เมษายน 29, 2024, 09:41:09 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: SAKURA AIDA  (อ่าน 26277 ครั้ง)
TKpong
พยาธิตัวเหงียน
*

« เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2010, 04:15:02 PM »

ซากุระ ไอดะ
เธอเกิดเมื่อปี 1991
สาวน้อยเลือดกรุ๊ป  B 
ถ่ายหนัง AV ตอนอายุ 18 ปี
เธอเข้าวงการครั้งแรกเพราะเธอเป็นแฟน michael jackson ขนานแท้แบบโอตาคุเลยล่ะ  เธอจึงฝันว่าสักวันจะเป็นนักร้องหรือเต้นแบบไมเคิล  เลยส่งไปสมัครไปทั่ว ซึ่งก็ไม่สะดุดตาเข้ากับกลุ่ม U12 U15 เข้า
ในญี่ปุ่นนี่สมัยก่อนผมบอกได้เลย "ไม่วิปริตขนาดนี้" นะ ปัจจุบันนี่มากถึงมากสุด ทั้งเอาเด็กมาใส่ชุดว่ายน้ำ ถ่ายแบบ "ปลิ้นๆๆ" เจตนาก็รู้ๆอยู่ว่าเดี๋ยวนี้คนมันวิปริตขนาดไหน ค่อยๆลดมา highschool มาที่ U12 กัน นั่นแหละจุดเริ่มต้นของเธอล่ะครับ
สิ่งที่ทำให้เธอโดเด่นเหนือคนอื่น คือ "กล้า ปลิ้น เกินวัย" คือโดยทั่วๆไปถ่านนี่ ทูพีชก็เก่งแล้ว ถ้าอยากโป๊ก็ไปใต้ดินกันเลย
แต่เธอกลับ ปลิ้นจนสุด แบบว่าจะหลุด จะหลุดมาหลายครั้ง จนหลายๆคน อย่าง ทาคะ (ดาราโป๊ชาย ยังบอกว่า แนวนี้มาแน่ๆ) คือเตรียมตัวมาเพื่อเป็นดาราเอวี โดยเฉพาะครับ  ซากุระ ไอดะ นั้น ฐานะทางบ้านไม่ได้ดีเหมือนอย่าง RIO ข้างบนนะครับ อยู่กับพ่อ
วันแรกที่ออกขายของ dvd debut ที่ชื่อ SHOWbiz SAKURA นี่ว่ากันว่า จะทะลุเป็นสถิติญี่ปุ่นเลย เพราะคัทเอ้าร์ โฆษณาเอยออกมามากมาย

ว่ากันว่าสัญญาเธอเซ็นไว้กว่า 100 ล้านเยนในรอบสามปี  100เยน = 32บาท เงินๆๆ เงินทั้งน้าน !!

ปล . นี้คือกระทู้แรกที่ผมตั้งนะครับ เธอคนนี้หน้ารักอย่างสุดๆเลยสำหลับคนชอบหน้าเด็กและเด็ก แต่อีกใจก็หน้าเศร้าที่เด็กน้อยต้องเข้าสู้วงการ ตรับๆ อีกคนแล้ว เข้าวงการตอน18 แล้วครั้งแรกเธอจะตอนอายุเท่าไร หว่า !

ใครเริ้มสนใจแล้ว ไปได้ตามลิ้งค์ นี้  http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=18110.0
e001
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2010, 10:33:26 PM »

ขอบคุนคับ
koykok
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2010, 09:20:12 AM »

ขอบคุณครับ ท่าน
ramayan
เหลือบไร
*

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2010, 05:47:44 PM »

แล้วรู้สึก เธอกำลังตั้งครรภ์อยู่นะ ตามข่าว
rooney482
Avc Lolita Club
AV Responder
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2010, 05:26:40 PM »

ไม่น่ามาเล่นเอวีนะคับ ผมว่า

ชาวAVCตัวจริงต้องแบ่งปันกันนะคับ
XAV
เสนาธิการเอวี
*

แหล่ม

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2010, 11:14:06 PM »

หน้าเด็ก
uginarak
เหลือบไร
*

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 06, 2010, 11:52:10 AM »

ขอบคุณครับ ติดตามผลงานน้องเค้ามาตั้งแต่ แรกๆล่ะ  Grin
sailup
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 14, 2011, 09:34:06 PM »

คนนี้ตัวจริงผมเลยครับ
mobiado1
AV Dedicator (VIP)
ตะกวดไซเบอร์

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 18, 2011, 11:17:18 AM »

หน้าเด็ก  Shocked
Pudding
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #9 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2011, 11:35:35 AM »

น่ามากกกกกก
หน้า: [1] พิมพ์