เมษายน 19, 2024, 07:13:31 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆเพื่อนๆเคยมีความรู้สึกอิ่มตัวหรือเบื่อกับการโหลดหนังบ้างมั้ยครับ  (อ่าน 3437 ครั้ง)
lake-bodom
AV Dedicator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« เมื่อ: สิงหาคม 13, 2014, 10:26:24 PM »

ขำๆนะครับคำถามที่ว่าไปนะครับ ว่าเคยมีความคิดสักเสี้ยวนาทีมั้ยครับที่รู้สึกเบื่อ/อิ่มตัว กับการต้องมาหนังโหลดหนังที่มีออกทุกวันไม่เว้น และยังต้องมา ระบายด้วยวิธีต่างๆๆนา นะครับ กันบ้างมั้ยนะครับ

แชร์กันได้นะครับผม

ขอบคุณมากๆครับ
zephyr77
AV DecadonoR++ (VIP)
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2014, 11:30:47 PM »

ก็เป็นครับ เดี๋ยวนี้เลือกหนังมากขึ้น คืออยากได้แบบมีเนื้อเรื่องแนวที่ตัวเองรู้สึกมีอารมณ์ร่วมน่ะครับ

แต่ก็หายากนะ บางทียังไม่ทันเร้าอารมณ์เลย เอากันแล้ว
ดารา AV หลายๆคน สวย น่ารัก แต่มาถึงก็ล่อกันเลย บางครั้งมันก็ไม่ได้อารมณ์นะ
neverdire
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2014, 03:35:20 AM »

น่าคิด ถ้าเอาเวลาตรงนี้ไปทำอย่างอื่น คงจะทำไรได้อีกเยอะ Grin
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2014, 10:55:00 AM »

ไม่มีนะ เป็นอะไรที่สนุกสนานที่สุดในชีวิตผมเเล้ว โหลดหนังโป็

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
play...

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2014, 02:03:15 PM »

ผมเบื่อไม่มีหนังโหลดมากกว่านะ   ดาราใหม่ๆไม่ถูกใจเลย
เพราะเมื่อเราสั่งสมประสบการณ์การดูav ไปเรื่อยๆ ก็จะเริ่มเลือกดาราดูมากขึ้น
จนรู้ว่าตัวเองชอบ นางเอกavคนไหนมากสุด แล้วก็จะดูอยู่แค่คนเดียว เรื่องเดิมๆ
ผมเป็นงี่นะ     

bammy
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2014, 11:28:54 PM »

ลืมไปแล้วแฮะ ว่าเคยเบื่อไหม รู้ตัวอีกที ก็นั่งโหลดมาหลายปี จนคิดอยู่ ว่าจะเลิกได้ไหม เหมือนเสพ แต่ไม่ติด แต่ไม่เลิก เอ๊ะ งง ตัวเอง แสวงหาความตื่นเต้นไปเรื่อยละครับวงการนี้ มีใหม่เก่า ให้ดูไปเรื่อยๆ ก็สนุกดี เหมือนเป็นงานอดิเรก สนุกๆดี คิดว่าซักวันถ้ามีแฟนเป็นตัวตน แต่งงาน คงจะเพลาๆลงไปละครับ ว่างั้นนะ แต่ตอนนี้โสด ก็ดูไปเรื่อยๆ ครับ อารมณ์ สุนทรีย์ 
medehan
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2014, 10:47:13 AM »

หลังๆ ชักรู้สึกเบื่่อเหมือนกันนะ เพราะพวกนี้มันไม่มีเนื้อเรื่อง หรือถ้ามีเราก็ไม่รู้เรื่อง จริงๆแม้แต่พวกการ์ตูนโป๊ที่มีเนื้อเรื่องเองยังเริ่มเบื่อเลยครับเพราะอ่านเยอะๆแล้วมันก้อ เริ่มออกแนวซ้ำๆซากๆ เนื้อเรื่องคล้ายกันไปหมด
bkk
AV addict
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2014, 01:24:46 PM »

มีครับ แต่ก็ยังหาหนังเพื่อโหลดต่อนะ
nainaemak

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2014, 09:15:29 AM »

เบื่อๆอยากๆพักๆทำๆ

มีการศึกษาใช่ว่ามึงจะไปเหยียบย่ำกบาลคนที่ต่ำต้อยกว่าตามอำเภอใจได้
M_killswitch
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2014, 03:31:10 PM »

มีเบื่อบ้างเหมือนกันครับ เคยหยุดโหลดไปสองสามเดือนเหมือนกัน
แต่ก็กลับมาโหลดใหม่ แต่คัดเน้นๆกว่าแต่ก่อนมากๆ โหลดที่ชอบจริงๆ
โหลดแล้วลบทิ้งซะส่วนใหญ่นะ ที่เก็บไว้จริงๆไม่เท่าไหร่ 
หน้า: [1] 2 พิมพ์