เมษายน 23, 2024, 02:51:03 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รู้สึกเซ้งบ้างไหมที่ละครในทีวีที่เราชอบมันต้องรีบจบเพราะเรทติ้งไม่ดี  (อ่าน 1640 ครั้ง)
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2014, 06:07:43 PM »

ผมเซ็งมาหลายหนเเระ   Grin Grin

ชอบไม่เหมือนคนอื่น

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
ASUKIRA
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2014, 09:08:06 PM »

หมายถึงละครหลังข่าวเหรอครับ? ผมยังไม่เคยเจอเรื่องที่ชอบเลยนะ 5555 แต่ช่วงนี้ดูเรื่อง ดาวเคียงเดือน ครับ ชอบน้ำตาล ปากเจ่อๆฟันเหยินนิดๆ น่ารักมากมาย 5555

We Watch AV Page

น่มน้มและมิตรภาพแห่ง AVC
berzerk01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2014, 12:46:54 AM »

ละครไทยยังไม่เคยเสียดายนะครับ
แต่ serie ฝรั่งหลายเรื่องเลยน่าเสียดายมาก
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2014, 09:11:58 AM »

Watashi no Kirai na Tantei ตอนเป็นการ์ตูนขายดีชิบหาย พอเอามาบนทีวีได้เรทติ้ง 10 เปอรเซ็น  ......ได้ออน7 ตอน

revolution หนังฝรั้งอีกเรืองที่ต้องจบเเบบสั้นๆไม่รู้เรือง  เพราะเรทติ้งไม่ได้ดี  เขาไม่ให้ทำต่อ

Grin Grin  เซ็งจริงๆ

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
sompoat
AV Professor

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2014, 04:37:37 PM »

ตอนนี้ก็รอหนังภาคต่อของปีใหม่ หลัง summer จะได้กลับมาหลายเรื่องครับ อย่างเช่น

Blacklists
Hannibal
Game of Thrones
Walking Dead
Person of Interest

มีเรื่องใหม่ที่น่าสนใจคือ The Flash แต่ดูตอนแรกแล้วคิดว่าไม่น่ารอด
กับ Constantine นักปราบผีมาลงทีวีแล้ว (หนังใหญ่สนุกมากคีอานู รีฟส์เล่น)
หรืออย่าง Dominion ที่เอา Legion หรือสงครามเทวาล้างนรกมาลงทีวี

ส่วนหนังสุดเทพอย่าง Sherlock ก็มีคิวฉายปลายปีหน้า.....

แต่บางเรื่องก็ห่วยจริง อย่าง Almost Human

นี่ก็น่าดู Gotham

หรือหนังของ Halle Berry เรื่อง Extant ก็สนุกพอได้

หน้า: [1] พิมพ์