เมษายน 25, 2024, 06:34:47 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยได้กับกระเทยมั่งฮะ  (อ่าน 5790 ครั้ง)
neverdire
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2014, 11:45:38 PM »

แล้วมันเป็นไงมั่ง Grin
ASUKIRA
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2014, 09:06:50 PM »

ไม่เคยเยสครับ และไม่เคยนึกอยากเยสกระเทยเลย 5555

แต่เคยโดนกระเทยดูดเจี๊ยวครับ ดูดแบบสองรุมหนึ่งด้วย 5555 ไปเที่ยวกลางคืนกัน กลุ่มผมสามคนแล้วก็กลุ่มเพื่อนผู้หญิงหกคน วันนั้นเพื่อนผู้หญิงคนนึง(สมมุติว่าชื่อ A แล้วกัน)พาเพื่อนที่เป็นกระเทยไปด้วยสองคน เมากันเสร็จเที่ยวกันเสร็จ A ซึ่งเป็นคนขับรถไปรับผมก็รับหน้าที่ไปส่งผมที่อพาร์ทเม้นท์เหมือนเดิม(A มีรถยนต์ ต้องขับรถ เลยเมาไม่ได้ เหอๆ)ในรถก็มี A ผม เพื่อนกระเทยสองคนของเธอ แล้วก็เพื่อน(ผู้ชาย)ของผมอีกคน คนอื่นๆที่เหลือก็แยกย้ายกันกลับเอง

พอถึงหน้าอพาร์ทเม้นท์ เพื่อน(ผู้ชาย)ของผมก็เดินขึ้นไปส่งผมบนห้อง ก็คิดว่าโอเคละ นอนเลยแล้วกัน แต่หลังจากมันกลับลงไปได้ซักพักก็มีเสียงเคาะประตู ผมก็มึนๆไปเปิด เจอเพื่อนกระเทยสองคนนั่น เค้าบอกว่ามาขอเข้าห้องน้ำหน่อย หลังจากนั้นเพื่อนกระเทยสองคนนั่นก็เล่นผมสะแล้ว กลัวโดนเยสตูด เลยต่อต้าน Angry แต่เค้าบอกเค้าแค่ขอดูดเจี๊ยวเฉยๆ ผมก็เลยเลยตามเลย 5555

เป็นกระเทยแต่งหญิงทั้งคู่ ถึงจะดูคล้ายผู้หญิงอยู่บ้าง แต่ไม่สวยหรอกครับ

We Watch AV Page

น่มน้มและมิตรภาพแห่ง AVC
gugugu1016
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2014, 02:34:34 PM »

เคยแต่กระเทยได้ครับ  Cry Cry Cry

caneours
AV Donator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2014, 11:39:19 PM »

เกือบได้ครับ แต่น้องผมมันไม่สู้ เลยได้แค่ oral
medusakung
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2014, 11:44:34 PM »

ท่านประธานไง  ท่านเคยล่อตรูดกะเทย

ASUKIRA

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2014, 11:33:58 AM »

เคยแต่กระเทยได้ครับ  Cry Cry Cry

ง่ะ! ยังไงกันครับ?Huh? Shocked

We Watch AV Page

น่มน้มและมิตรภาพแห่ง AVC
tingnood
AV DedicataR+ (VIP)
*

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2014, 01:29:15 PM »

ง่ะ! ยังไงกันครับ?Huh? Shocked

คาดว่าท่านนั้น น่าจะเสียเอกราชชัวร์
Kiboom7
AV DecadonoR++ (VIP)
*

I love Bukkake

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2014, 12:02:16 PM »

เอิ่ม ข้อหลักฐานด้วยครับ ไม่ใช่กล่าวหาท่านประธานลอยๆแบบนี้ ผมว่ามันไม่ดีต่อตัวคุณเองนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 04, 2014, 01:37:46 PM โดย Kiboom7 » บันทึกการเข้า
DMX 🏆
AVC Moderator
AV Activist

Cum on Tits Lovers

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2014, 03:58:40 PM »

เอิ่ม ข้อหลักฐานด้วยครับ ไม่ใช่กล่าวหาท่านประธานลอยๆแบบนี้ ผมว่ามันไม่ดีต่อตัวคุณเองนะครับ

เรื่องจริงครับ เคยออกมาบอกอยู่

เพียงเค้าใช้คำพูดไม่เหมาะสมมากกว่าครับ เลยดูว่ากล่าวหา

กฏระเบียบของเว็บ เรื่องลายเซ็นต์ อ่านได้ ที่นี่

Kiboom7
AV DecadonoR++ (VIP)
*

I love Bukkake

« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2014, 04:27:14 PM »

เรื่องจริงครับ เคยออกมาบอกอยู่

เพียงเค้าใช้คำพูดไม่เหมาะสมมากกว่าครับ เลยดูว่ากล่าวหา

หน้า: [1] 2 พิมพ์