เมษายน 24, 2024, 02:43:24 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มาอวดของกันเถอะครับ อวดกันหนุกๆ ( อัพเดทแล้ว ที่หน้า 3 )  (อ่าน 27693 ครั้ง)
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2014, 05:47:01 PM »

มันคืออะไรเหรอครับ ท่าน teezombie จิ๊มิ เหรอครับ น่าลองจุงเบย.....แจ๋วมั่กๆ

ใช่แล้วครับ อิอิ

แล้วมันใช้ได้หลายๆ ครั้งเหมือน tenga flip hole  ป่าวครับ หรือได้แค่ ทีเดียว ใช้แล้ว ฟิลลิ่งดีมั้ยครับ สอบถามเพื่อประดับความรู้

ใช้ได้หลายครั้งครับ ทำความสะอาดดีๆ ฟิลลิ่งดีครับ แต่ละชิ้นก็จะแตกต่างกัน

ของหนู Tia ปากทางเข้า 2 ซม. นุ่มนิ่มไม่หลวมเกินไป

ของหนู Hatsuki Karen ปากทางเข้า 2 ซม. เหมือนกันแต่คับแน่นใช้ได้

ของหนู Tsubasa Amami ปากทางเข้า 1 ซม. เข้ายากพอประมาณแถมฟิตแน่นดีอีกด้วย ฟิน อิอิ
♂+♀=♪♫♪♫
AV Dedicator (VIP)
เหลนไฟใจสยิว

« ตอบ #11 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2014, 10:53:42 PM »

มันคืออะไรเหรอครับ ท่าน teezombie จิ๊มิ เหรอครับ น่าลองจุงเบย.....แจ๋วมั่กๆ

แล้วมันใช้ได้หลายๆ ครั้งเหมือน tenga flip hole  ป่าวครับ หรือได้แค่ ทีเดียว ใช้แล้ว ฟิลลิ่งดีมั้ยครับ สอบถามเพื่อประดับความรู้

ใช้ได้หลายครั้งครับ ทำความสะอาดดีๆ ฟิลลิ่งดีครับ แต่ละชิ้นก็จะแตกต่างกัน

ของหนู Tia ปากทางเข้า 2 ซม. นุ่มนิ่มไม่หลวมเกินไป

ของหนู Hatsuki Karen ปากทางเข้า 2 ซม. เหมือนกันแต่คับแน่นใช้ได้

ของหนู Tsubasa Amami ปากทางเข้า 1 ซม. เข้ายากพอประมาณแถมฟิตแน่นดีอีกด้วย ฟิน อิอิ

ต้องซื้อเจลของเค้าปะครับ รึใช้บ้านเราได้เลย แอบสงสัยว่าเนื้อวัสดุมันจะทนต่อเนื้อเจลอื่นๆรึป่าว
Lez9n
เหลนไฟใจสยิว

« ตอบ #12 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2014, 11:54:53 PM »

จขกท. แฟนน้องยุ้ยหรอครัช แฮ่กๆ ผมก็ชอบ
ว่าแต่ท่านได้แต่ใดมา ฝากหิ้วซัก 2-3 แผ่นได้ไหม
หลั่ง อสุจิ
....ฝันให้ไกล ไปให้ถึง....
AV Donator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

จะเอาอะไรกับผู้ชายลัลล๊า....

« ตอบ #13 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2014, 12:00:50 AM »

อ่านรีวิวแล้วชอบๆอะ....  ฮาบรรลัย

ผมก็ฝากท่าน Pan ซื้อมาช่วงแรกๆช่วงนี้ว่างเว้นไม่ได้ฝากท่านเลยอะ.... จริงน่าจะนำมารีวิวแบบท่านนะ....  เห็นด้วยตรงที่บางทีเราอยากอวดแต่หากไม่ใช่คอเดียวกัน เอามาโชว์ก็จะหาว่าโรคจิตไปซะ...

teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2014, 12:50:49 AM »

ต้องซื้อเจลของเค้าปะครับ รึใช้บ้านเราได้เลย แอบสงสัยว่าเนื้อวัสดุมันจะทนต่อเนื้อเจลอื่นๆรึป่าว

ในกล่องจะแถมเจลปกติมาอยุ่แล้วครับ ใช้ได้เลยหล่อลื่นนุ่มนวลแต่ปริมาณน้อยหน่อย

ถ้าใช้เจลกับบ้านเราก็ใช้ได้ครับ เพราะวัสดุดีทนทานแน่นอน แต่ลอง ky แล้วความรู้สึกไม่เวิร์คเท่ากับเจล

ที่แถมมา แนะนำให้ใช้เจลสำหรับจิ๊มิ๊เทียมโดยเฉพาะครับ แต่ถ้าไม่ซีเรียสเจลอื่นๆ ก็ใช้ได้ครับ
tony99
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #15 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2014, 10:10:45 AM »

อัยย่ะ ฝากบ้างดีกว่า
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #16 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2014, 11:50:50 AM »

ผมก็ฝากท่าน Pan ซื้อมาช่วงแรกๆช่วงนี้ว่างเว้นไม่ได้ฝากท่านเลยอะ.... จริงน่าจะนำมารีวิวแบบท่านนะ....  เห็นด้วยตรงที่บางทีเราอยากอวดแต่หากไม่ใช่คอเดียวกัน เอามาโชว์ก็จะหาว่าโรคจิตไปซะ...
[/quote]

เอามาอวดเลยครับท่าน รอดูอยู่

ท่าน teezombie ละเอียดมาก บอกขนาดแบบ เซ็นต์ ต่อ เซ็นต์ บอกซะน่าลองเลยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 26, 2014, 11:52:55 AM โดย mhudom » บันทึกการเข้า

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
kasuya
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #17 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2014, 05:45:37 PM »

งวดหน้าฝากท่านแพนซื้อมั่งดีกว่าอยากได้ของน้องเทียกะซึโบมิ
laongfong

« ตอบ #18 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2014, 10:11:52 AM »

รีวิวน่าดูมากเลยคับ ชอบๆ ขอบคุณคับ
kickboxer
AV Devotor (VIP)

« ตอบ #19 เมื่อ: กันยายน 17, 2014, 06:45:58 PM »

รีวิวได้น่าสนใจมากครับ เห็นแล้วอยากมีไว้ครอบครองบ้าง
หน้า: 1 [2] 3 4 พิมพ์