เมษายน 20, 2024, 10:53:52 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ดูมันทำกับแฟนผม... :(  (อ่าน 19674 ครั้ง)
กัปตันซึบาสะ
ผู้ครอบครองหนู Airi Suzumura
AV Distinctive (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ผมรักTsubasa Amami

« ตอบ #20 เมื่อ: กันยายน 07, 2014, 11:00:03 AM »

แนวนี้ก็แบบนี้ครับ ยิ่งหน้าตาผู้หญิงออกแนวเรียบร้อยสะอาดสะอ้าด สวยหวานนุ่นนวลเหมือนผ้าพับไว้แบบคนนี้
ก็มักจะถูกจับมาเล่นแนวนี้ มันได้กระแส contrast ดีครับ เหมือนโฉมงามกับเจ้าชายอสูร
อันนี้ออกแนว เอาสาวเรียบร้อยที่ดูสะอาดสะอ้าน มาทำ humiliate ให้คนดูได้ฟินกับความรู้สึกที่ว่าคนแบบนี้ได้โดนกระทำให้แปดเปื้อนรุนแรง ต่างประเทศแบบฝรั่งเขายังมี หัวข้อหนังโป๊แนว humiliate โดยเฉพาะเลย

เห็นหลายท่านถามรหัสเรื่องนี้
SNIS-247 ครับ ออก7ตุลา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 07, 2014, 11:09:37 AM โดย กัปตันซึบาสะ » บันทึกการเข้า

A PinK
Buchido
AV Dedicator (VIP)
ปลิงควาย

« ตอบ #21 เมื่อ: กันยายน 07, 2014, 02:46:48 PM »

ผมเป็นแฟนซีรี่ส์นี้เลยนะ ชอบสุดๆเลยพวก deep throat เนี่ย

จากรูปไม่ได้อมทั้งเท้านะครับ แต่เป็นอมนิ้วโป้ง แล้วใช้มุมกล้องเอาครับ

ผมก็สังเกตุมาหลายทีแหละ พักหลังๆ Jun อมลึกๆมาหลายซีรี่ย์แระ ซีรี่ย์ที่ออกเดือนนี้ก็ด้วย

สุดท้ายมาจัดกับซีรี่ส์นี้นี่เอง

จะว่าไป Jun หน้าตาน่าโดนข่มขืนเหมือนกันนะ

ชอบเหมือนผมเลย deep throat แต่ญี่ปุ่นหายากต้องไปดูของฝรั่ง
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์