เมษายน 19, 2024, 09:05:23 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครเห็น สามคนนี้ในทีวี แล้วไม่ฟิน บ้าง  (อ่าน 7217 ครั้ง)
YUYUYUYU
โอตาคุเอวี
*

« เมื่อ: สิงหาคม 29, 2014, 10:26:02 PM »

คือใจ ก้อยากเห็นดาราเอวี หน้าคล้ายๆ น้องๆ มันจะฟินหรือเปล่าครับ เพราะปกติเห็น สามคนนี้แล้ว ชอบนะ แต่ไม่ฟิน

specail one
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2014, 11:17:14 PM »

น้องมาร์กี้นี่เรียนมหาลัยเดียวกับผมครับ เคยเจอบ่อย ๆ ขอบอกว่าตัวจริงน่ารัก ดูดีกว่าในทีวีร้อยเท่าเลยครับ

เดินสวนกันบ่อยน้องตัวหอมมาก  ถามเพื่อนหลายคนว่ามาร์กี้เป็นไงบ้างวะ ทุกคนตอบเหมือนกัน  หยั่งกะนางฟ้า  555
play...
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2014, 01:52:23 AM »

ถ้าแบบมาร์กี้ ลูกครึ่งหน้าค่อนข้างกลม ผิวขาวแบบฝรั่ง หุ่นบางๆ แล้วหลายคนก็บอกว่ามาร์กี้มีขาที่เรียวเล็กมากๆ แบบนี้
ผมนึกถึง ameri นะ หน้ากลมเหมือนกัน  ผิวพรรณ  หุ่นใกล้เคียง(โดยเฉพาะขาที่เล็กมากๆเหมือนกัน)
ยกเว้น หน้าอก 55  ใหม่ดาวิกา ด้วย ลูกครึ่งหน้ากลมๆ ผอมๆ ขาเล็กๆ เนี่ย เห็นแล้วนึกถึงขึ้นมายังไงไม่รู้
(แต่หน้าจริงๆไม่เหมือนหรอก แค่รูปร่างลักษณะคล้ายๆเฉยๆนะ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 30, 2014, 07:56:36 AM โดย play6 » บันทึกการเข้า
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2014, 06:40:23 PM »

หายากเหรอหน้าตาเเบบนี้  ผมไม่ได้ลบหลู่นะ

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2014, 06:45:40 PM »

ลองดูเวบที่มีรายชื่อดาราเอวีเป็นร้อยๆพันๆ น่าจะมีคล้ายๆบ้างละ   โดยเฉพาะคนล่างๆ  มันบล็อกเดียวกันเยอะนะ การเเต่งหน้า เขียนคิ้วคนสมัยนี้  เเต่เขาไม่นิยมเอามาเปรียบเทียบกันนะ  คนไทยบางคนถือ 

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
Vice President AVC

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2014, 07:06:49 PM »

ไม่ฟินก็บ้าแล้ว
KeneMoko

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 03, 2014, 02:42:15 PM »

สามคนที่ จขกท. ว่ามา ผมเฉย ๆ มากครับ
โดยเฉพาะเนย  รู้สึกว่าศัลมาชัดเกินไป

ดาราที่ดูแล้วฟิน ๆ ก็มี จุ๋ย วุ้นเส้น ลิเดีย
ดาราเด็ก ๆ ก็น้องดาร์ลิ้ง น้องหนิม ..
ถึงรายการจะห่วยนะ แต่มีเธอพวกนี้ ผมจ้องจนจบรายการอ่ะ

Mayu Okamoto    NNPJ-318
isara007
ปลิงควาย
*

« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 03, 2014, 09:17:44 PM »

ผมฟินกับน้องปันปันคับ
sompoat
AV Professor

« ตอบ #8 เมื่อ: กันยายน 06, 2014, 02:11:57 AM »

ดาราไทยส่วนมากจะขาด sex appeal
จะมีก็แต่พวกเน้นแก้ เปิดโน่นเปิดนี่จนเกินพอดี

ในขณัที่คนที่มี look แบบนี้จริงๆ ต่อให้ใส่เสื้อผ้ามิดชิดก็สร้างความหื่นแก่คนพบเห็นได้ง่ายๆ

ที่สำคัญคือดาไทยส่วนมาก จอแบน ไม่ได้เรื่อง เอาไม่มัน ไม่มีอะไรให้เ่ล่น

Real Steel
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #9 เมื่อ: กันยายน 06, 2014, 10:44:21 PM »

ผมไม่ฟินอ่ะฮะ   ไม่สเปค

มีมาคกี้ ที่พอได้หน่อย
หน้า: [1] 2 พิมพ์