พฤษภาคม 02, 2024, 07:56:10 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 ... 16 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มาแชร์ขนาดจู๋กันครัช  (อ่าน 88385 ครั้ง)
Polar
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #30 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2014, 02:15:39 AM »

เคยได้ยินเรื่องไฝ ขี้แมงวันที่ควยเหมือนกัน ได้ยินว่าใครมีคือคนเงี่ยนจัด

จะว่าไปผมก็มีนะ 555 หรือจริงๆ มันมีกันทุกคนหว่า
น่านนะสิ คุณ bigboy มันน่าคิดนะ เพราะไฝหรือขี้แมลงวันถ้าขึ้นตรงไหน ตรงนั้นคือใช้งานดี ใช้งานกับสิ่งนั้นได้คล่อง เช่นขึ้นปาก ก็ปากเก่งปากดีปากมาก ขึ้นมือก็ทำงานเก่ง ขึ้นหีขึ้นควยก็ ... จะว่าไปตอนดูหนังโป๊หรือตอนผมแหกหีหญิงตอนเลีย หลายคนก็มีขี้แมลงวันขึ้นนะครับ เอาหล่ะสิ หำใครมีไฝขึ้น โชว์ตัวด่วน พูดก็พูด เหมือนอยู่ไข่ผมก็มีนะ ! เอาเป็นว่า เดี๋ยวผมมั่นใจแล้ว จะเอาควยดำๆมาประชันแล้วกันนะครับ 555+
Feitan
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #31 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2014, 10:09:58 PM »

ผมก็มีนะขี้แมงวัน อยู่ที่ใต้ไข่
Polar
*

« ตอบ #32 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2014, 10:24:55 PM »

ผมก็มีนะขี้แมงวัน อยู่ที่ใต้ไข่
ได้พวกเพิ่มอีกคนแล้วครับ คนอื่นหล่ะ สำรวจควยตัวเอง แล้วเอามาบอกด่วน จะได้รู้กันไปเลยว่า ถ้ามีขี้แมลงวัน คือพวกขี้เงี่ยน คือ ผช ทุกคนขี้เงี่ยนแหละ แต่พวกมี จะมากกว่าปกติ !
xsundark
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #33 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2014, 11:04:09 PM »

ตอนเด็กๆเคยปลิ้นดูนะ ผมมีเม็ดเบ้อเริ่มอยู่ใต้ไข่
ถ้าขี้เงี่ยนจริงนี่ เสียดายศักยภาพมาก โตมายังไม่เคยเปิดซิงเลย  Grin
Polar
*

« ตอบ #34 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2014, 12:00:05 AM »

ตอนเด็กๆเคยปลิ้นดูนะ ผมมีเม็ดเบ้อเริ่มอยู่ใต้ไข่
ถ้าขี้เงี่ยนจริงนี่ เสียดายศักยภาพมาก โตมายังไม่เคยเปิดซิงเลย  Grin
เท่าที่รู้ ต้องอยู่แถวลำควยนะครับ จึงจะบ่งชี้ว่าขี้เงี่ยน เหมือนเคยเห็นในภาพตำแหน่งไฝในร่างกายของพวกหมอดู ว่าแต่อายุเท่าไหร่แล้ว ไหงยังซิงอยู่ ขี้เงี่ยนนี่ไม่จำเป็นต้องเคยกระแทกหีนะครับ ชักว่าวเด้าหมอนบ่อยๆ ควยแข็งบ่อยๆ นึกเรื่องเพศบ่อยๆ นี่ก็จัดว่าขี้เงียนแล้วครับ แต่แข็งบ่อยๆดีตรงจะดีต่อสมรรถภาพทางเพศเมื่อลงสนามจริงครับ !
tractorman
AV Dedicator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #35 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2014, 12:48:19 AM »

อ้อมิน่าเล่าเข้าใจเสียทีว่าทำไมขี้เงี่ยนเพราะมีชี้แมลงวันจุดเบ่อเร่อที่กลางลำพอดีเรย
Rola plx
ปลิงควาย
*

« ตอบ #36 เมื่อ: มกราคม 08, 2015, 03:02:30 PM »

ผมลองโหลดสายวัดขนาดถุงยางใช้ เขาบอกด้วยว่า ให้วัดตอนแข็งสุด เป็นหน่อย มิล แล้วหารสอง ผมก้วัดตาม ได้ รอบวง ก็ 13 cen เท่ากับ 130 หาร สอง เหลือ 6.5 เท่ากับรอบวงผม 6.5 เลยหรอเนี่ย ผมว่ามันใหญ่ไปป่ะ แล้วสายวัด มันก็ไม่ระบุขนาด size ผมอ่ะ
_BIG_boy
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #37 เมื่อ: มกราคม 09, 2015, 12:41:16 AM »

ผมลองโหลดสายวัดขนาดถุงยางใช้ เขาบอกด้วยว่า ให้วัดตอนแข็งสุด เป็นหน่อย มิล แล้วหารสอง ผมก้วัดตาม ได้ รอบวง ก็ 13 cen เท่ากับ 130 หาร สอง เหลือ 6.5 เท่ากับรอบวงผม 6.5 เลยหรอเนี่ย ผมว่ามันใหญ่ไปป่ะ แล้วสายวัด มันก็ไม่ระบุขนาด size ผมอ่ะ

แล้วทำไมหารสองล่ะครับ จากนิ้วเป็นเซ็นต้องหาร 2.54 นะครับ
อย่างนี้รอบวงคุณก็ 5.1 ครับ แต่แค่นี้ก็ถือว่าใหญ่ไม่เบา 555
Rola plx
ปลิงควาย
*

« ตอบ #38 เมื่อ: มกราคม 09, 2015, 08:56:17 AM »

คือผมอ่านตามสายวัดของ condomsmile.com อ่ะครับ เขาบอกว่า " วัดรอบวงที่กึ่งกลางควย เป็นหน่วย มิลลิเมตร ได้เท่าไหร่ให้ หารด้วย 2 ก็จะเป็นเบอร์ถุงยางอนามัยที่เหมาะสม"  แล้วรอบวงผม 13 เซน. แปลงเป็นมิล. ก็ 130 มิล. หารด้วย 2 ก็เท่ากับ 65 คำถามคิด?
  ผมต้องใส่ถุงยาง size 65 เลยหรอคร้บ
_BIG_boy
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #39 เมื่อ: มกราคม 10, 2015, 12:23:18 AM »

เออ งงอ่ะ มันเขยีนผิดป่าว รอบวง 6.5 ก็ไม่ไหวนะ ใหญ่เกิน
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 ... 16 พิมพ์