มีนาคม 29, 2024, 06:43:12 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: นอกจากในหนัง AV แล้ว ในชีวิตปกติ ใครเคยเห็นสาวสวยโดนซั่มบ้างครับ  (อ่าน 9624 ครั้ง)
jenza99
AV Devotor (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2014, 07:23:29 PM »

ผมหรอ  มันมายืมห้องมันบอกจะให้แจมนะ  คือมันหิ้วผูหญิงมาจากใหนไม่รู้  แต่มันบอกไม่จริงจัง แต่เธอสวยมากเลยครับ  เด็กเอกชน  สมัยปวช ครับ  ผมซ่อนอยู่ในตู้ครับ  ก็แอบดูมัน  มันบอกผู้หญิงเล่นปิดตา  มันบอกว่าชอบแบบนี้  ผมคิดในใจนะ  แหม  มันแสบจริงๆมันก็ไปตามสเตปมันเรื่อยๆอ่ะครับพอมาถึงท่านึงนะ  มันเรียกผมไปซั่ม  ท่าหมาครับ  แปลกนะผู้หญิงไม่รู้เลย  กะตื่นเต้นแบบแปลกๆครับ
ขุ่นแม่ยูกิริน
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2014, 07:33:02 PM »

ผมหรอ  มันมายืมห้องมันบอกจะให้แจมนะ  คือมันหิ้วผูหญิงมาจากใหนไม่รู้  แต่มันบอกไม่จริงจัง แต่เธอสวยมากเลยครับ  เด็กเอกชน  สมัยปวช ครับ  ผมซ่อนอยู่ในตู้ครับ  ก็แอบดูมัน  มันบอกผู้หญิงเล่นปิดตา  มันบอกว่าชอบแบบนี้  ผมคิดในใจนะ  แหม  มันแสบจริงๆมันก็ไปตามสเตปมันเรื่อยๆอ่ะครับพอมาถึงท่านึงนะ  มันเรียกผมไปซั่ม  ท่าหมาครับ  แปลกนะผู้หญิงไม่รู้เลย  กะตื่นเต้นแบบแปลกๆครับ

โหดมาก 555

killpop
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2014, 02:10:49 PM »

อ้างถึง

เพื่อนเราทำไมไม่มีมาตามบ้างน้อ
tony99
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2014, 11:59:11 AM »

สมัยเรียนไปเที่ยวผับเป็นกลุ่ม เพื่อนเกี่ยวกลับมาได้บ้างก็อาหารตากันไป
ทำงานแล้ว เห็นบ่อยตอนร่วมสุกี้
killpop
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2014, 12:25:24 PM »

สุกี้ คืออะไรครับ
สวิงกิ้งใช่หรือเปล่าครับ
somsom
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #15 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2014, 11:42:20 PM »

ผมฮาตรง 2.1  Grin
หน้า: 1 [2] พิมพ์