เมษายน 20, 2024, 02:58:20 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ต้อนรับวันหยุดยาว กับ Yu kisaragi : Do you like this boy appearance  (อ่าน 43135 ครั้ง)
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« เมื่อ: สิงหาคม 09, 2014, 07:52:36 AM »

Yu kisaragi : Do you like this boy appearance

สวัสดีครับ อัพเดท ตามกันมาติดๆ กับ หนังเอวี เนื้อหาสร้างสรรค์ ที่ไม่ยึดติดกับกฎเดิมๆ ที่เรามักเห็นว่า นางเอกเอวี ต้องเป็นหญิงสาว ที่ดูเป็นผู้หญิงทุกกระเบียดนิ้วเท่านั้น
ดังนั้นเรื่องนี้ จัดไปครับ กับ น้อง yu kisaragi  นางเอกเอวี ลุคทอมบอย ที่หน้าตาน่ารัก สุดแสนจะประทับใจผมซะจริงๆ แถมทรวดทรงองค์เอว ก็ไม่ธรรมดา
บวกกับความขาวระดับโอโม่เช่นกัน น่าจะทำให้หลายๆ ท่าน หลงรักเธอได้อย่างไม่ยากเย็นนัก และอาจทำให้หนังแนวนี้ กลายเป็นแนวโปรดของหลายๆท่านก็ได้ ใครจะรู้
สำหรับ น้องนางคนนี้ ผมได้ดูหนังเธอมานานแล้ว น่าเสียดายอยู่หน่อยที่ว่า หายากเสียเหลือเกิน เท่าที่ผมมี มีแค่ สองเรื่องแค่นั้น คือเรื่องนี้ครับ ที่เคยมี สมาชิกท่านนึงเอาลงไว้ นานมาแล้ว

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=142907.0

จริงๆ แรกๆ ผมยังไม่แน่ใจนัก ว่าคนเดียวกันแน่ป่าว หรือว่าแค่คล้าย แต่มาเจอไฝตรงหางตานี่ ใช่เลยว่ะ
แต่ผมคิดว่า นะครับ เรื่องของผมนี่มีพัฒนาการความน่ารักมากกว่า ลองดูเทียบกัน

เรื่องนี้จริงๆ มันออกหญิงหน่อยๆ ไม่ทอมเต็มตัวครับ และ ผมก็ลองไปหาเสิร์ชดู ก็หาข้อมูลอะไรของเธอไม่ได้เลย เจอมาแค่เนี้ย

ไม่มีบอกข้อมูลอะไรทั้งนั้น  เลยเป็นสาเหตุให้ผม หารูปปกมาให้ท่านทั้งหลายดูไม่ได้ เนื่องจากผมซื้อเอา แต่จำได้ลางๆ ว่า ปกมันก็เหมือนเมนูแหละ
แต่เมนูมันดันไม่มีรหัส มาด้วย แถมจำไม่ได้ว่าซื้อจากเว๊บไหน
ก็รบกวน ท่านทั้งหลายนะครับ ถ้าใครเคยผ่านหูผ่านตามาแล้ว หรือมีไว้ในครอบครอง รบกวนสงเคราะห์ บอกรหัสที จะได้ไปหารูปปกมาลงได้
และถ้าท่านใดรู้แหล่ง ว่าจะหาหนังของเธอได้อีกที่ไหน บอกกันด้วยนะครับ อยากได้มากๆ

เอาเมนูไปดูก่อนแล้วกันนะครับ

เรื่องราวเกิดขึ้นที่ โรงเรียนชายล้วนแห่งหนึ่ง

น้อง yu นางเอกของเราเป็นสาวลุคทอมบอย ที่ปลอมตัวเป็นชายมาเรียน ด้วยเหตุผลอันใดไม่อาจทราบได้
แต่ผมเดาๆ ว่า ตอนนี้เธอยังสับสนทางเพศ คือยังไม่รู้ตัวว่า จะเป็นชายหรือหญิงดี

ทำตัวเนียนกลมกลืนไปกับหมู่ชายหนุ่ม

โดยมี คุณเพื่อนสนิท เป็นคนเดียวที่ รู้ความลับของเธอ และคอยดูแลเทคแคร์

ดูกันชัดๆ ถึงความน่ารักของเธอ ขนาดนี้แล้วยังดูไม่ออกว่าเป็นหญิง แม่ง โง่กันฉิบหาย

นานวันเข้า นางเอกเรา ก็เริ่มสนิทกับเพื่อนมากขึ้นครับ คุณเพื่อนสนิท เลย เตือนด้วยความหวังดี ( หรือหึง )
กลัวว่าสนิทกันมากไปความลับแตก เดี๋ยวจะยุ่ง

แต่ยังไงความลับก็ไม่มีในโลกครับ ปิดกันมาซะเนียน ความมาแตกเอาง่ายๆ เพราะมีคนแอบได้ยินทั้งคู่คุยกัน

ตกดึกคืนหนึ่ง นางเอกเรานอนไม่หลับ

นอนฝันถึงเรื่องราวในวันวาน อันนี้ผมมั่วเอาเองนะครับ
เดาว่าน่าจะเป็น ป๊ะป๋า ของเธอ นะครับ แบบว่า เฮียแกคงอยากได้ลูกชาย แต่ไม่สมหวัง
เลยกรอกหูนางเอกเราทุกวัน จนนางเอกเสียศูนย์ สับสนทางเพศ

ตื่นมาสำรวจเรือนร่างของตัวเอง ตามประสาคนนอนไม่หลับ

เช้าวันรุ่งขึ้นเลยมีอาการเบลอๆ ครับ ขนาดเบลอยังน่ารัก

ต้องไปนอนห้องพยาบาล
ก็เข้าทางไอ้เพื่อนตัวแสบที่ได้รู้ความลับครับ  มันเลยตามมาสำรวจ

แต่นางเอกเราตื่นขึ้นมาก่อนครับ เลยทำเนียนนั่งคุยไปก่อน

แต่พอเผลอเท่านั้นแหละ ไอ้นี่มันก็ทนความอยากรู้อยากเห็นไม่ไหวครับ
คว้าหมับเข้าให้ จับไป ไม่เจอ pikachu

แต่มันยังไม่แน่ใจครับ จับไปเจอนมอีก คราวนี้ชัดครับ

แมร่ง เลย ถอก kra poo ออก จะให้นางเอกเราดูดทันทีครับ

นางเอกเราแรกๆ ก็ดิ้นครับ ไปๆมาๆ เหมือนอยากลอง
เลียไปก่อนนิดนึง

แต่มันไม่สาแก่ใจครับ มันเลยยัดจนตุงปากนางเอก

จนแตกคาลิ้นนางเอกครับ

มุมนี้ผมชอบมากครับ ไหลทะลักเยิ้มเต็มปาก

พอดีคุณเพื่อนสนิท มาเห็นครับ เลยโกรธมาก สงสัยจะหึง
แต่นางเอกไม่อยากมีเรื่องครับ เลยรอดไป

แต่ยังไม่วายกวน teen ครับ หันหลังกลับมาทิ้งระเบิดไว้ ( แมร่ง น่าตื้บซะให้เข็ด )

ต่อมาครับ ทั้งคู่ก็ไปปรึกษากันบนดาดฟ้า กะว่าคงไม่มีใครมาได้ยิน ทว่า....

มิวาย...ครับ มีจนได้ แถมเป็นใครไม่เป็น เป็นอีตาครูพละจอมหื่น

ว่าแล้ว เลยต้องพิสูจน์ครับ แกเลยเรียกน้อง yu ไปหาตอนเลิกเรียน

แถมออกเคืองๆ คุณเพื่อนสนิทซะด้วย ข้อหามีของดีไม่ยอมแบ่ง

นี่ก็ งงๆ ครับ

ตกเย็นครับ นางเอกเราก็ไปตามนัด
วันนี้คุณครูดูเอาอกเอาใจเป็นพิเศษครับ แหม...มียกน้ำมาเสิร์ฟ ทำเอานางเอกเรา งงๆ

แต่เผลอแป๊ปนึงเป็นไม่ได้ครับ เข้ามาโอบทันที

คว้าหมับเข้าให้ เจอ นม ครับ โอ้ววววว แบบนี้ไม่ต้องสงสัย

จัดการ สอดลิ้นใส่ปากทันที อื้อหือ...หื่นจริงๆ

ไม่พอครับ จับถอดกุงเกงลิง

เปิดมาครับ เจอจิ๊มิ สดๆ ซิงๆ

จับเลียซะ อย่างหื่น.... ดูหน้าพี่แกครับ

ไม่พอครับ จับแหย่รูอีก

จนนางเอกเรา น้ำเล็ด
ดูอย่างนี้ท่านอาจไม่เห็นเท่าไหร่ แต่ในหนังจริงๆ แฉะและเยื้มทีเดียวเจียว

จับมาดูดครับ นางเอกเราขัดขืนไม่ได้ต้องทำตามอย่างเดียว
กลัวเป็นเรื่องเดี๋ยวจะโดน ไล่ออก

ว่าแล้วก็จัดการครับ เจอท่านี้ เข้าลึกมาก
เท่ากับว่าตามเนื้อเรื่อง คุณแก เป็นคนได้เปิดบริสุทธิ์ นางเอกเลยนะครับ

ดูกันชัดๆ ว่าเข้าลึกแค่ไหน

จนแตกใส่ tood นางเอกครับ

เล่นเอานางเอกเราเยิน

คืนนั้น

หลังจากโดน เปิดซิงไป ฮอร์โมน เพศหญิงของน้อง yu เลยพลุ่งพล่านครับ

เกิดคันจิ๊มิ ขึ้นมากลางดึก

ต้องช่วยตัวเอง

จนเสร็จสมอารมณ์หมาย

ต่อมาครับ เป็นจุกพลิกผลันของเรื่อง เมื่อน้อง yu กะ คุณเพื่อนสนิท ทะเลาะกันด้วยเรื่องไม่เป็นเรื่อง
( แต่ ไม่รู้ว่าเรื่องอะไร )

พอคุณเพื่อนสนิทไม่อยู่ ก็ถึงคราวเคราะห์ของน้อง yu ครับ เมื่อ ความลับของเธอล่วงรู้ไปถึง คู่หูขี้เอา ประจำโรงเรียน

เพราะไอ้หมอนี่แท้ๆ

แต่นางเอกเรายังปฏิเสธเสียงแข็งครับ ทำไก๋ ไปข้างๆคูๆ

แน่นอนครับว่าพวกมันย่อมไม่เชื่อ

จึงโดนลอกคราบ

ก่อนถูกจับทะลวงรูด้วย ดัชนีอรอันต์

อันนี้โม้คซ้ายโม้คขวา

แล้วก็โดนอีกรอบครับ คราวนี้ เจอ สองรุมหนึ่ง
ผมจัดให้หลายๆรูปเลยนะครับ เพื่อความหื่น....อิๆ

จนแตกกระฉูดกันไป

ฉากนี้โชว์ความเงี่ยนของน้องyu ครับขนาดน้ำไม่เหลือแล้ว ยังคว้ามาดูดอีก แถมดูดอย่างกระหาย

หลังจากนั้น น้อง yu ก็เริ่มทำตัวเหลวไหล ไม่มาเข้าเรียนบ่อยๆ

จนคุณเพื่อนสนิท เป็นห่วง

หลังจากนั้นครับ ข่าวลือก็แพร่กันไป จนใครๆ พากันจับตามอง
ขณะที่ น้องyu ได้แต่เดินขาถ่างๆ

แต่นางเอกเราก็ไม่สนใจครับ มองก็มองไป
ฮึ!!! เมิน...

ซึ่งคุณเพื่อนสนิท สังเกตุเห็นถึงความเปลี่ยนแปลงครับ เลยถามไถ่ด้วยความเป็นห่วง

ปรากฏว่า ไม่มีคำตอบจากสวรรค์ครับ มีแต่เพียงรอยยิ้ม ที่แฝงไว้ด้วยนัยยะบางอย่าง

คืนนั้น ที่โรงเรียน

บรรดาชายหนุ่มมากหน้าหลายตาถูกน้อง yu เรียกมารวมตัวกันเพื่อ....

เผยความลับในตัวเธอ

แบบหมดเปลือก

ซีนนี้นี่ โดนมากครับ สาวลุคทอมบอยหน้าตาน่ารัก อยู่ท่ามกลางดงกล้วย โอ้ววว นี่มันอะไรกัน

กล้วยทั้งนั้น....

ว่าแล้วก็ต้องโดนจัดหนักครับ

เรียบร้อยไป มีการบ้วนกลับออกมาให้เห็นๆ

ลองเธอเอาจริงขึ้นมาเนี่ย หมดสภาพกันถ้วนหน้า

ส่วนคุณเพื่อนสนิท ได้รับโทรศัพท์ลึกลับ เรียกตัวมาโรงเรียนกลางดึก

พอเปิดเข้าไป
ห่ะ!!!!

ตกตะลึงภาพที่อยู่ตรงหน้า

น้อง yu มั่ว sex กับชายหนุ่มมากหน้าหลายตาอย่างเปิดเผย

แถมมีท่าที พอ อก พอใจ แกม ยั่วสวาท

จบจ้า.....

จบไปนะครับจริงๆตอนแรกไม่ได้แคปรูปเยอะขนาดนี้ แต่มาเพิ่มเอาทีหลัง เพิ่มไปเพิ่มมา แน่นเอี้ยดอย่างที่เห็น
ถึงหนังจะเก่ามากแล้ว ( ไม่น่าต่ำกว่า 5 ปี ) แต่น่าจะยังมีหลายท่านยังไม่เคยดู หวังว่าจะชอบกันนะครับ

อีกเรื่องครับ วันหยุดยาวนี้ ท่านใดไปเที่ยว ก็ขอให้เดินทางปลอดภัยกันนะครับ  ขับรถขับลาอย่าประมาท
ใช้ชีวิตมีสติ แล้วกลับมาพบกันใหม่ครับ

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
taitaita
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2014, 11:34:30 AM »

ขอบคุณนะครับ
manus65
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2014, 05:36:13 PM »

ขอบคุณครับ  Grin
TheQoo
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2014, 07:42:23 PM »

ชอบการบรรยายมากครับสนุกดีครับ ห้าๆ
picasso
*

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2014, 09:18:23 PM »

-ขอบคุณในน้ำใจครับท่าน-
swstc1
นักสะสมเอวี
*

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2014, 09:52:07 PM »

ภาพสุดท้ายเทพจริงๆเลยครับ
inwnanii
AV Distinctive (VIP)
เหลนไฟใจสยิว

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2014, 10:42:49 PM »

เค้าเรียกว่าแนวอะไรเหรอครับ ชอบมากๆเลยครับ  Grin
swstc1
นักสะสมเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2014, 11:19:01 PM »

พาให้อยากดูเลยอ่ะ เจ้าของกระทู้ อัพโหลดเลยครับ อิอิ ขอบคุณล่วงหน้าเลยครับ
แมวเมี้ยวๆ
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2014, 02:25:50 AM »

มองไปมองมาเธอดูน่ารักดีนะครับ แถมน่าอกสวยงามสุดๆ ขอบคุณที่นำมารีวิวให้รับชมนะครับ อย่างแจ่ม Grin
somboons
i hope some day you join us.... get duck
AV Donator (VIP)

born to be army of the avc

« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2014, 03:06:45 AM »

ขอโทษผู้บรรยายด้วย
เรื่องนี้ผมไม่ชอบครับ.....ผมรักเลย
ขอบคุณมากครับ

someboons.... sameboons.
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์