เมษายน 20, 2024, 09:09:15 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยเอากับผู้หญิงอายุสัก40กว่าๆมั่งเป็นไงบ้าง  (อ่าน 12159 ครั้ง)
ASUKIRA
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #10 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2017, 09:42:28 AM »

อยากซัมติงกับสาวใหญ่เหมือนกันครับ ถ้าเป็นไปได้ขอแบบเจ๊ Yumi แล้วกัน Grin

We Watch AV Page

น่มน้มและมิตรภาพแห่ง AVC
tony99
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2017, 03:36:39 PM »

มันส์มาก ลองแล้วจะติดใจ
crapez7
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2017, 07:03:37 PM »

ของผมที่เจอมา ก็อาจจะไม่ฟิตเท่าสาวๆ แต่จัดได้ตามที่ต้องการฮะ เสร็จแล้วล้าง จับดูดต่อไม่ให้ได้พักกันเลย
huadoor2
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2017, 06:32:49 AM »

ผมไม่เคยYedกับสาวใหญ่วัย 40 Up เลยซักที แถวบ้านมีอยู่คนนึงครับ น่าจะประมาณ 43-45 นะ
เป็นพี่สาวของรุ่นพี่คนนึงที่ผมเกลียดขี้หน้ามันมากๆ แต่ขอโทษที พี่สาวแม่งสวยฉิบหาย! เท่าที่ผม
สังเกตุดู เธอยังไม่มีลูก-ไม่มีผัวแน่นอน เพราะยังอยู่กับแม่ ไปไหนมาไหนกับแม่อยู่เลย และผมก็
เชื่อแล้วว่า ผู้หญิงที่ยังโสดยังไม่แต่งงานนั้น จะสาวและอ่อนวัยมาก ผมดูใบหน้าเธอแล้ว เหมือนกับ
ผู้หญิงวัยแค่สามสิบกว่าๆเท่านั้นเอง ยิ่งมองก็ยิ่งสวย บอกตรงๆว่าอยากได้เธอมาเป็นคู่ขา-กิ๊ก มากๆ
เลยครับ ถ้าเป็นไปได้ ขอเป็นกิ๊กกับพี่ผู้หญิงคนนี้ซัก 3-4 ปีได้มั้ย โอ้ สวรรค์เห็นใจลูกช้างเหอะ
.........ขอเหอะนะ สาธุ สาธุ อยากได้อ่ะ อยากได้!!!

ข้านี่แหล่ะ......ยอดนักเย็ด 7 ตำนาน!!
sunsand
ปลิงควาย
*

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2017, 04:00:30 PM »

อยากรู้เหมือนกันว่าเครื่องจะยังฟิตไหม อิอิ
หน้า: 1 [2] พิมพ์