง

แต่ผมก็ยังเลือกไม่ถูกอยู่ดี มันน่าซื้อไปหมด ผมอยากได้แบบนิ้มๆ แน่นๆ งบ $100 และอยากลองโลลิดีๆสักอัน งบ $50 กะจะสั่งมาที่เดียว2อันไปเลย ช่วยเลือกให้หน่อยครับ หรือลดมาเหลือสัก2-3ตัวเลือกให้หน่อย

ผมเห้นในเวปtoydemonตัวroaคนรีวิวกับซื้อมากกว่าrina

ส่วนlolincoเห็นของท่านข้างบนแล้ว ทำเอาไม่กล้าซื้อเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 17, 2014, 09:39:17 PM โดย lordkark » บันทึกการเข้า
insideinin
*

« ตอบ #9 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2014, 09:53:14 PM »

ขอบคุณนะครับ ว่าแต่เวปที่แนะนำนี้คือเวปอะไรหรอครับ แล้วเชื่อถือได้มากแค่ไหน ส่งแน่นอนไหม เพราะเวปtoydemonนี้ที่ผมสั่งzxyไปเขาส่งจริง

แต่ผมก็ยังเลือกไม่ถูกอยู่ดี มันน่าซื้อไปหมด ผมอยากได้แบบนิ้มๆ แน่นๆ งบ $100 และอยากลองโลลิดีๆสักอัน งบ $50 กะจะสั่งมาที่เดียว2อันไปเลย ช่วยเลือกให้หน่อยครับ หรือลดมาเหลือสัก2-3ตัวเลือกให้หน่อย

ผมเห้นในเวปtoydemonตัวroaคนรีวิวกับซื้อมากกว่าrina

ส่วนlolincoเห็นของท่านข้างบนแล้ว ทำเอาไม่กล้าซื้อเลย

แนะนำ en-nls.com ครับคุณ lordkark จะถูกว่าเยอะพอสมควรเลยครับ เพราะคุณ lordkark ให้ส่งไปที่นิวซีแลนอยู่แล้ว ผมว่าสั่งจากเว็บนี้ดีกว่าครับเขาส่งตรงจากญี่ปุ่นส่งไปนิวเลย ไม่ต้องให้ส่งจาก US ราคาจะดีกว่า Toydemon ครับ เพราะ Toydemon เขาบวกไปนิดนึงแล้วครับ อีกอย่างจะมีหลายๆตัวที่ไม่มีใน Toydemon ด้วยครับ

ใช่ครับมันน่าซื้อไปหมดเลยจริงๆ 5555

จิ๋มเทียมโลลินี่ผมก็ไม่มีประสบการณ์มาก แนะนำให้ยากเหมือนกันครับ Roa รีวิวจะเยอะกว่าเพราะออกมาก่อนครับ เขาว่ารู้สึกดีกว่า Rina นิดนึง แต่จะทนน้อยกว่า Rina ครับ แล้ว Roa สั้นกว่า Rina นิดนึงด้วยครับ หลังๆเขาเลยแนะนำ Rina ซะมากกว่าครับ แต่ก็ใช้ได้ทั้งคู่ครับ
จิ๋มเทียมโลลิดีๆนี่จะมี Girl in the Box ครับ ไม่สั้นเหมือนพวกตัวเล็กๆครับ ตัวนี้จะใหญ่หน่อยครับ ความเห็นจากคนใช้ที่ผมอ่านนี่ รวมๆครับ บางคนชอบ บางคนไม่ชอบ เลยงงอยู่เหมือนกันครับ ต้องดูครับว่าอยากได้เล็กๆสั้นๆหรือเปล่าตัวนี้อาจจะไม่ตอบโจทย์
แต่จิ๋มเทียมเล็กๆนี่มันใช้สะดวกมากจริงๆครับผมชอบใจมาก ถึงจะไม่รู้สึกดีเท่าพวกหนาๆเท่าไหร่
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์