เมษายน 17, 2024, 01:30:51 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำจิ๋มเทียมให้ที่ครับ  (อ่าน 13848 ครั้ง)
shared
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #20 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2014, 12:06:16 AM »

ดูสภาพ lolinco ของท่าน shared แล้วผมว่า
ไปเล่นรุ่นใหญ่ดีกว่าครับพวก meiki series
ผมว่าพวก แนวโลลิต้า ไม่น่าเหมาะ เพราะมันเล็กและถ้ากระแทกแรงๆและของเราใหญ่นี่ฉีกแน่นอน  Tongue

มีตัวไหนเด็ดๆแนะนำไหมครับ ราคาซัก 4xxx 

insideinin
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #21 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2014, 09:48:43 PM »

ผมลืมไปว่า Lolinco จริงๆ ตัวใหญ่ที่สุดในซีรีย์ Open My Pussy แล้วครับ เพราะเป็นรุ่นใหม่สุด ขนาดใหญ่กว่า Rina กับ Roa เยอะมาก คุณ shared ไปตัวเล็กกว่านี้ไม่ไหวแน่นอนครับ Rina, Roa ไปนี่มีแหกครับ 5555

งบ 4,xxx ผมว่าสักครั้งในชีวิตก็ควรจะลอง Meiki ZXY ครับ เป็นจิ๋มเทียมที่อยู่อันดับสูงๆมากๆในเรื่องความเสียวแล้วครับ อีกทั้งตัวนี้ทนสุดในตระกูล Meiki ด้วยครับ(ถึงแม้จะไม่ค่อยทนทั้ง ซีรีย์)

Meiki มิยาบิที่ท่าน medehan บอกด้านนอกรั่วนี่ รุ่นนี้มีปัญหาทางด้านการผลิตเยอะครับ "ช่องคลอดเอียง" ครับ เป็นอาการของมัน ผนังด้านนึงจะบาง เพราะมันเอียง แต่ไม่ได้เป็นทุกตัวนะครับบางตัวรอด ถ้าโชคดีจริงๆจะได้ตัวช่องคลอดตรงมาครับ ซึ่งผมไม่กล้าเสี่ยงครับบอกตรงๆ ไม่ชอบลุ้น ลองสอดนิ้วดูครับว่าเอียงหรือเปล่าครับ
medehan
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #22 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2014, 11:43:40 PM »

ไม่ต้องสอดละครับใช้มาขนาดนี้ เอียงแน่นอนฮาๆๆกำ Grin ตอนใช้นี่ก็นึกๆอยู่ว่าผนังข้างซ้าย(ไอ้ที่รั่วนั่นแหละ)มันบางๆแปลกๆ เซ็ง สงสัยต้องถอยตัวใหม่อีกละเห้อ  Undecided รุ่นอื่นมีปัญหาอะไรทำนองนี้มั้ยท่านinsideininพอรู้ป่าวคับ ผมกะว่าจะซื้อรุ่นruiไม่ก็hibiki
Lanford
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #23 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2014, 02:42:57 AM »

ถามคนที่ใช้ Lolinco หน่อยครับ เวลาล้างทำความสะอาดนี่ทำไงน่ะครับ ถ้าพลิกกลับด้านเหมือน rina นี่มันจะแหกไหมน่ะจากที่ลองดูแล้วตัวนี้มันจะฟิตกว่ามากเลย
10นิ้วครึ่ง
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #24 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2014, 10:11:42 AM »

ดูสภาพ lolinco ของท่าน shared แล้วผมว่า
ไปเล่นรุ่นใหญ่ดีกว่าครับพวก meiki series
ผมว่าพวก แนวโลลิต้า ไม่น่าเหมาะ เพราะมันเล็กและถ้ากระแทกแรงๆและของเราใหญ่นี่ฉีกแน่นอน  Tongue

มีตัวไหนเด็ดๆแนะนำไหมครับ ราคาซัก 4xxx 

ตัวนี้น่าสนใจนะครับ
http://www.jimijung2.com/product.php?id_product=171
อิอิ 39xx
jart
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #25 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2014, 05:52:25 PM »

ผมอยากให้ลองใช้รุ่นนี้ดู
ใช้อยู่ครับ ทนทานพอประมาณ ไม่ฉีกขาดง่าย
ขนาดใหญ่พอประมาณ หนักเกือบกิโล วางบนหมอน ที่นอน หรือโต๊ะก็ได้

Shocked
shared
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #26 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2014, 07:02:28 PM »

เหมือนปากถ้ำมันเล็กกว่า lolinco อีกนะครับ

insideinin
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #27 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2014, 01:08:41 AM »

Girl In The Box ก็โอเคครับ เป็นจิ๋มเทียมโลลิรุ่นสูงครับ ถ้าชอบโลลิอาจจะลองมองดูได้ครับ ผลรีวิว ไม่ดีไม่แย่ครับ ท่อจะยาวกว่าโลลิทั่วไปอยู่ครับรู้สึกจะ 15cm สามารถมิดด้ามได้ครับ

ตอนนี้ผมตัดสินใจเอา Meiki ZXY มาอีกตัวแทนก่อนดีกว่า แทนตัวเก่าที่พังผม พอดีคิดถึงความรู้สึกอารมณ์ช่องคลอดกอดๆน้องชาย แค่เอาคาไว้ก็รู้สึกดีแล้ว ผมได้มาถูกด้วย อยู่นอกครับ ถ้าราคาเต็มนี่ไม่ยอมเสียตังอีกแน่นอน

ผมแนะนำว่าระวังเรื่องเจลล่อลื่นดีๆนะครับ เจลห่วยๆนี่ทำจิ๋มเที่ยมพังนะครับ แล้วก็เจลหนากับบางๆนี่ให้คนละความรู้สึกกันอย่างสิ้นเชิงเลยนะครับ ใครเสร็จไวลองหาเจลหนาๆดูครับข้นๆ ใครเสร็จช้าอยากเสียวเพิ่มต้องหาเจลบางๆครับ ในไทยตัวเลือกเจลน้อยครับ แต่ตัวหนาๆร้านในไทยมีขายอยู่ เจลของ Peace ครับ

หน้า: 1 2 [3] พิมพ์