มีนาคม 28, 2024, 05:35:43 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เที่ยวผับหรือร้านนั่งชิวยังไงให้ได้สาว  (อ่าน 3676 ครั้ง)
dekseaw
พยาธิตัวเหงียน
*

« เมื่อ: สิงหาคม 20, 2014, 07:48:42 AM »

คือผมเที่ยวผับแต่ไม่เคยได้สาวไปต่อที่ไหนเลย เพื่อนๆคนไหนที่เคยช่วยบอกเทคนิคหรือแชร์ประสบการณ์ด้วยครับ
neverdire
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2014, 08:10:03 AM »

ท่านต้องค่อยๆตีสนืท ไปขอชนแก้ว หรือไปดิ้นไกล้ๆ เต้นท่าเจ๋งๆ แล้วขอเบอร์ ถ้าเทอเมา พาไปส่งบ้าน Grin
gugugu1016
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2014, 10:52:54 AM »

ก็คงมุขเดิมๆ มองแบบสุภาพ  มองเพื่อให้เขารู้ว่าเรามอง ขอชนแก้วแล้วก็ชวนคุย ถ้าเขาเล่นด้วยก็ว่ากันไป อาจจะไม่ได้คืนนี้ก็ขอเบอร์เผื่อได้วันหลัง หรืออาจจะไม่ได้เลย ถ้าไม่เล่นด้วยหรือชนแก้วแบบไม่เต็มใจ อย่าท้อหาเป้าหมายใหม่

แต่จีบแบบนี้ต้องเข้าใจว่ามันต้องมีอุปกรณ์เสริม คือ แต่งตัวดี คารมดี มีออฟชั่น 

แต่ถ้าเกิดมา หล่อ ยืนที่โต๊ะเฉยๆผู้หญิงแม่งก็มาเอง เศร้า.......    Cry Cry Cry Cry

Bang
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2014, 06:00:12 PM »

ไปร้านที่แบบเอาสาวสวยๆใส่เสื้อกล้างกางเกงขาสั้นมาเซิปอาหาร เหล้าเบียร์ สั่งอาหารชวนคุย จ่ายหนัก
sompoat
AV Professor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2014, 02:10:49 AM »

ทำตัวดูดี บุคลิกดี ตั๋ง มีรถ มีอารมณ์ขัน (ไม่ใช่รั่วๆ)
มองคนที่มองเรา โอกาสได้สูงมากกว่ามองคนที่เรามอง...

huadoor2
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2014, 05:27:20 AM »

ผมพูดเรื่องของผมไปแล้วท่านจะหมั่นไส้ผมรึเปล่าล่ะ? แต่มันก็เป็นเรื่องจริงนะ!!
ผมเกิดมาหล่ออยู่ในขั้น "หล่อลากดิน" อ่ะครับ เวลาไปไหนมาไหน ไม่จำเป็น
ต้องจีบสาวๆ เพราะมีสาวๆ เข้ามาอ่อย ให้ท่าตลอดครับ (กรณีผมเนี่ย มันเป็น
พรวิเศษที่สวรรค์บันดาลให้) เลยทำให้ไม่ต้องใช้ความพยายามอะไรเลย แต่มี
กฏของธรรมชาติข้อนึงที่ผมอยากฝากคุณไว้ นั่นคือ "ผู้หญิงเค้ามองคนหล่อ ชอบ
คนหล่อครับ แต่พอถึงเวลาที่จะเลือกมาทำผัว พวกเธอจะเลือก คนรวยเป็นหลัก"

นี่เป็นสัจธรรมที่คุณต้องจำเอาไว้เลยนะ ผู้ชายที่หล่อลากดินแต่ไส้แห้ง มักจะแพ้
ผู้ชายที่หน้าเหี้ยแต่มีตังค์ทุกครั้งไป !!!  Cry
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 23, 2014, 05:31:37 AM โดย huadoor2 » บันทึกการเข้า

ข้านี่แหล่ะ......ยอดนักเย็ด 7 ตำนาน!!
dekseaw
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 17, 2014, 05:34:02 PM »

ผมพูดเรื่องของผมไปแล้วท่านจะหมั่นไส้ผมรึเปล่าล่ะ? แต่มันก็เป็นเรื่องจริงนะ!!
ผมเกิดมาหล่ออยู่ในขั้น "หล่อลากดิน" อ่ะครับ เวลาไปไหนมาไหน ไม่จำเป็น
ต้องจีบสาวๆ เพราะมีสาวๆ เข้ามาอ่อย ให้ท่าตลอดครับ (กรณีผมเนี่ย มันเป็น
พรวิเศษที่สวรรค์บันดาลให้) เลยทำให้ไม่ต้องใช้ความพยายามอะไรเลย แต่มี
กฏของธรรมชาติข้อนึงที่ผมอยากฝากคุณไว้ นั่นคือ "ผู้หญิงเค้ามองคนหล่อ ชอบ
คนหล่อครับ แต่พอถึงเวลาที่จะเลือกมาทำผัว พวกเธอจะเลือก คนรวยเป็นหลัก"

นี่เป็นสัจธรรมที่คุณต้องจำเอาไว้เลยนะ ผู้ชายที่หล่อลากดินแต่ไส้แห้ง มักจะแพ้
ผู้ชายที่หน้าเหี้ยแต่มีตังค์ทุกครั้งไป !!!  Cry

แล้วคุณได้แอ้มสาวที่เข้ามาบ้างเปล่าครับ
ขุ่นแม่ยูกิริน

« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 17, 2014, 05:44:10 PM »

ดูการแต่งตัวด้วย ถ้าหล่อ มีรถหรู ควยก็เข้าไปครึ่งลำละครับ 555

พวกนี้เวลาเค้ามองสบตากัน เค้าจะรู้กันครับ ซึ่งผมไปนั่งก็บ่อยนะ มองไปมองมา แต่ไม่เคยได้ ไอ้เราก็ไม่ใช่ขี้เหร่นะเฟ้ย 55

หน้า: [1] พิมพ์