เมษายน 20, 2024, 03:43:55 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มึใครเคยคิดหรือเคยมีอะไรกับทอมบ้างเปล่าครับ  (อ่าน 3105 ครั้ง)
dekseaw
พยาธิตัวเหงียน
*

« เมื่อ: กันยายน 05, 2014, 09:52:11 PM »

วันนี้ขึ้นรถเมย์เห็นทอมในแบบ นศ ทีแรกก็ไม่คิดไร แต่พอเข้าไปใกล้ได้กลิ่นหอมๆแบบผู้หญิง K แข็งอยากจับ ป้าบๆซะให้ได้

ใครเคยคิดหรือเคยลองเล่าให้ฟังบ้างนะครับ
sompoat
AV Professor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 06, 2014, 02:07:56 AM »

เคยมี แต่คิดว่าน่าจะเป็นไบมากกว่า
คือตัดผมสั้น ห้าวๆ ประมาณว่าใช่ มีแฟนดี้
เคยไปเที่ยวด้วยกันแบบกลุ่มใหญ่

ตอนหลังแอบไปชอบแฟนดี้มันเข้า เลยไปเที่ยวกันแบบ 3 คน

จนมีหนนึงแฟนดี้มันเมาหลับ ผมกะว่าเสร็จผมแน่
แต่น้องทอมไม่ยอม พวกโดดใส่กอดจูบผมเลย
จบด้วยการมีไรกัน เลยรู้ว่าแกเป็นไบ
ตอนหลังเลยไปคบกัยทอมมากกว่า คบง่ายกว่าหญิงแท้เยอะ
ล่อหญิงมาให้ด้วย....

neverdire
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 06, 2014, 07:04:43 AM »

เคยมี แต่คิดว่าน่าจะเป็นไบมากกว่า
คือตัดผมสั้น ห้าวๆ ประมาณว่าใช่ มีแฟนดี้
เคยไปเที่ยวด้วยกันแบบกลุ่มใหญ่

ตอนหลังแอบไปชอบแฟนดี้มันเข้า เลยไปเที่ยวกันแบบ 3 คน

จนมีหนนึงแฟนดี้มันเมาหลับ ผมกะว่าเสร็จผมแน่
แต่น้องทอมไม่ยอม พวกโดดใส่กอดจูบผมเลย
จบด้วยการมีไรกัน เลยรู้ว่าแกเป็นไบ
ตอนหลังเลยไปคบกัยทอมมากกว่า คบง่ายกว่าหญิงแท้เยอะ
ล่อหญิงมาให้ด้วย....
คล้ายๆ เกย์ที่เป็น เสือใบ หรือเปล่า? แต่ถ้าให้เดา ทอมที่เป็นใบนี่ ภายนอกมันคงเหมือนผู้หญิงป่ะ แบบมีนม มีสะโพก แค่ตัดผมสั้น ไม่ใช่เป็นพวกทอมที่รัดนมแบนหน้าเหมือนผู้ชายไปเลย ที่พูดครับๆป่ะ อันนั้นมันจะต่อยกะคุณด้วยดิถ้าไปขอมีไรกะมันอ่ะอิอิ
คนไม่ดี Ver.AVC
AV Devotor (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 06, 2014, 11:26:18 AM »

เคยครับ
อันนี้ทอมรัดนม มีขนรักแร้ มีแฟนเป็นผู้หญิงเลยนั่นแหละ
(เรื่องนานมาแล้ว แถมตอนนี้ไปส่องเฟสก็ยังทอมเต็มพิกัด)

ตอนแรกนึกว่าทอมจะต้องเกลียดผู้ชาย มีเซ็กซ์กับผู้ชายจะต้องเป็นเรื่องเสียศักดิ์ศรี
เอาเข้าจริงๆ ทอมหลายคนเวลามีอารมณ์ก็ต้องระบายแบบผู้หญิงก็มี
แล้วข้ามไปซีรีย์กระเทย กระเทยก็มีสาวเสียบ เกย์บางครั้งก็ไปซั่มหญิงได้ (สำหรับบางคนนะ)

แต่บางทีทอมเขาก็ไม่ค่อยได้ดูแลตัวเองแบบผู้หญิงนะ
บางทีก็รัดจนนมเสียทรง ขนรักแร้ไม่โกน กลิ่นบุหรี หรืออาบน้ำไม่ได้พิถีพิถันเท่าไร
คนที่ผมเจอคือได้ลองของแปลก แต่โม้กไม่เก่ง เล่นท่าไม่เป็น แถมยังเกร็งขาให้ลำบากเล่นอีก
somsom
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 06, 2014, 01:58:48 PM »

ทอมก็ผู้หญิงแหละครับ  เคยได้เห็นหัวนมทอมคนนึง นั่งรถเมล์ข้างกัน ทีแรกก็นึกว่าเด็กผู้ชาย เห็นแบะคอเสื้อกว้างจนเห็นหัวนม

นั่งไปนานๆ เอ๊ะ นี่มันผู้หญิงนี่หว่า เลยเช็คด้วยการมองหัวนมอีกที ไม่มีฐานนมหรือเต้าเลยแฮะ

ปกติทอมจะต้องใส่เสื้อกล้ามปิดไว้ไม่ให้เห็นหัวนมนี่นา นี่ยกทรงก็ไม่มี แต่เห็นหัวนมก็ไม่เกิดอารมณ์นะ เหมือนนมผู้ชายเลยแบนราบ

dekseaw
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 09, 2014, 09:08:13 AM »

เคยครับ
อันนี้ทอมรัดนม มีขนรักแร้ มีแฟนเป็นผู้หญิงเลยนั่นแหละ
(เรื่องนานมาแล้ว แถมตอนนี้ไปส่องเฟสก็ยังทอมเต็มพิกัด)

ตอนแรกนึกว่าทอมจะต้องเกลียดผู้ชาย มีเซ็กซ์กับผู้ชายจะต้องเป็นเรื่องเสียศักดิ์ศรี
เอาเข้าจริงๆ ทอมหลายคนเวลามีอารมณ์ก็ต้องระบายแบบผู้หญิงก็มี
แล้วข้ามไปซีรีย์กระเทย กระเทยก็มีสาวเสียบ เกย์บางครั้งก็ไปซั่มหญิงได้ (สำหรับบางคนนะ)

แต่บางทีทอมเขาก็ไม่ค่อยได้ดูแลตัวเองแบบผู้หญิงนะ
บางทีก็รัดจนนมเสียทรง ขนรักแร้ไม่โกน กลิ่นบุหรี หรืออาบน้ำไม่ได้พิถีพิถันเท่าไร
คนที่ผมเจอคือได้ลองของแปลก แต่โม้กไม่เก่ง เล่นท่าไม่เป็น แถมยังเกร็งขาให้ลำบากเล่นอีก

พี่หามายังไงช่วยแนะนำด้วยครับ
inspected
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 10, 2014, 06:52:53 AM »

ทอมบางคนก็ นมใหญ่มากเลย  Tongue
 บางคนก็น่ารักนะครับ นิสัยแบบmanนิดผ ผมสั้น
หน้า: [1] พิมพ์