มีนาคม 29, 2024, 04:46:23 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: [NTRD-007]Mao Mizusawa-คำสารภาพอันแสนเจ็บปวดของเมียกับเซล์เเมนขายบ้าน(AV-Commic)  (อ่าน 32171 ครั้ง)
PeeAVC_XI
รีวิวมั่วไปเรื่อย..... เพราะใจมันรัก
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

เมียก็มี....แต่ก็ยังบ้า AV อีกนะเรา...

« เมื่อ: กันยายน 10, 2014, 10:43:54 PM »

หนังเรื่องนี้เป็นหนังอีกค่ายที่ผมชอบค่ายนึง เนื้อเรื่องของหนังเรื่องนี้บอกตรงๆมันเจ็บจี๊ดๆ เมื่อมารู้ว่าเมียแอบไปมี sex กับชายอื่นที่เป็นเซลล์ขายบ้าน แล้วสามีดันจับได้เลยเค้นให้ภรรยาเล่าเรื่องเหตุการณ์ทั้งหมดให้ฟัง เนื้อเรื่องเป็นไงต่อตามไปดูกันนะครับ

ปล.ไฟล์ต้นฉบับที่ผมมีไม่ใช่ HD ภาพอาจไม่ชัดขออภัยครับ

ชอบไม่ชอบ รบกวน Comment ด้วยครับ จะได้มีผลงานตอนต่อไปมาฝากอีก อิๆๆ Grin Grin

รอบนี้มาแบบ AV ตามแบบฉบับ คงชอบกันนะครับ Grin Grin

เรื่องนี้ใช้เวลาทำเกือบ 4วันเลยทีเดียว อยากเก็บเหตุการณ์ให้ได้มากที่สุด เลยปาไป 50 หน้าเลยทีเดียว Grin Grin

เรื่องนี้รีวิว มั่วไปเรื่อย ตามจินตนาการ เนื้อหาใช่หรือไม่ใช่ก็อย่าว่ากันนะคร๊าบบบบบบบ Grin

[NTRD-007]Mao Mizusawa - คำสารภาพอันแสนเจ็บปวดของเมียกับเซลล์เเมนขายบ้าน (AV-Commic)

ปกหน้า

พร้อมเเล้วก็ลุยเลยคร๊าบ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 10, 2014, 10:46:34 PM โดย pecpws » บันทึกการเข้า
PeeAVC_XI
รีวิวมั่วไปเรื่อย..... เพราะใจมันรัก
กรรมมาธิการเอวี

เมียก็มี....แต่ก็ยังบ้า AV อีกนะเรา...

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 10, 2014, 10:45:20 PM »

somboons
i hope some day you join us.... get duck
AV Donator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

born to be army of the avc

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 11, 2014, 02:18:53 AM »

สนุกสนาน ชวนติดตามตลอดเรื่องเลย
ขอบคุณคร๊าบบบบบบบ

someboons.... sameboons.
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 11, 2014, 07:49:11 AM »

"เรื่องนี้ใช้เวลาทำเกือบ 4วันเลยทีเดียว อยากเก็บเหตุการณ์ให้ได้มากที่สุด เลยปาไป 50 หน้าเลยทีเดียว  "

แหม....ท่านช่าง ทุ่มเท จริงๆ นะครับ ได้ใจไปเต็มๆ แถมเนื้อเรื่องนี่ สุดติ่งมากๆ ไอ้คนคิดนี่มันก็เก่งนะครับ สรรหาด้ายยยย
ดราม่าหน่อยๆ นี่ สุดยอดครับ

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
Masato

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 11, 2014, 10:16:30 AM »

ชอบครับ สนุกเลย
tony99
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 11, 2014, 12:43:29 PM »

ชอบมากครับ
ติดตามทุกตอน
kaiaon007
*

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 11, 2014, 12:53:12 PM »

สุดยอดไปเลยครับท่าน ขอชื่นชมในความทุ่มเทนะครับ  Smiley

...แค่คำว่า "ขอบคุณ" ก็เพียงพอ...
godogxxx
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 11, 2014, 02:41:19 PM »

ขอบคุณสำหรับการทุ่มเทขอบคุณมากๆจริงครับ สุดยอดๆ
Shacky
ตะกวดไซเบอร์

« ตอบ #8 เมื่อ: กันยายน 11, 2014, 03:16:14 PM »

ชอบมากครับ ขอบคุณครับ
taitaita
*

« ตอบ #9 เมื่อ: กันยายน 11, 2014, 04:15:24 PM »

รีวิวสนุกมากครับ ขอบคุณครับ
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์