เมษายน 25, 2024, 08:27:23 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สปอย Aino Kishi : The young wife raped in front of husband  (อ่าน 30406 ครั้ง)
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« เมื่อ: สิงหาคม 03, 2014, 09:13:45 PM »

สปอย Aino Kishi : The young wife raped in front of husband

สวัสดีครับ กลับมาพบกันอีกครั้ง นะครับ หลังจากห่างหายกันไปนาน นับเดือน ด้วยหลายๆสาเหตุ ไม่ว่าจะเป็น
- คอมฯ ที่ใช้อยู่ประจำ เสีย
- งานยุ่ง งานเยอะ เห็นแล้วเพลีย
- ไม่ว่าง มัวแต่เล่น line ranger
และอื่นๆ บลาๆๆๆ
แต่ระหว่างนั้น ก็มีแวะมาดูบ้างนะครับ ก็พบว่า บอร์ด มันช่างเงียบเหงาเหลือเกิน หายกันไปหมด ไม่ว่าจะเป็นท่านไหนๆ
ไม่มีใครเข้ามาเติม เรื่องใหม่ๆ เลย วันนี้ ฤกษ์งามยามดี ขออัพเรื่องใหม่ ( ที่ออกมานานแล้ว ) เลยนะครับ
สำหรับเรื่องนี้ เราได้ น้อง aino kishi มาเป็นนางเอกครับ เป็นแนว rape ในช่วงแรกๆ ของเธอ ซึ่งตอนแรกๆ
เธอไม่เคยเล่นแนวนี้ เลย ถึงหลังๆ มานี่ จะเยอะก็เถอะ ก็ไม่พลาดที่จะหามาดูนะครับ อาจผ่านหูผ่านตา บางท่านไปบ้างแล้ว
และถึงเธอจะผอมบาง และแบนก็เถอะนะครับ แต่หน้าตาน่ารักถูกใจ ก็โอเค ล่ะครับ สำหรับผม

อีกเรื่องครับก่อนเข้าสู่เนื้อหากัน ขอบ่นอะไรหน่อย คือช่วงที่หายๆกันไปก็มีเรื่อง ไม่ดีเกิดบนรถไฟ สถานที่ที่มันไม่น่าจะเกิดได้
ขณะที่คนกลุ่มนึง ออกมาสาปแช่งก่นด่าไอ้ฆาตกร กลับมีคนอีกกลุ่ม ทำตัวสวนกระแส ออกมาให้กำลังใจมัน
ถึงขั้นทำแฟนเพจ แถมต่อว่า ผู้สูญเสียซะอีก ก็ไม่รู้จิตใจพวกมันทำด้วยอะไรนะครับ ผมล่ะอยากจะให้พวกมันเจอกับตัวซะเลย
จะได้รู้ว่าเค้าเสียใจแค่ไหน บางคนก็ว่าไอ้พวกนี้ มันสวนกระแสไปสนุกๆ แค่นั้น แต่ผมว่ามันก็แย่อยู่ดี ที่เห็นความสูญเสียของคนอื่น
เป็นความสนุกของตัวเอง มัน here จริงๆ นะครับ
สำหรับพวกเรา ไม่ว่าหนังมันเป็นแนวไหน ดูแล้วก็ให้มันจบแค่ในหนังพอนะครับ จะได้ไม่เดือดร้อนใคร ไม่กระทบกระเทือนถึงเว๊บบอร์ด
และที่สำคัญ ไม่เสียหายไปถึงดาราเอวี ขวัญใจ พวกเรานะครับ

จบแล้วครับ ไปเข้าเนื้อหากันได้....

ปกจ้า

เรื่องนี้ น้อง aino รับบทเป็น แม่บ้านสาว  น่ารัก แต่ นมแบน อาศัยอยู่กะคุณสามีหนุ่ม

เธอทำหน้าที่ ภรรยาอย่างดี ไม่มีขาดตกพกพร่อง

ดูความสดใสร่าเริง ของเธอครับ

แต่ทว่า ความน่ารักของเธอถูกจับจ้องโดย ชายปริศนาผู้หนึ่ง

แรกๆ ให้เห็นแต่แขนเสื้อก่อนครับ ฮึๆ

ว่าแล้ว พอสบโอกาส พี่แก เลยปลอมตัวเป็นบุรุษไปรษณีย์ เอาของมาส่งครับ

แน่นอนว่า นางเอกเราย่อมต้องหลงกลครับ กำลังเผลอๆ มัวแต่หาตรายางอยู่นี่

มันก็จู่โจมนางเอกเราทันทีครับ

แต่นางเอกเราสู้ครับ ดิ้นสุดชีวิต เห็นผอมๆ บางๆนี่ เอาเรื่องเหมือนกัน

หนีไปข้างบนก็ไม่รอดครับ

หนีกลับลงมาข้างล่าง ก็ไม่รอดอีก

ในที่สุดก็โดนรวบตัวไว้ได้

ไปจนมุมที่  โซฟา ครับ
เหมือนพยายาม จะอ้อนวอนมัน

แต่มีหรือจะรอดดดด

แถมยังมีการ ถ่าย วีดีโอ เก็บไว้อีก

ซีนนี้ ได้ฟิล มากกกกครับ กำลังจะโดน yet บนโซฟาอยู่ดีๆ ดันดิ้นตกไปที่พื้นครับ
ไอ้หื่น เลยตามไปซ้ำซะ โดนทะลวงจากด้านหลัง มันส์มากกกก

ซูมให้เห็นกัน จะๆ

ก่อนจะลากกลับมาฟาดต่อในท่านอนหงาย

จนแตกกระจาย พุ่งกระฉูดใส่หน้านางเอกครับ

น้อง aino เสียใจ

เรียบร้อยแล้ว พี่แกก็ยังไม่ยอมไปไหนครับ เดินสำรวจบ้าน
จนไปถูกใจห้องใต้หลังคาครับก็กะว่าจะอยู่แม่งที่นี่แหละ แน่นอนว่านางเอกเราต้องไม่ยอมครับ

มันเลยงัดไม้ตาย เป็นวีดีโอที่ถ่ายไว้ มาขู่ครับ เจออย่างนี้เข้า ไม่ยอมต้องยอมครับ

ต่อมาคุณสามีกลับมาครับ ก็ได้ยินเสียงแปลกๆเลยขึ้นมาดูครับ

น้อง aino ก็ลนลาน รีบปิดห้อง เฉไฉไปเรื่อยเปื่อย พาคุณสามี ออกนอกห้องไปครับ

คืนนั้น.....
( นมแบนๆ ของนางเอกครับ )

นางเอกเราโดนคุณสามี yet. อย่างดุเดือด แต่เรื่องราวต่างๆ ที่ผ่านมา ทำให้เธอไม่มีอารมณ์ร่วมครับ

คุณสามีก็สังเกตุเห็น เลยพยายาม บิ้ว เต็มที่ น้อง aino. เลยต้อง ทำเป็นครวญคราง ไปตามบท

โดยมีไอ้หื่น คอยเงี่ย หูฟังอยู่ที่ห้องใต้หลังคาครับ

หลังจากนั้นครับ เมื่อคุณสามีไม่อยู่บ้าน ไอ้หื่นก็จะออกจากที่ซ่อน มาย่ำยีนางเอกเราอยู่เรื่อยๆ ครับ
แม่ง...ออกมาในสภาพนี้ ไม่ต้องเดาล่ะครับว่าจะโดนอะไร

เอาหน้าหวานๆ มาถู กะ kra-door อย่างนี้

เอา Kra - Door มายัดปากอย่างนี้

จนแตกใส่หน้า น้อง aino เต็มๆ แต่ยังไม่พอนะครับ

บางที ตกดึก น้อง aino ลงมา ฉี่ มันเงี่ยนๆ ก็ออกมาดักรอครับ

จับฟาดไปอีกยก กลางบันไดบ้านครับ ทั้งเลียทั้งดูด

เขี่ย จิ๊มิ จนนางเอกเราแตกกระฉูด

หลายวันต่อมา มีคุณตำรวจมา ที่บ้านครับ

ที่แท้ไอ้หื่นนี่ มันหนีคดีอยู่ครับ นางเอกเราตัดสินใจ บอกคุณตำรวจซะ

ว่าแล้วคุณตำรวจ ก็ขึ้นไปสำรวจ ใต้หลังคาตามคำบอกของน้อง aino ครับ แต่พบเพียงความว่างเปล่า

สร้างความงุนงง ให้น้อง aino เป็นอย่างมาก
เอ๊ะ! หรือว่ามันจะ ออกไปแล้ว

พอคุณตำรวจกลับไปครับ น้องaino ก็สำรวจรอบบ้านครับ แต่ก็ไม่เจอครับ
แหม...โล่งอกไปที มันคงไปแล้ว

ที่ไหนได้ ไอ้นี่ นี่มันนกรู้ครับ มันรู้ว่ามีตำรวจมา เลยเข้าไปซ่อนในตู้เสื้อผ้าครับ

และโทษฐานที่ บังอาจฟ้องตำรวจครับ มันเลยจับ นางเอกเรา ลงทัณฑ์ซะ

ด้วยเครื่องทรมาน อันหลากหลาย

จนน้อง aino. ถึงกับจิ๋มแฉะ

ยังไม่พอครับ มีการโทรเรียกเพื่อนมาร่วมแจมอีก

และแล้วเมื่อเพื่อนพี่แกมาถึงครับ

มหกรรม ลงแขก นางเอก ก็เริ่มขึ้น

แต่วันนี้โชคร้ายครับ คุณสามีกลับมาเห็นเข้า

ก็พยายามจะช่วยเมียครับ แต่เจอ 2 รุม 1 เลยเดี้ยงซะ

แถมโดนจับมัดมือมัดเท้า อุดปาก นอนดู เมียตัวเองโดน.... ต่อหน้าต่อตา
แบบสารพัดท่า

ดูมันครับ เอามา yet ใกล้ๆ ให้ช้ำใจเล่น แถมดูมันทำหน้า

หนักๆเข้า ก็ นอนทับตัวไปเลย

นางเอกเราโดน เข้าไป แบบสองรุมหนึ่ง

จนแตกกันไปครับ

เรียบร้อยแล้ว น้อง aino ก็เข้าไปจะแก้มัดให้คุณสามีครับ แต่แกรับไม่ได้ครับ ที่เห็นเมียตัวเองโดนชายอื่น
กระหน่ำ yet ต่อหน้าต่อตาถึงสองคน

ทำให้น้อง aino เสียใจมากครับ จนน้ำตาตก

ไหลเป็นทาง น่าสงสารมาก

และแล้ว เรื่องก็จบลงที่การหย่าร้าง....
Bad End

จบจ้า.....

ชอบไม่ชอบประการใด บอกกันได้นะครับ

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
somboons
i hope some day you join us.... get duck
AV Donator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

born to be army of the avc

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2014, 02:29:20 AM »

ประทับใจอีกแล้วครับ   
บรรยาไร้ที่ติ   แต่ขอตำหนิว่า "หายไปนาน"
พวกเราคิดถึง  และจะเฝ้ารอผลงานต่อ ๆ  ไป

someboons.... sameboons.
BERMUDA
ปลิงควาย
*

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2014, 10:07:19 AM »

ขอบคุณครับ ยินดีต้อนรับการกลับมา และจะรอติดตามผลงานของท่านต่อไปครับ
taitaita
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2014, 11:18:28 AM »

ขอบคุณครับ
zekert24
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2014, 12:44:11 PM »

คิดถึงบอดรีวิวมาก ร้างมานาน
กลับมาก็ยังยอดเยี่ยมเช่นเคย
M555
ปลิงควาย
*

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2014, 07:29:17 PM »

เยี่ยมครับ ขอบคุณมาก
whitejade
AV Dedicator (VIP)
ปลิงกิติมศักดิ์

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2014, 01:19:09 PM »

ขอบคุณครับ ดาราโปรดผมเลยคนนี้
shinjangja
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2014, 09:54:37 AM »

ชอบครับ ขอบคุณที่สละเวลามารีวิวนะครับ
voldermor
สหายร่วมหื่น

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2014, 10:48:29 AM »

ขอบคุณมากครับ
kagasa
ปลิงกิติมศักดิ์

« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2014, 02:37:42 PM »

ขอบคุณมากครับ

แต่น่าเสียดายโจรมันมีเพื่อนน้อยไปหน่อยมาคนเดียวเอง 555
หน้า: [1] 2 พิมพ์