เมษายน 19, 2024, 01:22:23 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมดูหนังเซ็นเซอร์แล้วหมดอารมณ์  (อ่าน 2891 ครั้ง)
neverdire
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« เมื่อ: สิงหาคม 08, 2014, 04:41:16 AM »

ใครเป็นมั่ง Grin
ponningeak
AV Donator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2014, 11:52:36 AM »

ผมว่าเป็นบางเรื่องนะครับ บางเรื่องได้ฟินมาก จิ๋มสวยเนียน
หลั่ง อสุจิ
....ฝันให้ไกล ไปให้ถึง....
AV Donator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

จะเอาอะไรกับผู้ชายลัลล๊า....

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2014, 06:36:22 PM »

ดูหนังเซ็นเซอร์หมดอารมณ์อาจไม่แปลก....

แต่ถ้าดูหนัง อันเซ็นฯ แล้วหมดอารมณ์ หากท่านไม่ตายด้าน ก็ใกล้ บรรลุ แล้วครับ....

nonmaskable
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2014, 06:45:00 AM »

ผมคนนึงที่ไม่ค่อยนิยมดูหนังที่เซ็นเซอร์ครับ ดูแล้วมันไร้อารมณ์ยังไงไม่รู้
yaMataOO
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2014, 08:08:07 AM »

ดูหนังเซ็นเซอร์หมดอารมณ์อาจไม่แปลก....

แต่ถ้าดูหนัง อันเซ็นฯ แล้วหมดอารมณ์ หากท่านไม่ตายด้าน ก็ใกล้ บรรลุ แล้วครับ....

เอาแล้วไงผมดูหนังอันเซ็นแล้วไม่ค่อยมีอารมณ์อะ แต่พอดูพวก เซ็น แต่ละนางน่ารักเวอร์ อารมณ์ขึ้นมาก
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2014, 10:21:31 AM »

ดูอะไรเเล้วมีความสุขก็ดูไปเถอะ   คนดูหนังมีหลายประเภท  บางคนอยากดูเเค่จิ๋มผู้หญิง พอหนังไม่มีให้ดู ก็ไม่มีอารมณ์  หรือ 108 เหตุผล  เเต่ผมคนนึงละที่ทนดูหนังไม่เซ็นได้เเค่บางเรืองจริงๆ   คือมันไม่มีจะให้ดูจริงๆอะนะ  เบื่อโคตร  ....

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
krissadapong1
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2014, 05:01:49 PM »

ผมได้หมด ครับ

ดูอะไรก็ขึ้น

5555
somsom
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2014, 11:04:52 PM »

เบื่อหนังเซนเซอร์เหมือนกัน ไม่รู้จะเซนไปทำไม แก้ผ้าทำกันถึงขั้นนี้แล้ว ปกติหนังเรทนี้ก็ห้ามเยาวชนดูอยู่แล้ว

ถามจริงปัจจุบันหนังฝรั่งยังมีเซนเซอร์อยู่ไหม? แทบจะไม่เจอเลยนะ จริงๆไม่เจอเลยแหละ
krissadapong1
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2014, 01:38:42 AM »

เป็นกฎหมายของ ทางญี่ปุ่นครับ ห้ามเห็นอวัยวะเพศ

แต่ค่ายอันเซ็นมันเส้นใหญ่มั้ง  เลย ขายของออกมาได้ครับ
play...
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2014, 12:49:16 PM »

เบื่อหนังเซนเซอร์เหมือนกัน ไม่รู้จะเซนไปทำไม แก้ผ้าทำกันถึงขั้นนี้แล้ว ปกติหนังเรทนี้ก็ห้ามเยาวชนดูอยู่แล้ว

ถามจริงปัจจุบันหนังฝรั่งยังมีเซนเซอร์อยู่ไหม? แทบจะไม่เจอเลยนะ จริงๆไม่เจอเลยแหละ
มีบางเรื่องเขามาถอดเซนขายทีหลังก็มีนะ  แต่มีน้อยมาก  Cry

หน้า: [1] พิมพ์