เมษายน 24, 2024, 08:46:41 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ต้อนรับเช้าวันจันทร์ : น้อง Ai Uehara : Tragic Young Wife Anal Raped Continuously  (อ่าน 55776 ครั้ง)
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« เมื่อ: กันยายน 01, 2014, 07:47:10 AM »

สปอย: น้อง Ai Uehara : Tragic Young Wife Anal Raped Continuously for the Week
( แปลคร่าวๆ น่าจะประมาณ ภรรยาสาวผู้น่าเวทนา ที่ถูก อัด tood ติดกันทั้งอาทิตย์ )

สวัสดีครับ ได้ฤกษ์ อัพกันซะที หลังจากเอาปกไปแปะไว้เรียกแขกใน เรื่องก่อนๆ ในที่สุดก็เสร็จครับ กับ หนังแนวโดนทะลวงด้านหลัง ของ น้อง Ai Uehara
ก่อนอื่น ต้องยอมรับตรงๆ ว่าก่อนหน้านี้ไม่เคยดูหนังของเธอมาก่อน แต่มาเห็นปกนี้ ในเว๊บของ Attackers ก็อยากดูขึ้นมาทันที โชคดีที่ได้มาไว้ในครอบครอง
พอเปิดดูปุ๊ปก็ไม่ทำให้ผิดหวังครับ แนวเถื่อนๆ แบบนี้ ของโปรด แถมนางเอกเรา ไม่ใช่แค่น่ารักอย่างเดียว ร้องเก่งอีกต่างหาก ลองปิดเสียงดู พบว่าความมันส์หายไปกว่า 80%
เหลือประมาณ 20% เป็นคะแนนความวิตถารของเรื่อง กับความหื่นของไอ้ตัวร้ายในเรื่อง
โดยเฉพาะฉากที่โดนล่อ TOOD จริงๆ เนื้อเรื่องมันก็คือ ไอ้ซีรีย์ Raped in Husband Presence นั่นและครับ แต่ เพิ่มออฟชั่น อัดTood เข้าไป ก็สามารถแตกแขนง line ของหนัง
ออกมาเป็นซีรี่ย์ใหม่ได้อีกแนว ใครไม่เคยดูหามาดูเถอะครับ รับรองท่านจะไม่ผิดหวัง ตอนนี้ผมดูแล้วก็หวังว่า น้องจะไม่ไปเล่นอะไรที่มันวิตถารไปกว่านี้ เช่น พวกแนวเล่นขี้ อะไรทำนองนี้
ไม่งั้นล่ะก็.... รู้สึกเสียของไงไม่รู้

ปกครับ

เมนูครับ

เรื่องเริ่มที่บ้านหลังหนึ่ง

สามีภรรยาคู่หนึ่งอาศัยอยู่ร่วมกันอย่างมีความสุข  แต่ วันนี้ คุณสามีดูเครียดๆ นิดหน่อย

แต่จริงๆเค้าไม่ได้เป็นอะไรครับ แค่ต้องไปทำงาน ตจว. หลายวันเลย กลัวจะห่างเมีย
เลยต้องขอเติมพลังซะก่อน ก็นะ...มีเมียน่ารัก น่าyet ก็เงี้ยะ

น้อง Ai แรกๆก็ ขืนๆหน่อยครับตามประสา

แต่ลึกๆก็อยากอยู่ เงี่ยนกันทั้งผัวทั้งเมียตั้งแต่เช้า

ว่าแล้วก็จัดไปครับ แหม...เดินเรื่องเร็วทันใจจริงๆ ครับ

พาไปย่อนลงโซฟา

เล้าโลมกันต่ออีกนิด แค่นี้ก็กำไรแล้วนะครับสำหรับ ใครก็ตามที่รับบทคุณสามี ( บางเรื่องไม่ได้แตะต้องเมียด้วยซ้ำ )

จนธรรมชาติเริ่ม ทำงาน

แล้วก็ซั่มกันครับ แต่ผมว่าฉากนี้ไม่ได้ซั่มกันจริงๆหรอกครับ มุมกล้องมากกว่า เพราะไม่เห็นอะไรเลย
ไม่มีแม้แต่ฉากน้ำแตก ผิดวิสัยหนังเอวี แต่คุณสามีก็กำไรอยู่ดี

และถึงจะเป็นแค่มุมกล้อง ไม่มีการสอดใส่ แต่อย่างอื่น น้อง Ai เค้าจัดเต็มครับ สมเป็นโปรเฟสชั่นนอล

เรียบร้อยครับเสร็จกิจแล้ว ก็ร่ำลากันก่อน หนังมันตัดโช๊ะ มาฉากนี้เลย

แน่นอนครับว่า พอคุณสามีไม่อยู่ ตัวร้ายของเรื่อง กระทาชายนายชิมิเคน ก็ปรากฎตัว

ตรงนี้นี่ ถือเป็นความผิดพลาดเลยนะครับ มันน่าจะรู้สึกแปลกๆ แต่น้อง Ai ก็ไม่ได้ไปสนใจอะไร

ว่าแล้วก็ซูม ไปที่ก้น เป้าหมายหลักของเรื่อง

จังหวะนี้ครับ พอเผลอๆ พี่แกก็จัดการเปิดน้ำใส่น้อง Ai ทันที

อันนี้เหมือนจะ หลุดขำ

อันนี้โชว์ความเป็นโปรฯ ครับ น้องจะหนีไปมุมไหน พี่แกจัดองศาให้น้ำพุ่งเข้าใส่ได้ตลอด

จนน้อง Ai เปียกปอนไปทั้งตัว

มันก็เข้าประชิดตัวครับ

จับดูดปากทันที

ดูแรงหื่นครับ กระฉากเสื้อจนกระดุมขาด

จับมัดไว้ก่อน ความสนุกเพิ่งจะเริ่ม ฮึๆ

โดน ทาสี ไปหนึ่งที

เป้าหมายหลักของเรื่อง

ต้องถ่ายเก็บไว้ครับ

ดูครับ มันหื่นจริงๆ จับมัดมือไว้อีก

แถมเอากุงเกงลิงยัดปาก

ถ่าย วีดีโอ ไว้แบล็คเมล์

แล้วก็จัดไปครับ ทั้งข้างทั้งข้างหลัง

ใครยังไม่เคยดู ฉากนี้ แนะนำให้หรี่เสียงหน่อยนะครับ น้อง Ai ร้องดังมาก

เสร็จเรียบร้อยครับ พอชักออกมาทีเนี่ย ไหลเยิ้ม

ทว่า... ยังไม่จบครับ พอพี่แกเห็น รูนี้เท่านั้นแหละ

ทะลวงด้วยนิ้วครับ ขยายรูก่อน

โอ๊วววว

เมื่อได้ขนาด รู ที่ต้องการ ก็....

จัดการ ปักหมุด ซะ

ซอยไม่ยั้งครับ น้อง Ai ก็ร้องไป

เปลี่ยนท่าซะหน่อย แต่ยังปั๊ม อยู่รูเดิม

จนเรียบร้อยไปครับ อูววววว

แล้วก็นั่งเม้า สบายใจเฉิบ ทิ้งน้อง Ai ให้นั่งร้องไห้ เห็นแล้วอยากเข้าไปปลอบใจ

มีขู่ครับ

และแล้ว วันรุ่งขึ้น มันก็มาอีกครับ คราวนี้ มีเพื่อนมาด้วย

มาถึงก็สำรวจความเสียหายก่อน
อืมมมม รู้สึกว่าจะหายแล้ว งั้นก็ต้อง....

คราวนี้เจอเบิ้ลไป 2 ดุ้นครับ

จนเสร็จไป

วันต่อมาก็โดน เบิ้ล สอง อีกครับ ช่วงนี้ไม่มีอะไรมาก โผล่มาก็โดนซอยยิกๆ ประมาณว่า อยากให้เห็น
ว่านางเอกเราโดน yet ไม่เว้นแต่ละวัน

ดูดีๆ มันใช้ตั้ง 2 นิ้ว

เหมือน น้อง Ai จะฟินไป ( ฟินเฟ่อ )

ต่อมาครับ วันนี้มีไฮไลท์เด็ด พกอุปกรณ์ มาด้วย

เริ่มจากหน่อไม้ฝรั่งโรคจิตได้ใจมากกก

เสียบเข้าไปอย่างเงี้ยะ แล้วก็ให้น้อง เบ่งออกมา ( เฮ้อ )

สนุกกันไป

คราวนี้เจอไส้กรอก ครับ แม่ง! คิดได้ไง

เสียบเข้าไปครับ ดูแล้วก็คิด ว่า รูคงโบ๋ พอสมควร ไม่งั้นไม่น่าเข้าไปได้

ดูความโรคจิตของ อีตา ชิมิเคน

ตรงนี้ จริงๆ มันไม่ได้คุยอะไรกันหรอกครับ แต่ผมแคปรูปมา มันเป๊ะ พอดี เลยมั่ว สนุกๆ นะครับ

ฉากที่ โรคจิตที่สุด ในเรื่อง ไม่รู้น้ำอะไรนะครับ ที่เยิ้ม ออกมา

พอไส้กรอกหมู กระเด็น ออกไปแล้ว ก็ได้เวลา ของ ไส้กรอกชิมิเค็นครับ

โดน สองทางอีกแล้ว

แล้วก็โดน กระหน่ำต่อไปครับเป็นอัน จบ ไปอีกหนึ่งวัน

วันต่อมารับ น้อง Ai ยังโดนแกล้งไม่เลิก

พอดีคุณสามี กลับมาครับ

มาเห็นภาพบาดตาเข้า

แน่นอนครับว่า พวกตัวร้ายต้องรู้ตัว

ต้องโดนมัดไว้แบบนี้

เห็นภาพแบบนี้

เจอพร้อมกันสองรู ครับ

โดนแบบ แซนวิช หน้าตาน้อง Ai ได้ฟิลมากกกก

ตาชิมิเคน นี่จะจองรูหลังตลอด

เนื้อๆเน้นๆ

ก่อนจะโดนแตกใน ไปหนึ่งดอก

ดอกที่สอง  ( เหมือนจะยิ้ม )

แต่คราวนี้แตกใส่หน้าครับ ( เหมือนจะชอบ )

จบจ้า

แถมครับ
มุมน่ารักของน้อง Ai
มุมนี้ผมว่า น่ารักมั่กๆ

ก็จบไปนะครับ หลังจากดูแล้ว ก็ยอมรับโดยดุษฎี ครับ ว่า เธอทุ่มเทจริงๆ ( ถึงบางครั้งจะรู้สึกว่ามีหลุด ขำ ไปบ้าง บางทีตอนโดนเอา ก็เหมือนจะยิ้มนะ )สำหรับผมนะ โดนทั้งรูหน้ารูหลังนี่มันไม่ธรรมดา ทีเดียว
สำหรับ เอวีญี่ปุ่น น้อยคนล่ะ ที่จะกล้าเล่น ถึงบางตอนในหนังมันจะดูลวกๆ ไปหน่อย คือสักแต่เอาๆ ให้ผ่านๆ ไปแต่ละวัน
เพราะคุณสามีไม่อยู่บ้านประมาณอาทิตย์นึง แต่ที่เป็นไฮไลท์หลักของเรื่องเลย ก็มีแค่ วันแรก ที่โดนทั้งหน้าหลังเป็นครั้งแรกในเรื่อง กะวันที่มันเล่นไส้กรอก โชว์ความโรคจิต
แล้วก็วันสุดท้ายที่คุณสามีกลับมาเห็นนั่นเอง อันนี้เป็นฉากบังคับ ต้องมีอยู่แล้ว
แต่ก็สมแล้วที่ได้รับรางวัล
รอง Best Actress Award และ
Best picture award จากงาน Sky PerfecTV! Adult Broadcasting Awards 2014
ตามด้วย
Best AV Girl ( Platinum ) จากงาน DMM Adult Award 2014
แถมยังติดโผ 1 ใน 10 ที่ไปโผล่ในเกม yakuza ด้วย

ขอบคุณข้อมูลจาก
ท่าน >> CrUsADeR <<
ท่าน teezombie

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=181956.0

ขอเป็นกำลังใจให้เธอด้วยการติดตามผลงานต่อไปครับ

ปล. ท่านใดรอ ดู yui hatano จากแผ่นแท้อยู่ รอกันอีกหน่อยนะครับ นี่ยังไม่ได้ดูเลยครับ ไม่ว่าง ได้แค่เปิดผ่านๆ ตอนเอามาโชว์ แค่นั้น

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 01, 2014, 12:25:11 PM »

รีวิวได้แจ๋วมาก ภาพปลากรอบ เป็นสีสัน และเอกลักษณ์ของเราอย่างแท้จริงจ้า รวมทั้งคําบรรยายมันส์ๆด้วยจ้า 
Masato
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 01, 2014, 03:56:23 PM »

สุดยอดครับ
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 01, 2014, 04:09:42 PM »

-- เห็นแล้วอยากกิน ฟุตลองที่ เซเว่นเลยจ้า เฮ้ยไม่ใช่แล้ว  มีภาพเคลื่อนไหวได้แบบนี้ ทําให้กระทู้น่าสนใจขึ้นไปอีกจ้า 
kunmo
เสนาธิการเอวี

+หื่น เป็นอาจิน +

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 01, 2014, 05:27:26 PM »

ขอบคุณมากเลยท่านได้อารมจริงภ

ขอบคุณทุกท่านที่ตั้งกระทู้มาให้อุดหนุดนะครับ
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 01, 2014, 07:55:52 PM »

ท่านรองฯ แวะเข้ามาถึง 2 ครั้ง 2 ครา สงสัยว่าจะ...

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
Ganggahia
เหลือบไร

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 01, 2014, 08:13:20 PM »

สุดยอดมากครับ อิอิ
somboons
i hope some day you join us.... get duck
AV Donator (VIP)

born to be army of the avc

« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 02, 2014, 01:28:17 AM »

สร้างสรรค์ผลงานดี มีคุณภาพ อีกแล้วครับท่าน
ขอบพระคุณ

someboons.... sameboons.
taitaita
*

« ตอบ #8 เมื่อ: กันยายน 02, 2014, 02:03:11 PM »

ริวิว+ภาพปรากรอบได้อารมณ์สุดๆครับ ขอบคุณครับ
Chieftheman
โอตาคุเอวี

« ตอบ #9 เมื่อ: กันยายน 02, 2014, 06:19:13 PM »

เห็นด้วยครับว่าเรื่องนี้น้องAi ร้องได้อารมณ์มากๆ ฉากโดนสอยรูก้นนี่ก็ได้อารมณ์ไปอีกแบบ
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์