เมษายน 19, 2024, 11:38:54 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ### กลับมาแล้วจ้า ^__^ !!!  (อ่าน 14847 ครั้ง)
icecool102
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

สังคม AV สังคมแห่งการแบ่งปัน

« ตอบ #10 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2014, 07:56:35 PM »

รักษาตัวดีๆนะครับ ไหนๆก็กลับมาแล้ว อย่าเพิ่งหักโหมนะครับ 
superav
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #11 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2014, 08:42:28 PM »

ปกติท่านรองเป็นโรคความดันหรือเปล่าครับ ออกกำลังกายบ้างหรือเปล่า

ผมเองก็เสียวเหมือนกันยิ่งเป็นโรคความดันอยู่ด้วย
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #12 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2014, 09:37:03 PM »

ปกติท่านรองเป็นโรคความดันหรือเปล่าครับ ออกกำลังกายบ้างหรือเปล่า

ผมเองก็เสียวเหมือนกันยิ่งเป็นโรคความดันอยู่ด้วย

เป็นหมดเลยจ้า เบาหวาน ความดัน ไขมันในเลือด  เมื่อก่อนกลัวมากเลย ตอนนี้เฉยๆแล้วจ้า เพราะเราต้องอยู่กับมันไปตลอดชีวิต ช่วงนี้เลยเน้นดูแลตัวเองเป็นพิเศษ คุมอาร ออกกําลังกาย ทานยาเป็นประจําจ้า 
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2014, 11:15:02 PM »

ดีใจที่กลับมาครับ และรักษาสุขภาพด้วยอย่าหักโหมนะครับ  Grin Grin Grin
freedomzzzz
ปลิงควาย

« ตอบ #14 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2014, 08:52:30 AM »

ผมเป็นความดันสูงเหมือนกันครับ ท่านรองมีอะไรแนะนำบ้างไหมครับ เช่นพวกการปฏิบัติตัว ข้อควรระวัง อื่นๆ  Smiley

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #15 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2014, 10:24:57 AM »

ผมเป็นความดันสูงเหมือนกันครับ ท่านรองมีอะไรแนะนำบ้างไหมครับ เช่นพวกการปฏิบัติตัว ข้อควรระวัง อื่นๆ  Smiley

ดื่มชาเขียว อิชิตัน รสดั้งเดิมวันละขวด ช่วยได้จ้า เพราะชาเขียวมี สรรพคุณ ลดนํ้าตาล ความดันในตัว + กับกินยาลดความดัน อันนี้ต้องไปปรึกษาแพทย์ก่อนให้หมอจัดยาให้ ของพี่กิน อะนาพริลอยู่จ้า นอกจากช่วยลดความดันแล้วยังช่วยชลอการเสื่อมของไตด้วยจ้า
Kiboom7
AV DecadonoR++ (VIP)
*

I love Bukkake

« ตอบ #16 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2014, 01:08:59 PM »

แหม่ เกือบลาโลกไปละนะครับท่านรอง แต่ก็ยังเขียนให้ฮาได้  ผมละอ่านไปขำไป ตกลงนี่จะสงสารท่านรองหรือฮากันแน่เนี่ย ผมยังลังเล  ดีใจที่ท่านรองหายดีครับ Grin Grin
daywalker

« ตอบ #17 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2014, 01:49:44 PM »

ไม่ได้เข้ามานานเหมือนกัน เข้ามาก็เจอข่าวดีเลย ท่านรองกลับมา 555

หายไวไวครับ อย่าหักโหม

« ตอบ #18 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2014, 01:50:51 PM »

แหม่ เกือบลาโลกไปละนะครับท่านรอง แต่ก็ยังเขียนให้ฮาได้  ผมละอ่านไปขำไป ตกลงนี่จะสงสารท่านรองหรือฮากันแน่เนี่ย ผมยังลังเล  ดีใจที่ท่านรองหายดีครับ Grin Grin

เฮียกังฟู
AV Professor

"ความเงี่ยน...ไม่เคยปราณีใคร"

« ตอบ #19 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2014, 03:41:24 PM »

ยินดีต้อนรับการกลับมาครับท่าน ยิ่งใหญ่กว่าครั้งไหนๆ  Grin

หน้า: 1 [2] 3 4 พิมพ์