เมษายน 24, 2024, 12:35:23 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 5 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 16 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มาแชร์ขนาดจู๋กันครัช  (อ่าน 88093 ครั้ง)
kuyakdai
AV Dedicator (VIP)
ปลิงควาย

« ตอบ #10 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2014, 01:55:30 PM »

ยิ่งใช้ก็ยิ่งใหญ่ครับ
เก็บเอาไว้นานๆ มันจะฝ่อ เผลอๆ มีพังผืดซะอีกน่ะ

ของผมถ้าไม่โจ๊ะกะเมีย ก็ว่าวทุกวัน
ขนาด วัดรอบ(เลยขยักลงมาประมาณ 1 เซนต์) ได้ 6.2 นิ้ว โคนถึงปลาย 5.8 นิ้ว

ไม่รู้ว่าเล็กหรือใหญ่ แต่ดีใจที่ได้ใช้บ่อย 555555555
ปล.เกรงใจ ไม่กล้าลงรูป อิอิ
Feitan
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2014, 04:23:19 PM »

ผมไม่แน่ใจว่ามันต้องวัดยังไงอะ
แต่เวลามีอะไรกับแฟนมันชอบหลุด ผมค่อนข้างกังวลนะแต่แฟนบอกว่าไม่เป็นไรๆ เค้าไม่ได้แคร์อะ
ของผมประมาณ 4 นิ้วเองครับนี่วัดแบบเข้าข้างตัวเองแล้วนะ ส่วนวัดยังไงเดี๋ยวถ้าว่างๆจะลงรูปให้
Feitan
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2014, 10:48:10 PM »

ผมเคยวัดแล้วเขียนไดอารี่ไว้ตั้งแต่มัธยม (ซนแต่เด็ก)  มันก็ขึ้นมาเรื่อยๆนะครับ

พอมาถึงซัก22-23 มันก็หยุดโตแล้ว 5555

ท่านใดลงรูปก่อน เดี๋ยวผมลงตามละกัน  Grin

มันวัดแบบนี้รึเปล่า อะลงละ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 24, 2015, 10:13:39 PM โดย 7จะย่อง » บันทึกการเข้า
tractorman
AV Dedicator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #13 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2014, 12:20:02 AM »

ผมเคยวัดแล้วเขียนไดอารี่ไว้ตั้งแต่มัธยม (ซนแต่เด็ก)  มันก็ขึ้นมาเรื่อยๆนะครับ

พอมาถึงซัก22-23 มันก็หยุดโตแล้ว 5555

ท่านใดลงรูปก่อน เดี๋ยวผมลงตามละกัน  Grin

เท่าที่เห็นตามเวปแข่งขันขนาดกระจู๋เขาใช้สายวัดที่เป็นเส้นยาวๆครับ ตั้งต้นที่โคนบริเวณหัวหน่าวตรงกระจุกขนไม่ต้องกดเข้าไปลึกจนชิดกระดูกนะครับ เอาพอตรงกับโคนพอดี แล้วทาบไปตามยาวท่อนกระจู๋ถึงปลายหัวครับ ความหนาก็ใช้แถบพันรอบส่วนที่อวบที่สุดที่ไม่ใช่่ส่วนหัวครับ ผมว่าของคุณโค้งงอนะ จริงๆแล้วน่าจะยาวกว่าสี่นิ้วนะ กระจู๋ผมก็ 4.5 นิ้วครับ แต่ห้วไม่ใหญ่บานเท่าของคุณนะ
NPONG
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #14 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2014, 08:44:02 PM »

ยาว 5.5" ครับ รอบวง 5"
กำลังพอดีมือ
Feitan
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2014, 02:20:40 AM »

เท่าที่เห็นตามเวปแข่งขันขนาดกระจู๋เขาใช้สายวัดที่เป็นเส้นยาวๆครับ ตั้งต้นที่โคนบริเวณหัวหน่าวตรงกระจุกขนไม่ต้องกดเข้าไปลึกจนชิดกระดูกนะครับ เอาพอตรงกับโคนพอดี แล้วทาบไปตามยาวท่อนกระจู๋ถึงปลายหัวครับ ความหนาก็ใช้แถบพันรอบส่วนที่อวบที่สุดที่ไม่ใช่่ส่วนหัวครับ ผมว่าของคุณโค้งงอนะ จริงๆแล้วน่าจะยาวกว่าสี่นิ้วนะ กระจู๋ผมก็ 4.5 นิ้วครับ แต่ห้วไม่ใหญ่บานเท่าของคุณนะ
ทำไมมันงออะครับ แฟนผมก็ถามนะคนอื่นก็งอแต่ไม่เท่าผม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 24, 2015, 10:14:02 PM โดย 7จะย่อง » บันทึกการเข้า
Polar
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #16 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2014, 04:04:07 PM »

ของผมใหญ่ 5.9 ยาว 5.5 ครับ วัดดีแล้ว 5.9 จริงๆจะ 6 ก็ไม่ 6 อายจะปัดครับ คงต้องนวดช่วยอีกหน่อย ! Uncut ครับ แต่ถอกแล้วเพราะชักว่าวเป็นตั้งแต่ ป.6 เย็ดครั้งแรก ม.4 เลยไม่ขลิบมันหล่ะ ตอนหำหดก็หัวปิด จนเคยมีคนทักว่าทำไมไม่ขลิบ ผมเลยถอกให้ดู ผมว่าถ้าถอกได้ก็ไม่ต่องขลิบหรอกครับ เพราะตรงหนังหุ้มประกอบด้วยเส้นเลือดมากมาย มันจะได้อารมณ์กว่า เย็ดบ่อยของเลยดำครับ ดำยังกะของนิโกร ทั้งที่ผิวจริงผมแค่แทนๆ ไม่รู้คนอื่นจะดำเท่าผมมั้ย เท่าที่เห็นของเพื่อน มันก็ไม่ดำเท่านะ นร่แหละหนอข้อเสียของคนขี่เงี่ยน !
_BIG_boy
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #17 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2014, 07:42:37 PM »

หำผมก็งอ รู้สึกเสียเซลฟ์เวลาสาวทักขำๆ แต่ขอโทษ เวลากระเด้าข้างหลังนี่ลึกสุดๆ เลยล่ะ 555

หำผมรอบ 5 ยาว 6 รู้สึกว่าเล็กๆ สั้นๆ

สงสัยทำไมหำคุณ Polar มันอ้วนมากกว่ายาวหว่า
Polar
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #18 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2014, 01:40:39 AM »

นวดช่วยไงครับ โดยดันเนื้อจากโคนควยขึ้นมา ความยาวอัพยากครับ ความอวบอัพพอได้ แล้วแต่ว่าเราจะขยันนวดมั้ย ใช่ครับคุณ bigboy. ยิ่งท่ากวางเหลียวหลังอ่ะ ผมว่ามันคงจะลงล๊อคเลยหล่ะ หญิงเสียวหีสุดๆ สุดติ่งเลยทีเดียว นึกๆไปก็อยากงอบ้าง แต่มันทำยาก มันต่องเป็นแต่กำเนิดเลย หรือไม่ก็จัดหำผิดตำแหน่งตอนใส่กกน
Feitan
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #19 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2014, 12:45:27 PM »

ที่ผมงงก็คือสมัยเมื่อเด็กตอนไปค่ายผมตื่นมาตอนเช้าของมันขึ้นพอดีกำลังเดินงัวเงียๆไปอาบน้ำเพื่อนมันดึงกางเกงหลุดหมด
เห็นหมดทั้งชั้นมีผู้หญิงด้วยอายมากๆ โดนล้อว่าจู๋เล็กตลอดทั้งๆที่พอแบบสำรวจออกมาไทยก็เฉลี่ยประมาณ 4-5 นิ้วนะครับ
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 16 พิมพ์