เมษายน 17, 2024, 03:07:23 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ย้อนความหลังกับน้อง Fuwari  (อ่าน 25589 ครั้ง)
Feitan
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: สิงหาคม 10, 2014, 11:06:33 PM »

มาทำ review อันนี้เนื่องจากอยู่ๆก็นึกถึงดารา AV ที่หายไปนานคนนี้ ตอนนี้เป็นของ Tokyo hot รหัส n0392 นานมากแล้ว
เป็นหนังโป๊ uncen เรื่องแรกๆที่ผมได้ดู ตอนแรกๆดูก็หน้าชาไปเลยครับ เอากันหนักหน่วง มันส์มาก เต็มๆ

มาดูความน่ารักของ Fuwari กันก่อน

ใสๆมาเคาะประตูถึงห้อง ในเรื่องคงเป็นสาวน้อยชอบบริการ

มาถึงก็ไม่ทำไรมาก โม๊คก่อนเลย

จากนั้นก็เข้าไปล่างกระปู๋ในห้องน้ำ เห็นน่ารักๆงี้จับเสียบเองนะค้าบบ

จากนั้นเหมือน น้องFuwari เสร็จจากไอ้นี่แล้วโดนหลอกไปไหนสักที่ แล้วก็มา โซฟา ในตำนานของ Tokyo hot ใครมานั่งต้องโดนขึงแบบนี้ ขึงแล้วจับนมๆๆ คลึงๆ fuwari ขัดขืนพอเป็นพิธี

ดูมันแยง ยัดเข้าไปได้ ไอ้สามคนนี้นิ้วมันใหญ่นะทะลวงที จิ้มไปจิ้มมาจนเยิ้ม

เอาเครื่องสั่นยัดเข้าไปหลายๆอันแล้วได้เวลาชักกะเย่อ ดึงๆๆๆ

เอาควยปลอมอันใหญ่ยัดเข้าไป สังเกตุได้นะครับว่าโดนเล้าโลมมากๆ น้องคนนี้เค้ามีอารมร่วมจริงๆเยิ้มเลย หัวนมแข็งน่าดูดสุดๆ

ปิดด้วยกระบองสั่น เยิ้มสุดๆแล้วพร้อมโดนอัดยาวๆ จากความเหี้ยมของ Tokyo hot

แล้วก็โดนเสียบ ท่านี้มันเรียกว่าอะไรของมันวะเนี่ย

หลายอันก็รับไหวแหม่ เงี่ยนจนเยิ้มขนาดนี้แล้ว

ผ่านไปหลายศึกหนักหลายคน สุดท้ายจบที่แตกใส่หน้าโดนหนักแค่ไหน ก็
หมอยติดหน้าอะ มันจะไหลเข้าปากเข้าจมูกอยู่ละน้ำเยอะจริงๆ

จบแล้วค้าบบบ ลาก่อน บายยย

Feitan
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2014, 11:09:25 PM »

ที่ผมชอบน้องคนนี้อย่างก็คือ เวลาโดนเล้าโลม แสดงได้อารมณ์ดี คือมีอารมณ์ร่วมตลอดกับการแสดง
แล้ว ดูเหมือนจะยิ้มตลอดเลย รอยยิ้ม น่ารักมากครับ แสดงว่าชอบเรื่องพวกนี้จริงๆ
หัวนมที่เวลาโดนแหย่รูแล้ว แข็งเป็นไตจนเต่งกลมๆแบบนี้ กับ น้ำเยิ้มๆแบบร่านสุดๆ
เหมาะกับ Tokyo hot ซึ่งต่างจากบางเรื่องนางเอกมาให้ถลุง เฉยๆหน้าตานี่มึนๆ ไม่มีอารมร่วมเลย
Jack Sparrow
The Collector
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

Yuna Ogura

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2014, 08:40:26 PM »

ท่าน จขท. พอมีเว็บลิ้งเรื่องนี้มั้ยครับ พอดีผมตามหาเรื่องนี้มานานแล้ว  Grin Grin Grin
labrado
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2014, 03:50:29 PM »

ขอบคุณครับ
M555
ปลิงควาย
*

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2014, 09:45:01 AM »

Thanks krub
Feitan
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2014, 12:18:13 PM »

ขอบคุณครับ
ลิ้งน่ะพอมีอยู่นะครับแต่มันไม่มีคนปล่อยแล้วน่ะสิ  นานมากแล้วนะเรื่องนี้
suppercomza
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 27, 2014, 11:23:17 PM »

Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin
tigermew
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2014, 01:16:14 PM »

น่ารักดีครับ
หน้า: [1] พิมพ์