เมษายน 20, 2024, 12:56:55 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านเคยไหมไปเที่ยวเลือกเด็กผิดเป็นสา  (อ่าน 3235 ครั้ง)
gugugu1016
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« เมื่อ: สิงหาคม 05, 2014, 11:37:29 AM »

ท่านเคยไหมไปเที่ยวเลือกเด็กผิดเป็นสาวประเภทสอง  

พอดีอ่านกระทู้ในนี้เลยนึกถึงเรื่องเก่าๆ น่าจะสัก4-5ปีมาแล้ว  

วันนั้นก็ดื่มเหล้า ก็เมาพอสมควรละก็ตามปกติครับแอลกอฮอล์ลงใข่ เลยนั้งแท๊กซี่ไปกับเพื่อน2คน ไปวนแถวสีลม  

วนอยุ่2รอบก็ไม่เจอโดนๆ มาเตะตาอยุ่กลุ่มนึง สวยทั้งกลุ่มเลยแวะเลือกมา2คน บอกตรงๆดูไม่ออกเลยครับคิดว่าผู้หญิงทั้งผมทั้งเพื่อน 

ตอนนั้นรุ้สึกว่าเหมือนมาก  ไม่รู้ว่าเมา+มันมืดด้วยหรือเปล่า ของเพื่อนผมไม่รู้ไม่มั่นใจว่าสาวประเภท2หรือเปล่า แต่ของผมชัวๆ แต่ยังดีที่แปลงแล้ว  

ก็เป็นประสบการณ์แปลกๆครั้งนึงครับ แต่เดียวนี้ก็ไม่ไปแล้วครับสีลม อันตราย ข้อดีคือได้เด็กอายุน้อยๆ  ซึ่งบางทีมันก็น้อยกว่ากม.กำหนดไว้ ทำให้เสี่ยงคุก และที่น่ากลัวอีกอย่างก็พวกแฟนเด็กแว๊นซ์  ไปอ่างดีกว่าครับ ปลอดภัย สบายใจ ไม่เร่งแขก  
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 05, 2014, 11:41:24 AM โดย gugugu1016 » บันทึกการเข้า

neverdire
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2014, 06:16:28 AM »

แล้วท่านซั่มมันทางรูไหน พวกกระเทียม Grin
gugugu1016
**

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2014, 12:00:11 PM »

แล้วท่านซั่มมันทางรูไหน พวกกระเทียม Grin
  แปลงเพศแล้วอะครับ มีจิมิแล้ว ก็ซั่มจิมิแหละ แต่รู้สึกแปลกๆไม่เหมือนจิมิแท้เท่าไร  แต่ก็งงอยู่อย่างที่นางมายืนแถวสีลม เพราะดูหนังผิวผัน หน้าตา น่าจะเป็นลูกคนมีตังแหละก็ค่าผ่าไม่ใช้ถูกๆอะนะ  อาจจะติดเที่ยว ติดยาหรืออะไรก็มิรู้ได้   

Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 06, 2014, 12:04:19 PM โดย gugugu1016 » บันทึกการเข้า

ริว จิตสำส่อน
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ผู้ดูแลบอร์ดย่อย ASK HER NAME

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2014, 08:19:50 PM »

แปลงเพศแล้วอะครับ มีจิมิแล้ว ก็ซั่มจิมิแหละ แต่รู้สึกแปลกๆไม่เหมือนจิมิแท้เท่าไร  แต่ก็งงอยู่อย่างที่นางมายืนแถวสีลม เพราะดูหนังผิวผัน หน้าตา น่าจะเป็นลูกคนมีตังแหละก็ค่าผ่าไม่ใช้ถูกๆอะนะ  อาจจะติดเที่ยว ติดยาหรืออะไรก็มิรู้ได้   

Grin Grin

ไปผิดที่แล้วหละสีลม ซอย 2 รึเปล่า

gugugu1016
**

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2014, 10:36:05 AM »

Grin Grin

ไปผิดที่แล้วหละสีลม ซอย 2 รึเปล่า
  สวมลุม นะครับ ผมชอบติดปากเรียกว่าสีลม

Legendary
**

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2014, 11:52:50 PM »

เคยไป นกป แล้ว 2 ครั้งหลังเจอประเภทสอง
หลังๆเจอทำนมมานี่ เผื่อใจไว้แล้ว ยิ่งพอล้วงข้างล่างรูปิดหรือไม่แฉะก็ทำใจเลยอ่ะครับ
แต่พวกนี้ก็บิวท์มันดีเหมือนกัน
neverdire
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2014, 07:47:51 AM »

เคยไป นกป แล้ว 2 ครั้งหลังเจอประเภทสอง
หลังๆเจอทำนมมานี่ เผื่อใจไว้แล้ว ยิ่งพอล้วงข้างล่างรูปิดหรือไม่แฉะก็ทำใจเลยอ่ะครับ
แต่พวกนี้ก็บิวท์มันดีเหมือนกัน
แล้วถ้าเป็นสาวมันจะแฉะเหรอครับ Grin
หน้า: [1] พิมพ์