เมษายน 24, 2024, 11:26:56 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Shou nishino : Dear, Please Forgive Me… I Was Violated By the Man Next Door  (อ่าน 28041 ครั้ง)
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« เมื่อ: มิถุนายน 29, 2014, 08:10:03 AM »

Shou nishino : Dear, Please Forgive Me… I Was Violated By the Man Next Door

สวัสดีครับ กลับมาแล้วครับ กับ นู๋ sho nishino ที่เราๆท่านๆเคยโหวตกันไว้ แต่ถูก ลัดคิวโดย kaede fuyutsuki ไปก่อน เพราะตอนนั้น รู้สึกยังไม่ค่อยมันส์เท่าไหร่เลยกั๊กไว้ เพิ่มภาพ เพิ่มบทบรรยาย และเพิ่มมุกลงไปอีก ก็กะว่า คงทำให้ เพื่อนๆ อ่านได้สนุกมากขึ้น จนต้องลุกไปหามาดู กันนะครับ
ก่อนจะไปเข้าเรื่องยังมีอีกอย่าง อยากโม้ให้ฟัง คือเรื่องนี้เนี่ย ผมได้มาจากคลองถมครับ ไปเดินเล่น ก็เจอแผงขายหนังอย่างว่า ซึ่งเดี๋ยวนี้ มีหลายแผงมากกกก เยอะจริงๆ แถมพัฒนาไปไกล ถึงขั้นมีหนังเอวี มาวางขาย วางกันเป็นค่ายๆ อย่างมีหมวดหมู่ ทั้ง ideapocket ทั้ง attackers และอื่นๆ เลือกกันจนตาแฉะ พอเอากลับบ้านมา แกะดู แม่ง!!! แผ่นนี้มันเป็นรอย เยินมากเลยครับ แต่ก็ยังเปิดดูได้อยู่ ไอ้ครั้นจะเอาไปเปลี่ยนก็ขี้เกียจ เลยลอง ไรท์ ขึ้นมาใหม่อีกแผ่น ก็โอเคครับ แต่พอจะมาเปิดอีกที เพื่อทำรีวิวนี่สิไอ้แผ่นที่ซื้อมาเปิดไม่ติดซะงั้น โชคดีได้แผ่นที่ไรท์เก็บไว้ ไม่งั้นคงไม่ได้ทำเรื่องนี้ แน่ๆครับ ถือเป็นบทเรียนนะครับ ถ้าเจอแผ่นเยินๆนี่ และเป็นเรื่องที่เราชอบด้วย ไรท์เก็บไว้สำรองเลยครับ
อีกอย่างครับ แผ่นคลองถมนี่ มันหนังโหลดครับ ไม่มีเมนู ส่วนภาพก็อย่างที่เห็น พอโอเค อยู่แต่ยังเทียบไม่ได้ กับตามเว๊บ บางเว๊บนะครับ ให้ไว้เป็นความรู้ประกอบการตัดสินใจ เผื่อใครต้องการไปเดินหา

ปกจ้า....

เริ่มต้นเรื่องก็อย่างเดิมๆ ครับ นู๋โช เป็นภรรยาสาวของชายท่าทางสูงวัย

คุณสามีเป็นคนดี เพียงแค่นี้ ชีวิตคู่ของนู๋โช ก็เหมือนถูกเติมเต็มแล้ว

ทว่า วันหนึ่ง นู๋โช พบกับ พี่โล้น ชายหัวเหม่งข้างห้อง นั่งซึมอยู่หน้าห้อง

เธอก็ทักทายไปตามประสาเพื่อนบ้าน

แต่พี่โล้นไม่สนใจครับ ยังนั่งซึม เล่นรถเด็ก ต่อไป อย่างเซื่องๆ ไร้จิตวิญญาณ

เธอจึงนำความไป เป็นหัวข้อสนทนา กับคุณสามี ก็ได้ความมาว่า

และแล้วคืนนั้น ข้อมูลต่างๆที่ได้จากสามี หมุนวนอยู่ในหัว นู๋โช

เช้าวันต่อมาครับ ขณะที่คุณสามีไม่อยู่บ้าน นู๋โชก็นั่งเล่น  เฟซ ไป

พี่โล้น ก็มารบกวน ขอปรึกษาปัญหาชีวิต

ด้วยความมีน้ำใจเธอจึงเชิญไปพูดคุยในห้องครับ

โอ๊ะ!!! ล็อคประตูซะด้วย ไรว้า....

เข้ามาถึงครับ พี่โล้นก็ ระบายความกลัดกลุ้มของตัวเองออกมาให้นางเอกเราฟัง

นางเอกผู้แสนจะใจดีของเราก็เกิดความเห็นใจครับ

บรรจง ปลอบใจด้วยข้อคิดที่ไม่เหมือนใคร

แค่นี้เองครับ พี่โล้นก็เกิด ปัญญา เห็นทางสว่างของชีวิต อย่างรวดเร็ว
โห....ไรว้า...โม้ป่ะเนี่ย

ตรงเข้า ขอบคุณนางเอกของเราเป็นการใหญ่

ดดดดด

พี่โล้นหื่นจนฉุดไม่อยู่ครับ ต้องเว้าวอน นู๋โช ขอความเห็นใจ

พอได้เห็นขนาดของพี่โล้นเข้า ทำเอานางเอกถึงกับ อึ้ง

โดนจับกดหัว โม้คจนมิดด้าม

ก่อนถูกจับซอย จนร้องเสียงกระเส่าครับ ทว่า....

เสื้อผ้านั้นมันช่างเกะกะครับ เลยโดนแก้ซะ แล้วซอยต่อ

จนแตกใน เยิ้มคารูจิ๊มิ

แน่นอนครับว่า โดนไปขนาดนี้ เธอย่อมต้องรู้สึกอะไรบ้าง
มันคือความรู้สึกผิด ระคน ความสุข อย่างประหลาด

ต่อมาครับ พี่โล้น ยังคงรบเร้า นู๋โช อย่างต่อเนื่อง เพราะติดใจในรสชาติ relax Kuma

แต่นางเอกเราครับ แรกๆยังทำเหนียม ไม่ยอมเปิด

แต่พี่โล้น ก็ตื้อไม่เลิกครับ เสียงดังอยู่หน้าห้อง จนนู๋โช ของเรา ทนไม่ไหวต้องเปิดให้

และแล้ว

พาเข้าห้อง นู๋โชก็ อยู่ในท่าเตรียมพร้อม

บรรเลงเพลงปี่พาทย์ อย่างเมามันส์ จนพี่โล้น แตกกระจุยไป

ต่อมาครับ คุณสามี ที่ยังไม่รู้อะไร เกิดเห็นใจพี่โล้นขึ้นมา ตามประสาคนบ้านใกล้เรือนเคียง

เมื่อคุณสามี ไฟเขียวให้ครับ ทุกวัน นู๋โช จะแต่งหน้าแต่งตาจนสวย

เพื่อภารกิจบางอย่าง

เรียบร้อยแล้ว ก็จะยก สำรับกับข้าว ที่ใช้บังหน้า ไปกดกริ่งห้องพี่โล้น

แน่นอนว่าเฮียโล้น ย่อมไม่สนใจกินข้าวครับ
เขามุ่งความสนใจไปที่เดียวคือ relax kuma

เพื่อลิ้มรสชาติอันหอมหวาน

ส่วนนู๋โชก็ไม่น้อยหน้าครับ คว้าเอา งวงช้าง มาดูด

อย่างเชี่ยวชาญ

ก่อนโดนพี่โล้นจับ yet. อย่างดุเดือด

จนเยิ้มไปอีกรอบ

หลังจากนั้นครับ พี่โล้นจะแวะเวียนมาหาเธอเสมอ ยามที่คุณสามีไม่อยู่

มาปรนเปรอความสุขให้เธอ อย่างถึงพริกถึงขิง อย่างนี้

บางที ก็พาขึ้นเตียงครับ ซึ่งเธอก็สามารถ โยกเอง ได้อย่างเซียน

บางทีก็จัด ฉากอมตะ เหมือนเดิมครับ

คุณสามีก็ไม่ได้รู้อะไรเลย

และถ้าหาก บางคืน คุณสามีเกิดคึกขึ้นมา

นู๋โชก็จะมีวิธี ปฏิเสธ อย่างนุ่มนวล

ก็เพราะความต้องการ ถูกเติมเต็มโดย พี่โล้น อย่างสม่ำเสมอ

พอช่วงเช้า คุณสามีไม่อยู่ เธอก็จะไป กดกริ่ง ห้องพี่โล้นเหมือนเดิม

พี่โล้นก็จะออกมา ด้อมๆ มองๆ

ก่อนพาเธอเข้าห้องไปเสพย์สุข

เริ่มได้ยังไม่ทันไร นู๋โช ก็แฉะซะแล้ว

พี่โล้น ก็เล้าโลมแบบเต็มที่

โดยมีนู๋โช เป่าปี่ให้ ในทำนองปลุกเร้า

ก่อนจะโดนพี่โล้น โซโล แบบเต็มที่

บางทีก็ให้เธอ ควบเองเป็นระยะๆ

ดูลีลาการโยกเองของเธอ

จนแตกในไปอีกรอบ  ( เรื่องนี้เจอแตกใน ทั้งเรื่อง )

หลังจากนั้น ทุกๆวัน หลังคุณสามี ออกไปทำงาน

เธอจะออกจากห้อง

ตรงไปกดกริ่ง เหมือนเคย

และพี่โล้นก็จะออกมา รับเธอ

ก่อนที่ทั้งคู่จะหายเข้าห้องไปด้วยกัน

จบครับ

แถมจ้า
นู๋โช ในมุมร่าเริง ระริก ระรี้

เรียกแขกไว้ก่อน กับ น้อง Ai Uehara  ( あい   うえはら )

สำหรับเรื่องนี้นะครับ ในความคิดผม ผมว่า ไอ้ค่ายหนังนี่มันช่างกล้า ที่ประกาศ แนวหนัง ไว้บนหน้าปก แบบนี้เลย
คำว่า ア ナ ル ( ในวงกลม )  นี่นะครับ อ่านว่า

ア อะ   

ナ นะ   

ル รุ   

ア ナ ル   เท่ากับ ANAL เป็น Adj. แปลว่า  เกี่ยวกับทวารหนัก
เพียงแค่ ตัวหนังสือ 3 ตัวนี้ ก็เพียงพอแล้วที่จะทำให้เรารู้ว่านางเอกคนสวยของเราต้องเจออะไรมั่ง
แหม...น้อง Ai เรานี่ก็เหลือเกินนะครับ เห็นหน้าตาน่ารักๆ แบบนี้ ชอบเล่นบทหนักๆ ซะอีก สมควรเก็บไว้
ใน คอลเล็คชั่นเป็นอย่างยิ่ง เพราะมันมีฉากทำนองนี้ อยู่ครับ ซึ่งผมว่า มันค่อนข้างหายากสำหรับ หนังเอวีญี่ปุ่น

เริ่มตั้งแต่ ฉาก โดนทะลวงเดี่ยว แบบนี้

หรือฉากโดนประกบ หน้าหลังเป็นแซนวิช แบบนี้

โดนจนเป็นรูโบ๋อย่างนี้

หรือโดนจน น้ำกระฉอก แบบนี้

แล้วกลับมาพบกันใหม่นะครับ ฮุๆ

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
BERMUDA
ปลิงควาย
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2014, 10:47:15 AM »

ขอบคุณครับ และจะรอติดตามผลงานเรื่องต่อไปครับ
taitaita
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2014, 11:05:46 AM »

ขอบคุณครับ(แอบชอบรีวิวแบบมีภาพเคลื่อนไหวด้วย)
biggy69
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2014, 12:09:56 PM »

ขอบคุณครับ  Grin

China Matsuoka STAR-632
totyy
AV Donator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2014, 06:48:07 PM »

ขอบคุณรคับ สนกมากครับ
somboons
i hope some day you join us.... get duck
AV Donator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

born to be army of the avc

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2014, 01:25:58 AM »

เต็มอิ่มครับ เต็มอิ่ม
แต่พอดูรายการเรียกน้ำย่อย แล้วอยากเสพทั้นทีเลย..... ขอบคุณครับ

someboons.... sameboons.
tony99
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2014, 09:16:20 PM »

ชอบมากคับ สนุกดี
ยิ่งเป็นแฟนน้องโชอยู่ด้วย
saturn
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2014, 11:38:54 PM »

ขอบคุณครับ รีวิวสนุกดีครับ  Grin
zekert24
AV Devotor (VIP)

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2014, 05:12:18 AM »

ขอบคุณค้าบบ นูโชฟิลลิ่งมาเต็ม Grin Grin Grin
kagasa
AV Dedicator (VIP)
ปลิงกิติมศักดิ์

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2014, 02:23:56 AM »

อยากปรึกษาปัญหาชีวิตมั่ง
หน้า: [1] 2 พิมพ์