เมษายน 24, 2024, 01:59:59 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ## มีเพื่อนขี้โม้ โอ้อวด จะจัดการอย่างไรดีครับ !!!!!!  (อ่าน 2372 ครั้ง)
yaamza
AV Donator (VIP)
โอตาคุเอวี

« เมื่อ: สิงหาคม 03, 2014, 01:35:55 AM »

ตอนนี้ผมอยู่ปี 4 ละ

เคยสนิทตอนอยู่ปี 1 พอฟังๆมาที่เขาพูด มันไม่ตรงกับสิ่งที่ผมเห็น เพราะโม้ไว้มากเหลือเกิน

พอปี 2 ก็ห่างๆครับ แต่เพราะงานกลุ่มมีผู้ชายน้อย บางครั้งต้องอยู่งานกลุ่มเดียวกัน

แต่นิสัยอย่างอื่นก็มีดีอยู่บ้าง หรือเพราะผมเป็นคนตรงไปตรงมาเลยไม่ชอบนะจุดนี้
พอจบคงคิดว่าไม่ใช่เพื่อนผมหรอกครับ สำหรับคนนี้ ผมคิดมากไปไหม เหอๆ

ถ้าเป็นท่านทั้งหลายจะจัดการอย่างไรดีครับ

sompoat
AV Professor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2014, 06:05:19 AM »

โอยเจอมาเยอะมาก ทำได้แค่ทำใจครับ ถือว่าธุระไม่ใช่
กรรมจะตามสนองมันเอง ....

ไปวุ่นวาย คุณจะถูกมองว่าชอบเลือกเรื่องชาวบ้านไปซะอีก

คนแบบนี้ต้องโดนเต็มๆ ครับ ถึงจะรู้สึก

ผมก็มีคนรู้จักแบบนี้หลายคน
มีคนนึงชอบคุยว่าไปฟันหญิงมา โดยเฉพาะสาวในออฟฟิศเดียวกันแต่ต่างแผนก
มันก็คุยมั่วไปเรื่อย จนเพื่อนๆ รู้ดีว่าไอ้นี่แค่โม้
แต่คนนอกมักไม่รู้
มีวันนึง ไปกินข้าวเที่ยงกัน มีมอไซต์ขี่ตามแล้วหวดมันด้วยหมวกกันน็อค
สลบคาที่ เพื่อนๆ ตกใจ แต่ไม่มีใครเข้าช่วย มอไซต์ใจเย็นมาก
จอดรถ เดินลงมาถ่ายคลิป แล้วกระทืบซ้ำ
ก่อนไปก็บอกกับมันว่า ทีหลังอย่าปากหมา.....

จากนั้นจนวันนี้เกือบ 10 ปีแล้ว มันเลิกนิสัยเห่าไปเลยครับ
อ้อ ได้รอยแผลเป็นยาวพาดแก้มจาจกปากถึงหูเป็นของฝากด้วยสิ...
ที่น่าตกใจคือเพื่อนๆ ที่เดินมาด้วยกัน ไม่มีใครช่วยเลย ทุกคนยืนดู
แล้วเดินหนีกันหมด บางคนหัวเราะด้วย
บอกว่าสมควรแล้ว......

maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2014, 08:36:37 AM »

คนขี้โม้ก็คือคนโกหกนั่นเอง ก็ขึ้นอยู่กับว่าเขาโกหกเรื่องอะไร ทำความเสียหายให้คนอื่นหรือเปล่า

ถ้าโกหกเเล้วไม่ทำอะไรใคร ผมก็คงไม่สนใจหรอก ยิ่งหลายๆเรื่อง   รู้ไปก็เท่านั้น  จริงก็เท่านั้น  ไม่จริงก็เเค่นั้นเอง

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
ASUKIRA
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2014, 11:34:39 AM »

ฟังไปขำๆเพลินๆแล้วกันครับ 5555

We Watch AV Page

น่มน้มและมิตรภาพแห่ง AVC
tony99
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2014, 12:05:11 PM »

ฟังขำๆไป
yaamza
AV Donator (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2014, 04:59:41 PM »

ขอบคุณทุกๆท่านมากครับ ที่แลกเปลี่ยนความคิดเห็นกัน  Smiley

จะได้นำปรับไปใช้  Smiley

ฮาตอน มีมอไซต์ขี่ตามแล้วหวดมันด้วยหมวกกันน็อค
สลบคาที่ นี่ละ ครับ 555+

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 03, 2014, 05:01:25 PM โดย yaamza » บันทึกการเข้า
gugugu1016
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2014, 10:40:07 AM »

เจอบ่อยนะ คนตรงไปตรงมาแบบผมก็ไม่ชอบ คนพวกนี้บางทีเราหันหน้าหนียังจะมาตบขาเพื่อให้เราหันไปฟัง

บางทีโม้ มโน ผมจี้จุดเลย แบบจับผิดคนพวกนี้ก็ไปไม่เป็นเหมือนกัน ผมเพื่อนไม่เยอะ แต่ถ้ามีเป็นเพื่อนหรือคบหาคนแบบนี้ผมก็ไม่ไหวนะ  ทำงานซีเครียดในชิวิตก็พอแล้ว ต้องมาทนพวกขี้คุยขี้โม้โอ้อวดยกตนอีกไม่ไหวเสียสุขภาพจิต

หน้า: [1] พิมพ์