พฤษภาคม 01, 2024, 09:39:29 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มาอวดของกันเถอะครับ อวดกันหนุกๆ ( อัพเดทแล้ว ที่หน้า 3 )  (อ่าน 27720 ครั้ง)
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« เมื่อ: สิงหาคม 23, 2014, 08:09:10 PM »

เอาของมาอวดกันเถอะ....

สวัสดีครับ เพื่อนๆ งวดนี้ ผมไม่ได้มาเพื่ออัพ รีวิวหนัง แต่มาชวนเพื่อนๆที่มี สินค้าเอวี แบบถูกลิขสิทธิ์ มาร่วม อวดของตัวเองมีกัน หลังจากที่ผมได้รับน้ำใจจากท่านpan รับฝากหิ้วมาให้
ทำให้ได้มีโอกาสมีหนังเอวี แบบถูกลิขสิทธิ์เป็นครั้งแรกในชีวิต อย่างที่เรารู้กันว่า มันไม่มีขายในไทยอย่างเป็นทางการ ด้วยเรื่องของ วัฒนธรรมที่ต่างกัน และอื่นๆ ซึ่งต่อให้ท่านสั่งจาก
เว๊บไซด์ต่างประเทศด้วยวิธีที่ถูกต้อง แต่ก็ยังเสี่ยงต่อการโดนยึด ( เอาไปดูเอง ) อยู่ดี มันทำให้ผมคิดเหมือนกันนะครับว่า สินค้าแบบนี้มันไม่ใช่ของ อันตราย อย่างพวกยาเสพย์ติด
ที่ยึดแล้วต้องเอาไปทำลาย ผมเลยสงสัยว่า ไอ้ที่ยึดๆ เนี่ย มันยึดแล้วไปไหน

เอาล่ะครับนอกเรื่องไปเยอะ เข้าเรื่องกันซะที ด้วยเหตุผลที่กล่าวมาทั้งหมด หัวข้อนี้ จึงถูกทำขึ้น เพื่อวัตถุประสงค์ 2 อย่าง
1. เพื่อสรรเสริญคุณงามความดี ของท่าน pan ที่มีน้ำใจ รับฝากหิ้วมาโดยที่ไม่ได้อะไร ( แว่วๆ ว่าเจ็บตัวเรื่องภาษีมูลค่าเพิ่มของที่นั่น )
ทำให้ผมซาบซึ้ง และรู้ว่า ยังมีคนดีอยู่บนโลกใบนี้ ( ขนาดนั้น )

2. เพื่ออวดของหายาก ( บนผืนแผ่นดินไทย ) ให้เพื่อนๆ ได้เห็นกัน อย่างว่า ไอ้ของแบบนี้ จริงๆมันก็เอาไปอวดคนทั่วๆ ไปไม่ได้ ก็ได้แต่อวดพวกเรากันเองนี่แหละครับ เคยไปบ้านคนรู้จักกัน ที่เค้าชอบ
แนวๆนี้ เค้าติดทั่วบ้านเลยนะ เป็นพวกปฏิทินจากเหล้าบ้าง โปสเตอร์ บ้าง พวกนวลนาง ไทยเพลย์บอย
ไอ้เราก็คิดว่า มันไม่น่าเอามาติดอ่ะ โดยเฉพาะตรงห้องรับแขก แต่เค้าติดหมดยกเว้น 2 ที่ คือบนเพดานกะที่พื้น ขนาดโต๊ะรับแขก เค้ายังเอามาวางเรียงจัดอย่างดี แล้วเอากระจกวางทับไว้
ผมนี่ ทำหน้าไม่ถูก ไม่รู้จะหันไปทางไหนดี
คือถ้า วัยเดียวกันเพื่อนกันก็คงแซวกันสนุกไปอ่ะนะ แต่นี่ผู้ใหญ่ ไง เลยไม่กล้าแซว หันไปทางไหนก็ละลานตาไปหมด
แต่เค้าอยู่คนเดียวไง คงไม่คิดอะไร ติดไว้เต็มบ้าน

เข้าเรื่องครับ พอได้มาปั๊บผมก็คิดว่าจะถ่ายรูปลงอวดเพื่อนๆเลย เลยจัดการซะ เข้าห้องไปถ่าย เดี๋ยวใครเห็น ก็เปิดไฟหน่อย ผลที่ได้คือ.....
แสงจากไฟนีออน สาดลงบน ปกเต็มๆครับ

นี่ก็ยังไม่ดีครับ

เลยปิดไฟซะ
เอ่อ....ผลที่ได้ คือ....

งั้น กรู ยิงแฟลช แม่งเลย
ผลที่ได้....

สุดท้าย ออกไปดาดฟ้าซะเลย แหม..ถึงจะเย็นไปหน่อย แถมท้องฟ้าก็หม่นๆ อีก แต่ก็ยังเหลือแสง
พอสำหรับถ่ายรูปนะครับ ว่าแล้วก็กะว่า วางถ่ายบนพื้นซะเลย
แต่... แหม... ถ้าวางกับพื้นเลย yui ก็คงจะเลอะสินะครับ ไม่ได้ ของเสียตังค์ซื้อมาแพง

นี่เลยครับ เอา นสพ. มารองซะ ก็ได้ออกมาตามนี้
ปกหน้า ( แบบ สดๆ)

ปกหลัง แบบสดๆ เช่นกัล

ราคามหาโหด สำหรับหนังแผ่นนึง ในเมืองไทยนะครับ
มีเงินอย่างเดียวซื้อไม่ได้นะครัช ต้อง...ด้วย
ต้องอะไร รึครับ ต้องคลั่งไคล้ สิ ครับ แหม....

อึกเรื่องครับ

ภายในกล่อง แผ่นสกีนอย่างสวยงาม ทั้งสองแผ่น ดูแล้วคุ้มค่า (รึเปล่า)

แผ่นป้ายราคาที่แปะไว้ตรงหน้าปก แหม ผมชอบมุมนี้จริงๆ ครับ
เหมือนจะเห็นละ แต่ก็ไม่เห็น มีเตี่ยวปิดไว้
แผ่นนี้เข้าใจว่า 2,980 เยน รวมภาษีแล้ว

แผ่นนี้ เข้าใจว่า 2,980 เยน ยังไม่รวมภาษี พอรวมก็..... แพงขึ้นอีกราว 200 เยน ตอนนี้ก็คงประมาณ
60-70 บาทโดยประมาณ

เรียบร้อยแล้วก็หาที่เก็บครับ ลองเอาวางรวมกับ แผ่น DVD ปกติ ดู อืมมมมม...

ลองเปลี่ยนไปไว้กับ หนังสือแทน ก็....
ไม่น่าจะเหมาะ

อย่ากระนั้นเลย เก็บใส่ลิ้นชักแหละดีแล้ว

อันนี้นิดหน่อยนะครับ เพิ่งเห็น กล่องแตก คงเพราะไปรษณีย์แหละ แต่ไม่เป็นไร

อย่าหาว่าหื่นเลยนะครับ จริงๆอยากได้เรื่องนี้อีก ไม่สิ อยากได้อีกหลายเลยแหละ แต่อย่างว่า
ถ้าซื้อไม่บันยะบันยัง คงหมดเป็นหมื่นๆ

ซีนช็อตเล็กน้อยในหนัง ชัดมากกกก
แต่ตอนเปิดดูทีแรกนี่ก็ มีเรื่องให้ต๊กกะใจเหมือนกันครับ คือพอใส่ไปปุ๊ป มันขึ้น region อะไรซักอย่าง
ยังไม่ทันกดอะไรมันก็หายไป แล้วโปรแกรมมันก็เด้งว่า stop working ผมงี้ซีด นึกว่าแม่ง มี lock zone
แต่พอใส่อีกที มันขึ้น select region ก็เลือก Asia ก็เล่นได้ เฮ้อ....
นางเอกเรา ตอนแรกโดนพวกแม่ง ขืนใจ

ไปๆมาๆ เหมือนจะมันส์ พะยะคะ

ฉากสุดท้ายก่อนจบ นางเอกโดนแตกในไปเลยทีเดียว
ไว้ผมจะเอาไปทำ รีวิวในหน้า movie review นะครับ

แถมครับ สันปก

ใครมีอะไรก็เอามาอวดกันได้นะครับ อยากรู้อยากเห็น

ปล. แผ่นแท้ เป็นแผ่นเทพ ไรท์บ่ได้ แอบเซ็งนิดนุง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 20, 2014, 01:18:45 PM โดย mhudom » บันทึกการเข้า

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
Anakinz
AV Publisher

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2014, 08:30:07 PM »

รีวิวได้สุดยอดไปเลยครับ

DoggyLover
Lustful Wild
AV Dedicator (VIP)

พี่เย่อยังกะหนูเป็นวัวเป็นควาย

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2014, 10:25:51 PM »

สุดยอดมากท่าน อยากจะได้บ้างจัง มันก็ไม่แพงเท่าไหร่นะ ฝากแฟนซื้อตอนนางไปญี่ปุ่นไม่ยอมซื้อให้

คราวหน้าเห็นที่จะต้องใช้บริการท่าน Pan  Angry Angry Angry 

randywest
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2014, 11:26:20 PM »

อ้าว ท่านก็เปนแฟน nessa devil เหมือนผมเลย
เด๋วนี้ไม่ค่อยเห็นเล่นหนังเลย เลิกไปยังก็ไม่รู้
kagasa
AV Dedicator (VIP)
ปลิงกิติมศักดิ์

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2014, 12:40:23 AM »

รออยู่ใน movie review นะครับ  Grin
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2014, 12:48:29 AM »

รีวิวได้สุดยอดเลยครับ ฮาดี อิอิ

ส่วนของผมมีของลิขสิทธิ์สะสมอยู่ 3 ชิ้นครับ ดังนี้

king005 ของหนู TIA

king008 ของหนู Hatsuki Karen (ตอนออกยังเป็น Yukimoto Mei อยู่)

king002 ของหนู Tsubasa Amami

นอกจากจะเอาไปใช้ประโยชน์ได้แล้วตัวกล่องยังสามารถตั้งโชว์เพื่อความสวยงามอีกด้วย

มีเท่านี้ครับ คราวหน้าจะจัดหนังสักเรื่อง 2 เรื่อง

ต้องขอขอบคุณท่าน Pan เช่นกันที่ทำให้ได้สินค้าที่อยากได้มาเก็บไว้

ขอบคุณมากครับ
Grin Grin Grin
Thrasher
ปลิงควาย
*

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2014, 03:55:03 AM »

รีวิวได้ ซุโก้ย !! มากครับ มีโครงการจะจัดเหมือนกัน อยากเก็บ ดารา ที่ชอบครับ  Grin
mhudom
*

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2014, 08:20:54 AM »

มันคืออะไรเหรอครับ ท่าน teezombie จิ๊มิ เหรอครับ น่าลองจุงเบย.....แจ๋วมั่กๆ

ตอบ  ท่าน randywest ผมชอบมากๆ เลยครับ สำหรับ nessa อยากได้หนังเป็นแผ่นๆเก็บไว้ แต่หาไม่ได้เยย ได้แต่หาดูเอาตามเน็ต
เป็นคลิปสั้นๆ เต็มที่ก็ไม่เกิน 30 นาที เป็นแนวสาวฝรั่งที่สวยมากสำหรับผม เห็นที่แรกเป็นภาพนิ่ง จากพวกเว๊บ metart ไม่ก็ metbabe
ชอบพอๆกะbibi jone

ใครมีอะไรเอามาอวดอีกนะครับ รอดูอยู่

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2014, 10:03:30 AM »

มันคืออะไรเหรอครับ ท่าน teezombie จิ๊มิ เหรอครับ น่าลองจุงเบย.....แจ๋วมั่กๆ

ใช่แล้วครับ อิอิ
mhudom
*

« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2014, 05:13:31 PM »

ใช่แล้วครับ อิอิ

แล้วมันใช้ได้หลายๆ ครั้งเหมือน tenga flip hole  ป่าวครับ หรือได้แค่ ทีเดียว ใช้แล้ว ฟิลลิ่งดีมั้ยครับ สอบถามเพื่อประดับความรู้

หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์