เมษายน 19, 2024, 06:58:35 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำจิ๋มเทียมให้ที่ครับ  (อ่าน 13865 ครั้ง)
shared
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #10 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2014, 09:56:05 PM »

ผมไม่รู้เลยนะนี่ว่าผิดขนาด
มันก็คับๆดีครับ แต่ว่านิ่มมากไม่เจ็บเลย ข้างในก็ลึกดี ผิวขุขระๆขดไปขดมา
(อยู่ไทยครับ ตัวนี้คงอยู่ได้อีกไม่นาน สงสัยคงต้องลาจากกันซะแล้ว Cry)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 17, 2014, 10:02:11 PM โดย shared » บันทึกการเข้า

insideinin
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #11 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2014, 10:25:52 PM »

Lolinco จริงๆจะยาวที่สุดใน ซีรีย์นี้เลยครับผม ผมก็ไม่รู็ว่ายาวกว่าตัวที่ผมใช้มากไหม รู้สึกจะยาว 13cm 5 นิ้วพอดีครับ

จริงๆถ้ามิดด้ามแล้วยังไม่ทะลุเลยจิ๋มเทียม ก็พอโอเคครับ ผมว่าจิ๋มโลลิเหมาะกับคนขนาด 5 นิ้วครับ เล็กกว่านั้นได้ ใหญ่เกินนิดหน่อยได้ แต่ไม่เกิน 5.5 นิ้วก็พอไหวครับ 6 นิ้วขึ้นนี่จะใช้มิดด้ามไม่ค่อยได้ค่อย ถ้ายาวมากก็มีโอกาสแทงทะลุอยู่ด้วยครับ

จิ๋มโลลิมันก็ต้องคับๆสั้นๆครับ ไม่งั้นมันจะเป็นจิ๋มเทียมโลลิได้ยังไง ผิดคอนเซ็ปครับ ฮา

shared
*

« ตอบ #12 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2014, 10:31:21 PM »

ของผม 6.3นิ้ว ก็ดึงมาจนสุดนะครับ สงสัยเพราะงี้มั้งเลยพัง ไม่น่ารุนแรงเลย 

medehan
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #13 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2014, 11:19:56 PM »

เพิ่งเห็นว่าคุยกันเรื่อง Rina ตัวนี้ผมเคยใช้นะครับ รุ่นOpen My Pussy http://www.toydemon.com/sujiman-kupa-rina-masturbator ตัวนี้ผมว่าภายนอกดูคล้ายZxyแบบย่อส่วนมาครับ แต่ข้างในZXYดีกว่าเยอะมาก เพราะทำมาละเอียดกว่า พืิ้นผิวขรุขระมากกว่าแถมมีg-spotใหญ่มากขณะที่ Rinaจะมีแค่เยื่อชมพูนุ่มๆหุ้มและขรุขระบ้างแต่ส่วนประกอบละเอียดๆจะไม่มีเลย แต่ไม่ใช่ตัวนี้ไม่เสียวนะครับก็ถือว่าเสียวดี นุ่มดี แต่เรื่องความทนนั้นที่ว่าZXYไม่ทนตัวนี้แย่กว่าครับ ผมใช้ไป2เดือนได้มั้งใช้ทุกวันนะ เยื่อชมพูข้างในขาดแบบแทบไม่เหลือครับ ตอนล้างนี่เห็นเศษๆชมพูหลุดติดมือออกมาเลยครับ และความเสียวนี่ลดลงแบบคนละเกรด ผมต้องกัดฟันทิ้งแบบเสียดายมาก เพราะข้างนอกมันไม่ขาดไม่เสียอะไรเลย แต่มันก็ไม่เสียวอะไรเลยเพราะข้างในขาดหมด ทนใช้ไม่ไหว  Undecided

อ้อเกือบลืมๆในเว็บนี้เคยมีกระทู้รีวิว มาก่อนด้วยนะครับลองดูประกอบการตัดสินใจไ้ดครับ http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=169936.0
insideinin
*

« ตอบ #14 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2014, 01:23:04 AM »

ของผม 6.3นิ้ว ก็ดึงมาจนสุดนะครับ สงสัยเพราะงี้มั้งเลยพัง ไม่น่ารุนแรงเลย 

6.3 ดึงสุดแล้ว ทะลุมาตรงด้านท้ายไหมครับ แบบนู้นๆขึ้นมาเป็นหัวน้อยชายอะครับ ของผมจิ๋มเทียมโลลิผมดึงสุดนี่ ตรงท้ายๆจะนูนๆออกมาตลอดเลย กลัวมันทะลุมากก
insideinin
*

« ตอบ #15 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2014, 01:31:05 AM »

เพิ่งเห็นว่าคุยกันเรื่อง Rina ตัวนี้ผมเคยใช้นะครับ รุ่นOpen My Pussy http://www.toydemon.com/sujiman-kupa-rina-masturbator ตัวนี้ผมว่าภายนอกดูคล้ายZxyแบบย่อส่วนมาครับ แต่ข้างในZXYดีกว่าเยอะมาก เพราะทำมาละเอียดกว่า พืิ้นผิวขรุขระมากกว่าแถมมีg-spotใหญ่มากขณะที่ Rinaจะมีแค่เยื่อชมพูนุ่มๆหุ้มและขรุขระบ้างแต่ส่วนประกอบละเอียดๆจะไม่มีเลย แต่ไม่ใช่ตัวนี้ไม่เสียวนะครับก็ถือว่าเสียวดี นุ่มดี แต่เรื่องความทนนั้นที่ว่าZXYไม่ทนตัวนี้แย่กว่าครับ ผมใช้ไป2เดือนได้มั้งใช้ทุกวันนะ เยื่อชมพูข้างในขาดแบบแทบไม่เหลือครับ ตอนล้างนี่เห็นเศษๆชมพูหลุดติดมือออกมาเลยครับ และความเสียวนี่ลดลงแบบคนละเกรด ผมต้องกัดฟันทิ้งแบบเสียดายมาก เพราะข้างนอกมันไม่ขาดไม่เสียอะไรเลย แต่มันก็ไม่เสียวอะไรเลยเพราะข้างในขาดหมด ทนใช้ไม่ไหว  :-

อ้อเกือบลืมๆในเว็บนี้เคยมีกระทู้รีวิว มาก่อนด้วยนะครับลองดูประกอบการตัดสินใจไ้ดครับ http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=169936.0

ผมไม่เคยลอง Rina เหมือนกันครับ เคยแต่อ่านๆมาซะส่วนมาก ขอบคุณคุณ medehan มากครับสำหรับรีวิว

แสดงว่าไม่ทนเหมือนกัน สงสัยต้องหาพวก single layer น่าจะทนกว่า คือ Rina ฝรั่งก็ว่าไม่ทนมากครับแต่คือถ้าอิงตามราคาเมืองนอก ราคามันแค่ 1/4 เองอะครับคุณ medehan เขาเลยคงว่าสมราคามัน แต่ในไทยกลับกัน Rina ราคาครึ่งนึงแล้ว ลงทุน ZXY ไปเลยอาจจะคุ้มกว่า

ZXY ของผมฉีกขาดแต่ก็ไม่ค่อยทุเรศมากครับ ยังพอเสียว แต่ไม่ค่อยสูญญากาศเหมือนเดิม เริ่มมีเสียงตอนใช้ ซึ่งผมรำคานมาก แต่ผมก็เบื่อนิดๆเหมือนกัน อยากลองพวกตัวเสียวเบาๆ เน้นซอยยาวๆ

ตัวใหม่ที่ผมลองมานี่ยังไม่ขาดเท่าไหร่ เป็น Tsurupeta Girl Laboratory soft 5 ครั้งแล้วยังไม่ขาด แต่ไม่ค่อยเสียว อาจจะเพราะติด G-spot ใหญ่ของ ZXY เหมือนกันครับ เพราะนี่เป้นเส้นทางตรง เป็นแค่คลื่นๆ แต่เล็กดีครับ ซ่อนง่าย

Meiki ตัวอื่นๆเป็นไงบ้างครับคุณ medehan พอรีวิวได้ไหมครับว่ามีตัวไหนดีกว่า ZXY ไหว เพราะผมอยากสั่งมาลองสักตัว แต่ใจจริงก็เบื่อ NPG ที่ไม่ทน แต่มองๆ Meiki 008 Hibiki อยู่เหมือนกันครับ ผมอยู่นอกพอสั่งได้ถูกกว่าไทยยังไม่ค่อยกล้าสั่งเลยครับแพง
shared
*

« ตอบ #16 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2014, 03:33:33 AM »

6.3 ดึงสุดแล้ว ทะลุมาตรงด้านท้ายไหมครับ แบบนู้นๆขึ้นมาเป็นหัวน้อยชายอะครับ ของผมจิ๋มเทียมโลลิผมดึงสุดนี่ ตรงท้ายๆจะนูนๆออกมาตลอดเลย กลัวมันทะลุมากก

ไม่ค่อยนะครับ ตัวนี้ผมลองวัดดูมันยาว 6.5 นิ้ว ข้างนอกจะครับตั้งแต่ตรงปากถ้ำ

lordkark
ปลิงควาย
*

« ตอบ #17 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2014, 10:01:06 AM »

ตอนนี้เห็นตัว First Sexual Experience กับ17 และlolinco(ถ้าไม่ขาดเหมือนของท่าน) ดูน่าสนใจเหมือนกัน เลยอยากถามว่า3ตัวนี้กับตัวrinaที่คุณแนะนำมาเลือกตัวไหนดี

ส่วนรุ่นที่เทียบเท่าzxyยังคิดไม่ออก มีตัวเลือกอะไรมั่งครับ
medehan
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #18 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2014, 11:22:07 AM »

เพิ่งเห็นว่าคุยกันเรื่อง Rina ตัวนี้ผมเคยใช้นะครับ รุ่นOpen My Pussy http://www.toydemon.com/sujiman-kupa-rina-masturbator ตัวนี้ผมว่าภายนอกดูคล้ายZxyแบบย่อส่วนมาครับ แต่ข้างในZXYดีกว่าเยอะมาก เพราะทำมาละเอียดกว่า พืิ้นผิวขรุขระมากกว่าแถมมีg-spotใหญ่มากขณะที่ Rinaจะมีแค่เยื่อชมพูนุ่มๆหุ้มและขรุขระบ้างแต่ส่วนประกอบละเอียดๆจะไม่มีเลย แต่ไม่ใช่ตัวนี้ไม่เสียวนะครับก็ถือว่าเสียวดี นุ่มดี แต่เรื่องความทนนั้นที่ว่าZXYไม่ทนตัวนี้แย่กว่าครับ ผมใช้ไป2เดือนได้มั้งใช้ทุกวันนะ เยื่อชมพูข้างในขาดแบบแทบไม่เหลือครับ ตอนล้างนี่เห็นเศษๆชมพูหลุดติดมือออกมาเลยครับ และความเสียวนี่ลดลงแบบคนละเกรด ผมต้องกัดฟันทิ้งแบบเสียดายมาก เพราะข้างนอกมันไม่ขาดไม่เสียอะไรเลย แต่มันก็ไม่เสียวอะไรเลยเพราะข้างในขาดหมด ทนใช้ไม่ไหว  :-

ผมไม่เคยลอง Rina เหมือนกันครับ เคยแต่อ่านๆมาซะส่วนมาก ขอบคุณคุณ medehan มากครับสำหรับรีวิว

แสดงว่าไม่ทนเหมือนกัน สงสัยต้องหาพวก single layer น่าจะทนกว่า คือ Rina ฝรั่งก็ว่าไม่ทนมากครับแต่คือถ้าอิงตามราคาเมืองนอก ราคามันแค่ 1/4 เองอะครับคุณ medehan เขาเลยคงว่าสมราคามัน แต่ในไทยกลับกัน Rina ราคาครึ่งนึงแล้ว ลงทุน ZXY ไปเลยอาจจะคุ้มกว่า

ZXY ของผมฉีกขาดแต่ก็ไม่ค่อยทุเรศมากครับ ยังพอเสียว แต่ไม่ค่อยสูญญากาศเหมือนเดิม เริ่มมีเสียงตอนใช้ ซึ่งผมรำคานมาก แต่ผมก็เบื่อนิดๆเหมือนกัน อยากลองพวกตัวเสียวเบาๆ เน้นซอยยาวๆ

ตัวใหม่ที่ผมลองมานี่ยังไม่ขาดเท่าไหร่ เป็น Tsurupeta Girl Laboratory soft 5 ครั้งแล้วยังไม่ขาด แต่ไม่ค่อยเสียว อาจจะเพราะติด G-spot ใหญ่ของ ZXY เหมือนกันครับ เพราะนี่เป้นเส้นทางตรง เป็นแค่คลื่นๆ แต่เล็กดีครับ ซ่อนง่าย

Meiki ตัวอื่นๆเป็นไงบ้างครับคุณ medehan พอรีวิวได้ไหมครับว่ามีตัวไหนดีกว่า ZXY ไหว เพราะผมอยากสั่งมาลองสักตัว แต่ใจจริงก็เบื่อ NPG ที่ไม่ทน แต่มองๆ Meiki 008 Hibiki อยู่เหมือนกันครับ ผมอยู่นอกพอสั่งได้ถูกกว่าไทยยังไม่ค่อยกล้าสั่งเลยครับแพง

เหนือกว่าZXYนี่คิดไม่ออกเหมือนกันครับ ผมเคยใช้meikiรุ่นใหญ่แค่ZXYกับมิยาบิเอง ถ้าแค่ความเสียวZXYดีกว่านะ แต่ความทนนี่พูดยาก คือโดยรวมZXYดีกว่านิดๆครับ ด้านในขาดบ้าง ด้านนอกโอเค แต่มิยาบินี่อย่างที่เคยบอก มันเล็กและผนังบาง ด้านนอกรั่วอีก(นิดหน่อย) แต่ความทนด้านในนี่ผมว่าดีกว่าZXYคือมันเป็น single layerก็เลยไม่หลุด ถ้าให้ผมแนะนำผมว่าถ้าจะเอาทนซื้อ single layerดีกว่า จะรุ่น rui ,hibiki ฯลฯก็ได้ แต่อย่าไปเลือกรุ่นที่มันเล็กๆและผนังบางๆ เดี๋ยวจะเป็นแบบมิยาบิของผม (พวกบางๆนี้เท่าที่เห็นชัดๆก็มีรุ่น sakiกับrolaและมิยาบิด้วย)
Kunoichi
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #19 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2014, 11:28:04 PM »

ดูสภาพ lolinco ของท่าน shared แล้วผมว่า
ไปเล่นรุ่นใหญ่ดีกว่าครับพวก meiki series
ผมว่าพวก แนวโลลิต้า ไม่น่าเหมาะ เพราะมันเล็กและถ้ากระแทกแรงๆและของเราใหญ่นี่ฉีกแน่นอน  Tongue
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์