เมษายน 23, 2024, 09:10:15 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยเที่ยวผู้หญิง  (อ่าน 3222 ครั้ง)
neverdire
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« เมื่อ: มิถุนายน 24, 2014, 07:52:27 AM »

แล้วเคย ดูดปากมั่งหรือ ให้โม๊ค มั่งไหม  Grin
jenza99
AV Devotor (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2014, 09:08:17 PM »

ไปอ่างครับ สิ่งนั้นเธอทำไห้นะ  อยากจูบก็ได้จูบนะ  แต่เที่ยวข้างทางอดนะครับ  เผลอไห้ดูแค่ท่อนล่างด้วย
neverdire

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2014, 09:09:29 AM »

ไปอ่างครับ สิ่งนั้นเธอทำไห้นะ  อยากจูบก็ได้จูบนะ  แต่เที่ยวข้างทางอดนะครับ  เผลอไห้ดูแค่ท่อนล่างด้วย
เล่าประสบการณ์ซี๊ดๆให้ฟังหน่อยสิครับ เผื่อไว้เป็นแนวทาง Grin
jenza99

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2014, 05:51:30 PM »

ก็ไปที่อ่างอ่ะครับ  ผมไปแนนซี่แถวๆเอกมัยอ่ะ  ส่วนมากผมไปเป็นกลุ่มนะ  ไปคนเดียวไม่มันส์หรอกผมเตรียมเงินไปคนละห้า
แต่รับลองเหลือกลับแน่ครับ  ที่นี่ทำดีครับ  ผมกินเหล้าอยู่กับเพื่อน  ถอดกางเกงต่อหน้าคนอื่นในกลุ่มเค้ายังไม่ว่าเลย  ผมล้วงๆไปล้วงมาซักพัก  เธอจับผมโม้กเฉยเลย  อันนี้ประสบการณ์เล็กๆน้อยๆครับ  ถ้าไปเที่ยวแนะนำราคาประมาณสองพันครับ
helloezzo
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2014, 09:04:58 PM »

จับโม้กต่อหน้าเพื่อนๆ เลยเหรอ ตื่นเต้นโคตร
jenza99

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2014, 08:03:31 PM »

มันมีอะไรอีกเยอะครับ  แต่เด็กอ่งทำดีครับ  สะอาดด้วย  ถ้าข้างทางอย่าไปเลยมันไม่ตรวจโรคครับ 
Bang
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2014, 10:45:00 AM »

ผมขอถามหน่อยถ้าไปอ่างคนเดียว ต้องเตรียมเงินไปกี่บาท ผมไม่กินเหล้าจะปี้อย่างเดียว แล้วเตรียมถุงยางไปด้วยปะ  แล้วมีแบบไซด์ไลน์มาขายอยู่ในออน ไหมอะ
jenza99

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2014, 05:05:28 PM »

2500 ก็ไปได้แล้วครับ  เผื่อๆไว้หน่อย  แต่คงไม่ใจดำไม่ติ๊ปหรอก  แนะนำไปดึกๆครับ  พวกเกรดเอจะลงมาราคาต่ำ  แต่ไซดืไลน์น่าจะสองพันขึ้นแล้วแต่ที่ครับลองดู  จะเที่ยวอย่ากลัวเสียตังครับ
Legendary
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2014, 08:54:33 PM »

ผมเตรียมเงินไปไม่เยอะครับ แค่พอทิปกะแทกซี่ ค่าตัวรูดบัตรเอาครับ
ช่วงแรกไปแถวพระราม 9 บ่อย ฟาร์มแมว ราคาถูก เบิ้ลได้ ข้ามไปสำนักงาน มีหลายเกรด แต่รอบเดียว เคยขึ้นกะ GM บ้าง ถ้าเจอถูกใจจริงๆ
หลังๆเน้นถูก นั่งรถเมล์ตะลุยเพชรบุรี ราคาถูกกว่าอีก แถมได้เบิ้ล ...... หรือเปล่า ล่าสุดน้องเรียกค่าเบิ้ล เซ็งเลย
หน้า: [1] พิมพ์